[Thảo luận] Em mới có được em này ... các bác muốn test ko ạ !

TrongNghia

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Có máy nào làm nhiễu cho xxx không bắn được mới hay @-)

dkmax

Xe hơi
Dùng con này phanh không kịp có khi đi sớm..:-|:-|

at2011

Xe tải
Máy nào hấp thụ luôn sóng ra đa của xxx mới hay.

BinhminhCDS

Xe buýt
cái này đợt em đi nam ninh .trung của, em thấy mấy bác tài lái xe tua dùng rùi> gần đến gặp điểm bắn nó kêu tít tít và nhấp nháy đèn liên tục=> định tậu về dùng nhưng hỏi ra thì mỗi tìn hiệu nó bắt 1 sóng khác nhau. ko biết cái của bác thì sao? có hợp với sóng của xxx vịt mình ko????? phải tes thực tế
:)) CỤ cứ dùng đi vì xxx nhà mình cũng mua máy bắn tốc độ của Tung Cửa ý mà ( cho nó hạt rẻ) ---> chắc là bánh dò được thôi mà cụ.

kienxoan

Xe buýt
Cụ ơi không ăn thua đâu. Loại của cụ mua là loại detector phát hiện súng bắn tốc độ theo nguyên lý quang học ( thường có loại dùng sóng radio và loại quang học - laser), hay còn gọi là LIDAR (Light Detection And Ranging). Súng của XXX sử dụng sóng radio thì có độ rộng của chùm sóng lớn nên dễ bị detector phát hiện ( với khoảng cách 300m độ rộng chùm sóng là 26m). Còn loại súng laser thì khoảng cách 300m độ rộng chùm laser chỉ là 1,8m (khoảng cách gần hơn thì độ rộng còn nhỏ hơn). Do đó xe cụ phải nằm trong khoảng chùm sóng thì mới phát hiện được súng bắn. Nên xxx ngắm vào biển số mà cụ gắn vào chỗ kính gần nóc thế kia thì cũng khó mà phát hiện được lắm.

Loong Phoong

Xe điện
cái này hay phết đấy bác ah

Laceti2010

Xe tăng
Máy nào hấp thụ luôn sóng ra đa của xxx mới hay.
xxx Mang máy ảnh ra chụp đè vạch ứ thèm dùng máy bắn tốc độ, EM thấy giờ lỗi đè vạch nhiều chứ tốc độ thì mọi người có kinh nghiệm nhiều rồi ạ.

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Cụ chủ thớt cho em hỏi cái ạ
Giá cả ntn. Nếu XXX đứng bắn cách xa cái máy này bn mét thì bị vô tác dụng ạ?
Nhiều phát bị xxx Thanh Hóa bắn tức phết đấy.

chuotlang

Xe lừa
mấy cái máy này chỉ dùng đc vài tháng, xxx nó đồng loạt thay tần số thì teo luôn
bên China và HK nó bán rẻ bèo
khi mua nó cung cấp cho mình tần số của xxx hiện hành tại bản địa, test xong 1 tuần ok là xong

tuan dat

Xe tăng
Vấn đề là xxx nó bắn vào đờ ít cơ mờ?
Ví dụ như nếu mà bị ở HD đoạn 559 (chiều HN-HP), nếu biết bị bắn thì Cụ xử lý sao? Chẳng lẽ lùi?
Em thì cứ nhòm biển cho chắc ăn.
Bắn vào đờ ít mà cũng báo thì bác phải mua Valentine One V1

mmx233

Xe đạp
Features

Blistering All-Band Protection

360-Degree Radar and Laser Detection

Advanced Digital Signal Processing

AutoSensitivity Mode Automatically Reduces False Alarms

EZ-Programming Allows Instant Customization

Selectable POP Mode Radar Detection

3 High-Resolution Meter Modes

Ultra-Bright Matrix Display with 280 LEDs

High-Intensity Red Display

Multiple High-Performance Laser sensors

Built-In Earphone Jack

Mute & AutoMute

Em ko có Ô TÔ ...... Có mỗi con Nouvo ghẻ chưa bao giờ phóng đến 80KM/H vả lại chưa ra quốc lộ bao giờ ... nên bác nào kết con máy này em để giá cực rẻ về lắp chơi ... giá 1500K .... mời các bác !

Furious

Xe điện
Thằng em họ em bên Mẽo cũng dùng cái này, nó bẩu cánh lái xe đường dài bên đó thằng nào cũng có 1 cái trong xe.

PICKUP

Xe tải
Các cụ toàn nói chuyện viễn tưởng ở đâu ý nhỉ. Làm éo gì có đường mà lo tốc độ. Hôm qua em chạy Vinh - HN, QL 1A mất *** nó nửa ngày mới ra tới nơi. Đường thì xấu, xe tải thì nhiều. Đè vạch là chính chứ có chạy nhanh được đâu, e dò mìn trên đường từ Thanh Hóa ra đến Cầu Giẽ, nhanh nhất được 60km/h, còn lại cứ lẽo đẽo 40 km/h bám *** xe tải với lo tránh ổ gà. Hết Ninh Bình qua đến đất Hà Nam xơi ngay phải 1 quả hố bom giữa đường, hôm nay xe em nằm viên rồi. May mà còn vè được đến HN.

billnantes

Xe container
nói đến bắn tốc độ em vừa bị bắn 40/52 ,đoạn bắt đầu vào Phủ Lý từ Ninh Bình về ,đoạn này mọi ngày toàn 50 ,hôm nay nó mới thay biển 40 ,đoàn xe đi cùng em dính hết ,cuối cùng phải chọn giải pháp gọi cho người thân ,mình không phải cố tình vi phạm lên tức và không mất tiền dù la cách gì đi nữa .

terry

Xe hơi
Em cũng đang cùng một con của Đài Loan, chính xác thì máy dò được đầy đủ các loại sóng của máy bắn tốc độ, kể cả laser. Nhưng nhiều trường hợp sóng của các trạm BTS, bệnh viện.. cũng ảnh hưởng đến; hoặc là máy báo hiệu thì việc đã rồi. Cụ phải dùng nhiều lần và tự mình cảm nhận thôi, bây giờ em quen rồi, nhiều khi không có lại thấy không yên tâm

sylilave

Xe buýt
Nhiều khi đi đường lạ, biển bị khuẩtt hoặc đi sau xe tải to bị che, ở đoạn cho đi 80 mà chỉ dám bò 50, có cái này kể cũng tiện đấy ậ.
Thế máy nó báo cụ biết đoạn này được đi 80 à ?

son_rua_sanbay

Xe buýt
cái này xuất hiện tràn nan kiểu gì xxx chả có cách đối phó.em đi guốc trong bụng xxx rồi

tienhungtech

Đi bộ
Em nghĩ là nó phát hiện ra máy bắn tốc độ trước khi bị bắn cụ ậ,
ví dụ như tầm bắn của xxx là 300m thì trong khoảng 500m trước đó máy đã phát hiện ra tín hiệu và báo 8-x8-x
Nó phát hiện ra là nhờ nghe tiếng súng bắn cụ đi đàng trước NẾU XXX bắn từ phía trước

Tuy nhiên XXX xứ An Nam nhà ta biết chuyện đó nên mai phục bắn từ sau rất nhiều (phổ biến trên xa lộ). Mà bắn từ phía sau thì khi cụ nghe được thì xem như xong
Còn khi cụ đang đi một mình mà nghe máy báo thì chỉ có 2 trường hợp: máy báo lung tung hoặc cụ dính rồi

Chính vì vậy, theo em chơi mấy cái máy cảnh báo này không hiệu quả.
Nên chơi luôn mấy cái rada/laser jammer luôn - vừa báo ta biết bị bắn nhưng "bắn" lại, làm nhiễu súng của xxx, không xác định được tốc độ
Có thế mới triệt để, giá cũng chỉ ngang mấy máy phát hiện loại tốt, các cụ xem thêm tại đây:

http://www.otofun.net/threads/240364-nguyen-ly-cua-“sung-ban-toc-do”/page2

Chỉnh sửa cuối: