[Funland] Em mới bị ném nguyên 1 xe gạch vào mặt vì dùng ngôn ngữ của otofun nhà mình.

Habuon89

Xe buýt
Mợ đó cũng có vẻ bớt nóng roài, các cụ có cao kiến gì thì cho em bít, chút nữa thôi em cho cai linh của nhà mình cho bên phượt đọc mới được.
Theo em thì cụ ko nên gửi link.Mà hãy mời mợ ý vào quán cafe nhà mềnh...khắc mợ ý hiểu.

The Killer

Xe điện
Ôi dồi, cụ cả nghĩ quá, cho mợ ý cái link nhà này là OK, khỏi giải thik :D

chipchipbui

Xe máy
báo cáo tình hình với các cụ, mợ này đã có mấy lời vàng ngọc như này đây roài ah:

Originally Posted by chipchibui
Được chị nói vậy tui cũng thấy mát ruột và bớt áy náy rồi,
tui đã có hỏi mấy ông bạn ngoài bắc xem tui nói có kì quá không rồi đó chị ah, có thể cách dùng từ ngữ của tui làm chị dị ứng, tham gia phượt thì vui là chính thôi chị nhỉ,thú thực tui cũng buồn buồn khi nhận những comment từ chị, tui đã lập 1 thớt bên otofun để hỏi các bác ngoài bắc luôn đó chị ah. link đây :
http://www.otofun.net/threads/368981...tofun-nha-minh

mong rằng tui sẽ được gặp chị trên đường chuyến xuyên Việt này.

Hix, bác này vui tính thật. Đã hiểu vấn đề!! coi như là không có chuyện gì bác ạ!

Nếu có thể em sẽ làm theo ý kiến của cụ Habuon89, mời mợ này vô cafe fun nhà mình, biết đâu các cụ trong fun lại có duyên với mợ này thì sao ta.

truongan898

Xe tải
"Nhập gia tùy tục" cụ ợ, ở đó họ ko quen ngôn ngữ OF nhà mình nên chắc họ hiểu lầm câu từ của cụ

dsuperman

Xe hơi
Theo em thì cụ ko nên gửi link.Mà hãy mời mợ ý vào quán cafe nhà mềnh...khắc mợ ý hiểu.
cụ nói đúng, không ấy đọc mỗi cái top lại bẩu cả cái quán cf này vớ vỉn thì chết!

dsuperman

Xe hơi
Mụ đấy gặp e cho cái tát vào mồm đúng phong cách oF , ghét nhất mấy đứa đạo đức giả , cái giống ăn nói tử tế mới là loại nguy hiểm
Phạt mợ ấy một chén chứ cụ

chipchipbui

Xe máy

Rắn Lớn

Xe điện

Nấm mỡ

Xe điện
Theo bác có nên vả lại cho phát không? em hơi akay vụ này.
Kiểu nói của bác chắc là đàn ông :^)
Nếu đúng thì em thấy: i) bác sai trước do nhập gia mà không tùy tục, phải đàng hoàng chấp nhận hậu quả; ii) không nên tính chuyện đánh phụ nữ, dù chỉ bằng một cành hoa :))

MinhHang0410

Xe buýt
Cụ chủ bảo sáng mai 6h20 bật VTV1 lên xem, chắc sẽ có 1 chút văn hóa OF ở đó.
Giờ mới biết được gọi bằng mợ là bị khênh, các cụ trên này là đểu lắm nhá! :))

Chỉnh sửa cuối:

chipchipbui

Xe máy
Thế sao các cụ cứ gọi em là mợ Sờ-Tom thế :-s :-s :-s
May quá có cụ cùng phe với em.
Kiểu nói của bác chắc là đàn ông
Nếu đúng thì em thấy: i) bác sai trước do nhập gia mà không tùy tục, phải đàng hoàng chấp nhận hậu quả; ii) không nên tính chuyện đánh phụ nữ, dù chỉ bằng một cành hoa
Nói vậy thôi cụ ah, em ở SG, mợ đó hình như CAo Bằng mà đánh?:x

@ cụ rắn lớn: gớm cái a vata của cụ hay nhỉ, cụ sưu tầm hay đạo diễn vậy?
@Carrera Cảm ơn cụ nhiều nhé.

Chỉnh sửa cuối:

chipchipbui

Xe máy
Tức là vẫn có ý định dập hoa nhá. Thế thì cụ copy nốt link này sang chi hội Cao Bằng đê. :))
Em sẽ nghe lời cụ về việc copy sang chi hội Cao Bằng, nhưng cụ quy tội em là vẫn có ý định dập hoa thì chết em mất, em thề.Nếu mợ kia mà đọc thớt này , thấy cụ cờm,.,men như thế này em chết.hic chic

nowhereman

Xe hơi
Em ủng hộ mợ "phượt" ợ, lý do là:
. Mợ ấy là con gái, có thể đứng đắn hay giả vờ đứng đắn như một số cụ quy kết cúng không sao, nhưng người ta không thích đừa cợt theo kiêtu OF, nên có phản ứng lại là đúng. Cái này cũng không quy kết được là văn hóa vùng miền kiểu bắc- nam hay là OF- phượt, mà đơn giản là người ta không thích, thế thôi.
. Cụ chủ là đàn ông, thế mà chỉ vì vài lời không thuận tai, đã bức xúc tới độ lập hẳn một thớt để lôi kéo bè cánh, nhằm ném đá (sau lưng)i một người con gái thì nghe có vẻ chưa được hoành tráng lắm. Chưa kể vụ đó là chính do cụ chủ gây ra.
. Cụ chủ là một OFer, mà theo em biết thì đặc điểm lớn nhất của loại này là biết ném đá, và phải chịu được ném đá. Thế mà chỉ mới vài viên sỏi nhỏ vào mẹt đã chạy về nhà la làng lên, nghe ra chưa được Ofer lắm
Hii com...men xong tắt máy đi ngủ lun, mai thế nào cúng có rổ đá vào đầu....

mtkien1202

Xe tăng
Sao cụ không cho Mợ ấy ( ấy chết bạn ấy) đường linh vào đây để thanh minh.

Mụ đấy gặp e cho cái tát vào mồm đúng phong cách oF , ghét nhất mấy đứa đạo đức giả , cái giống ăn nói tử tế mới là loại nguy hiểm
Cụ đừng làm xấu hình ảnh của OF thế chứ :(

Thúy Quỳnh

Xe máy
Chị kia đi phượt nhiều ở đâu mà luyện được cái lưỡi dẻo và dài quá nhỉ. Bác mà mời được chị ấy sang đây nói chuyện thì vui biết bao.

Chỉnh sửa cuối: