[Funland] Em mở thớt đồng hồ, mời các cụ đam mê đồng hồ vào đây chia sẻ kiến thức.

tomza

Xe tải
Bộ st của Bleo hịn hay fake các cụ bàn làm giề, cụ ấy biết và vui với niềm vui của cụ ý, là đủ. còn của em là hịn, em biết và các cụ không quan tâm là em chưa vui, vậy thôi. Khà khà

Gửi các cụ ngắm bộ st hịn của thằng bẹn

nguoibatdau

Xe tăng
Em nói thẳng để cho tỏ vấn đề thôi , không phải nói để đẹp lòng ai nên cụ khó chịu cũng không lạ .
Mà câu đấy em thấy đúng với mọi món đồ , không chỉ riêng đồng hồ .
Khi cụ dùng món đồ auth , đến đâu đó chơi mà bị hỏi câu món này là auth hay fak thì có nghĩa là : hoặc là cụ không thuộc về nơi đó , hoặc món đồ đó hơi quá level .
Mà cụ có thấy nhiều âm binh xuất hiện ko ? :)
Chơi là chơi cho mình, quan tâm méo ai. Chẳng nhẽ đeo đồng hồ vài tỏi không được ăn hàng vỉa hè à?.

QuangSunlight

Xe điện
Chơi là chơi cho mình, quan tâm méo ai. Chẳng nhẽ đeo đồng hồ vài tỏi không được ăn hàng vỉa hè à?.
Ăn đúng nơi , chơi đúng chốn .
Người có đh tiền tỷ có thể ngồi ăn vỉa hè ( xắc suất chắc ngang vietlot ) , nhưng lúc ngồi đó họ sẽ đeo chiếc đh điện tử rẻ tiền thôi .
Có hiểu vì sao không ?

quangmanh123

Xe buýt
Người có đh tiền tỷ có thể ngồi ăn vỉa hè ( xắc suất chắc ngang vietlot ) , nhưng lúc ngồi đó họ sẽ đeo chiếc đh điện tử rẻ tiền thôi .
Có hiểu vì sao không ?
Em thấy cụ có vẻ đề cao quá, nhiều người em thấy đeo đồng hồ tiền tỷ vẫn uống trà đá, đi grab bình thường.
Cái đo là do sở thích thôi như anh thản hút thuốc lào.

QuangSunlight

Xe điện
Em thấy cụ có vẻ đề cao quá, nhiều người em thấy đeo đồng hồ tiền tỷ vẫn uống trà đá, đi grab bình thường.
Cái đo là do sở thích thôi như anh thản hút thuốc lào.
Trà đá vỉa hè là cái ổ vi trùng , từ hồi SV em đã chẳng bao giờ thèm uống vào mấy cái cốc rửa bẩn ấy .
Cụ thấy đại gia tiền tỷ ngồi trà đá ở đâu thế ạ ?
Cho em xin vài cái tên có được không ạ ?
Đừng bảo với em là mấy cậu tỷ phú bít coi nhé :))

nguoibatdau

Xe tăng
Có hiểu vì sao không ?
Có thể là ít nhưng méo bao giờ tỉ lệ ngang vietlott. Thế lúc người ta đang đeo có nhu cầu ngồi ăn vỉa hè phải chạy về thay đồng hồ à. Phát biểu ngu người. Nói chung ông nên đi ra ngoài để mở rộng tầm mắt, ở lâu trong giếng nhà ông lâu quá rồi đó.

QuangSunlight

Xe điện
Có thể là ít nhưng méo bao giờ tỉ lệ ngang vietlott. Thế lúc người ta đang đeo có nhu cầu ngồi ăn vỉa hè phải chạy về thay đồng hồ à. Phát biểu ngu người. Nói chung ông nên đi ra ngoài để mở rộng tầm mắt, ở lâu trong giếng nhà ông lâu quá rồi đó.
Đồ ăn vỉa hè chỉ rẻ thôi , mà người có tiền họ quan tâm đến chất lượng hơn là rẻ .
Người giàu họ no đủ rồi nên không phải bạ cái gì cũng bỏ vào mồm đâu .
Cậu nói thế là tôi biết cậu ở class nào trong XH rồi :)

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]

Có hiểu vì sao không ?
Nói cụ đừng giận, em thấy cụ tiền ít mà dạy đời hơi nhiều. ;))

Cụ chưa thuộc cái giới đại gia và chắc cũng ít quen với đại gia nên cứ tưởng tượng cái giới đấy phải ghê gớm cao siêu lắm. ;))

QuangSunlight

Xe điện
Nói cụ đừng giận, em thấy cụ tiền ít mà dạy đời hơi nhiều. ;))

Cụ chưa thuộc cái giới đại gia và chắc cũng ít quen với đại gia nên cứ tưởng tượng cái giới đấy phải ghê gớm cao siêu lắm. ;))
Em có gần 10 năm thâm niên đi hầu hạ dạ vâng 1 đại gia cỡ nhỏ đấy cụ . Nên em cũng biết 1 tý chút .
Mà cụ đừng lấy ví dụ về đại gia Xon ngồi cf ăn lạc luộc nhé . :)

quangmanh123

Xe buýt
Trà đá vỉa hè là cái ổ vi trùng , từ hồi SV em đã chẳng bao giờ thèm uống vào mấy cái cốc rửa bẩn ấy .
Câu trả lời của cụ khá khôi hài, liệu kể tên ra cụ có biết không vậy ? cụ có danh sách tất cả những người đeo đồng hồ tiền tỉ ở việt nam ?!

nguoibatdau

Xe tăng
Đồ ăn vỉa hè chỉ rẻ thôi , mà người có tiền họ quan tâm đến chất lượng hơn là rẻ .
Người giàu họ no đủ rồi nên không phải bạ cái gì cũng bỏ vào mồm đâu .
Cậu nói thế là tôi biết cậu ở class nào trong XH rồi :)
Class nào đối với tôi chả quan trọng, miễn là kiếm tiền trong sạch, có ích cho xã hội thì đều đáng kính trọng. Bạn bè tôi ngồi cùng nhau từ thằng có đồng hồ vài trăm củ đến vài củ vẫn vui vẻ ngồi trà đá, bia cỏ, chẳng ai phân chia class để chơi với nhau. Qua vài post thì tôi thừa biết ông là loại không yêu và cũng chả có kiến thức gì về đồng hồ. Ông đeo đồng hồ chỉ mục đích khoe mẽ, tôi đoán kiểu của ông thể nào cũng phải đeo đồng hồ dính dáng đến vàng.

matnickroi

Xe hơi
Em ước có chiếc vàng đeo cho oai, giờ tranh thủ chạy thêm cuốc nữa đây

Trungchach

Xe tải
Trẻ con ra chỗ khác để người lớn nói chuyện, vào diễn đàn lâu rồi hôm nay mới chửi bậy vì gặp ông tư duy thua đứa học lớp mầm

Bò lốp

Xe lăn
Em nói thẳng để cho tỏ vấn đề thôi , không phải nói để đẹp lòng ai nên cụ khó chịu cũng không lạ .
Mà câu đấy em thấy đúng với mọi món đồ , không chỉ riêng đồng hồ .
Khi cụ dùng món đồ auth , đến đâu đó chơi mà bị hỏi câu món này là auth hay fak thì có nghĩa là : hoặc là cụ không thuộc về nơi đó , hoặc món đồ đó hơi quá level .
Mà cụ có thấy nhiều âm binh xuất hiện ko ? :)
Toàn là thông điệp :)), cụ qua nhà đài em chơi đuê. Xứ này âm dương nhiều mà :)). Cụ cứ dùng đồ auth đi, người hỏi sẽ hiểu vì sao họ hỏi(mà hỏi có nhiều loại ???lắm)

mazda3_pro

Xe lăn
Em có cái đơn giản, kim cũng chỉ có 2 thôi. Vợ nó mua cặp phải đeo cả đời, không đổi đc :D

Movado thường làm đơn giản như thế. Hãng này cũng hay có đồ cặp :)

mazda3_pro

Xe lăn
Sau một thời gian đeo Seiko, Sk mặt lửa, tisot, rolex, thì cuối cùng em vẫn thích con stuhrling điện tử cỏ nhất, đơn giản vì nó nhẹ, dễ đeo, giá lại rẻ

Không biết ý cụ là gì. Nhưng tú linh là loại dân chơi đồng hồ tránh xa 100 cây số :)