[Funland] Em mạnh dạn tìm bạn đời đây. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng

safenoodles

Xe cút kít
E thấy khá nhiều ng Âu Mỹ giống chồng cũ mợ, mua thuyền buồm rong ruổi khắp nơi trên TG, họ yêu thích phiêu lưu, tự do. Mợ vẫn Á Đông muốn kiểu tổ ấm yên bình cũng khó thật
Dạ vâng, em thấy không sao hết cụ à. Duyên hết thì em buông ạ.

safenoodles

Xe cút kít
Cho xin thêm xíu profile đi mợ ơi:
Cầm tinh
Ngành cv đang làm
Nơi đang ở và sẽ ko thích ở?
Yêu cầu gì từ bên kia ko?

Mà ấn tượng đầu là mợ xinh gái nhẹ nhàng, tri thức đấy nên đăng thế này chắc là có biến cố gì phỏng ? :) (jk)
Cụ chịu khó đọc các bài em viết trong thread này là cụ có hết thông tin cần ạ.
Em cảm ơn cụ đã quan tâm em ạ! 😊

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Dạ, trong phần miêu tả video, em có viết đây ạ:
Hiện em đã và đang học Diện Chẩn, chữa bệnh không lạm dụng thuốc tây của thầy-bác sỹ Nguyễn Đắc Thảo.
Thường thì các lương y bấm sinh huyệt và hơ nhang ngải cứu để chữa, nhưng em thích phương pháp đồng ứng và phản chiếu hơn. Vì pp này đơn giản và dễ thực hiện qua các bài tập thể dục ạ.
Mợ ơi có bài nào thoái hoá xương khớp k?

Trục

Xe ba gác
Dạ vâng, em thấy không sao hết cụ à. Duyên hết thì em buông ạ.
Haiza, đận gặp mợ và ck2 hồi SN ở Quán Gió, thấy mợ đi bên chàng đã cảm giác không ổn rồi, nghe vẻ chàng ta chẳng có biểu hiện là có tình cảm gì. Nhưng tính em việc cá nhân của ai thì em kệ. Rồi sau này thấy thớt mợ mở thời covid, cũng chỉ biết lắc đầu. Thôi thì tan sớm, nghỉ sớm, có con đường đi mới sớm hơn, lựa chọn còn nhiều mà.

Hiền khiêm

Xe hơi
Mợ chủ là người hiền lành,chân thành.Em đã gặp mợ chủ vài lần,và giờ là hàng xóm với mợ ý :D
Gái 78 lận đận trong tình duyên,nhưng ý chí mạnh mẽ và có khả năng lãnh đạo.
Hic , mềnh cũng 78 đới, chỉ thấy đúng ý đầu

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Một bức ảnh thôi, sức mạnh hơn nhiều trang giấy A4 toàn chữ ạ, huống hồ mợ chỉ viết có vài gạch đầu dòng.
Ảnh chân thực của cô bạn mợ đâu ạ? 🤩
Bạn ấy ko dám, nên em chỉ được quảng cáo miệng thôi, cho tới khi tìm được ai đó có thể phù hợp :)
Chứ bạn ấy dám, em chả cần qc ở đây, heheee.
Chả phải tay em, thật! ;)

wave-tau

Xe container
Bạn ấy ko dám, nên em chỉ được quảng cáo miệng thôi, cho tới khi tìm được ai đó có thể phù hợp :)
Chứ bạn ấy dám, em chả cần qc ở đây, heheee.
Chả phải tay em, thật! ;)
Mợ mật thư ảnh cho em đuợc ko, em đang cảm thấy cô đơn kinh khủng. :D

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Mợ mật thư ảnh cho em đuợc ko, em đang cảm thấy cô đơn kinh khủng. :D
Sao cụ ko làm ngược lại :)
Mà trước khi đó cụ phải chứng minh cụ là singledad cơ cụ ah, đâu có ngon ăn thế, mà bạn em đảm bảo nuột như 18+ ý :)

sugatsunevn

[Tịch thu bằng lái]
Cháu vào xem thế nào, trang 1 thay hết ảnh rồi.

wave-tau

Xe container
Sao cụ ko làm ngược lại :)
Mà trước khi đó cụ phải chứng minh cụ là singledad cơ cụ ah, đâu có ngon ăn thế, mà bạn em đảm bảo nuột như 18+ ý :)
Em ko ăn, cũng ko muốn ăn, mợ nhớ quả thị ko, nguời ta nâng niu, ngủi, thuởng thức, chứ ăn luôn thì hết phim. :D
Có thể bỏ qua mấy thủ tục giấy tờ đuợc ko mợ ? :D

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Em ko ăn, cũng ko muốn ăn, mợ nhớ quả thị ko, nguời ta nâng niu, ngủi, thuởng thức, chứ ăn luôn thì hết phim. :D
Có thể bỏ qua mấy thủ tục giấy tờ đuợc ko mợ ? :D
Ah, đó là yêu cầu của bạn em :)
Còn nếu là em, thì em sẽ ủ mưu khác, nghề của em là đánh giá dự án, nên đánh giá luôn cả con người cũng rất chuẩn, em ko cần mấy thủ tục giấy tờ :)

wave-tau

Xe container
Ah, đó là yêu cầu của bạn em :)
Còn nếu là em, thì em sẽ ủ mưu khác, nghề của em là đánh giá dự án, nên đánh giá luôn cả con người cũng rất chuẩn, em ko cần mấy thủ tục giấy tờ :)
Vầng, thế em đợi mợ đăng đàn với ko thủ tục giấy tờ vậy. :D

Trục

Xe ba gác
Hội đấy tiền thân mục đích không phải là dành cho các cụ các mợ đã từng đổ vỡ gặp nhau, nó là một câu chuyện khác hoàn toàn. Sau hình như hoạt động hơi lệch hướng nên toang:))
Vậy là tiêu chí ban đầu kiểu dồn hai con xe đểu vào thành 1 con xe tốt à Cụ, kiểu râu ông nọ cắm cầm bà kia, đúng chuẩn công nghệ ạ?

Demchinhhang.net

Xe container
Vậy là tiêu chí ban đầu kiểu dồn hai con xe đểu vào thành 1 con xe tốt à Cụ, kiểu râu ông nọ cắm cầm bà kia, đúng chuẩn công nghệ ạ?
Nó gần y như thế nhưng chỉ ở khoản độ chứ không phải tạo ra 1 cái xe mới. Có thêm yếu tố con người nhưng toàn các ông lởm khởm không chuyên môn ngành xe tụ bạ, mỗi ông 1 nơi nhưng có điểm chung là đều lậy vợ SG và lúc đó toàn lang thang ở SG. Cả định cư và tạm cư. Thế là đẻ ra tên đó:))

Trục

Xe ba gác
Nó gần y như thế nhưng chỉ ở khoản độ chứ không phải tạo ra 1 cái xe mới. Có thêm yếu tố con người nhưng toàn các ông lởm khởm không chuyên môn ngành xe tụ bạ, mỗi ông 1 nơi nhưng có điểm chung là đều lậy vợ SG và lúc đó toàn lang thang ở SG. Cả định cư và tạm cư. Thế là đẻ ra tên đó:))
Thế thì gọi là phá xe, hỏng hội là phải. :))

safenoodles

Xe cút kít
Mợ ơi có bài nào thoái hoá xương khớp k?
Dạ, phần đó phải bấm huyệt và hơ nhang ngải cứu, mợ à.
Còn muốn tập thể dục thì tốt nhất mợ cho người bệnh tới khám bác sỹ Nguyễn Đắc Thảo ( thầy của em) cho chắc chắn vì bác sỹ có kiến thức nền tảng lâm sàng tây y và gần 30 năm đam mê và chữa bệnh cho rất nhiều người bằng pp đồng ứng, phản chiếu, bấm huyệt… của Diện Chẩn ạ.
Mỗi một bệnh nhân đều có tiền sử bệnh tật giống mà khác nhau nên nhiều khi ta không thể áp dụng cho nhiều bệnh nhân cùng một phác đồ được, mợ à.

KVH

Xe buýt
Cụ này chắc gái theo không dưới một bàn tay. Chém vội mà đã nét như này. Cụ nào có người yêu làm cùng cơ quan cụ này thì chuyển việc cho người yêu gấp. Tuy nhiên cá nhân em thì thấy cụ kia nói đúng ạ. Cụ ấy nói thô nhưng hợp với em nghĩ.
Cụ kia post lên là thấy thấp hơn mợ chủ với mợ L.C.D cả cái đầu rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng