[Funland] Em mạnh dạn tìm bạn đời đây. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng

tranmanhha

Xe điện
Nhà văn Nam Cao từ thời xưa đã bảo : "Phàm đã là nam nhân trong thiên hạ trước khi muốn đặt môi mình lên khuôn miệng xinh đẹp của nữ nhân nào đó thì trước tiên phải có trách nhiệm đổ đầy cơm vào". Hoá ra là đúng ạ.
Chắc cụ Nam Cao học ở đâu ấy chứ.

To Viet Ha

Xe tải
Ý cụ trùng máu với em :-bd
Em đang định đề xuất với mợ safenoodles là coi thớt này như tài nguyên chung rồi nhờ anh hungalpha đổi tên khác ví dụ : CỌC ĐI TÌM TRÂU CHẲNG XẤU MẶT CHÀNG !!! ...chẳng hạn.
Mọi ng đồng ý ko?
Lão Xuk.thal luôn có những ý tưởng và tên đặt không đỡ được!

safenoodles

Xe cút kít
Của hiếm giữa thủ đô, lại hăng hái làm công tác xã hội. Vậy mà vẫn phải ra giữa chợ tìm người trong mộng. Chắc là em Mì ngoài chất mộc còn thiếu một chút duyên ( chất tạo nên sức hút của giới nữ) hoặc duyên chưa tới với em Mì.
Em Mì đã gửi duyên vào đây, chắc em Mì cũng đã chấp nhận mọi phân tích. Cũng có cái hay để biết mình là ai mợ à. Cũng có thể em Mì muốn khuấy lên một chút cho cuộc sống tạm đỡ nhàm chán. Nhưng không ngờ ý tưởng đó của em ý lại trở thành một dấu mốc lịch sử trong đời em ý. Rồi tạo hóa sẽ sắp đặt em Mì vào đúng chỗ của em.

Em Mì trả nhời anh Toy, nhưng chắc cũng có ý với còm của anh để cho mọi người dễ hiểu, nên em chụp luôn cả màn hình chứ không trích dẫn.
Thôi thì nhìn thấy tên mình thì anh cũng có vài nhời. Anh chỉ cười vì thấy Mì vẫn rất còn hồn nhiên, chứ anh không có ý gì cả. Vì những bạn gái có tính cách như Mì, anh cũng gặp nhiều ở ngoài đời rồi, tạo nên sự phong phú và vui vẻ trong cuộc sống.
Chúc em sớm gặp được người tâm đầu ý hợp với em.
PS: Anh đã lấy bút ghi lại số hộ chiếu của em, nó vẫn đang nằm trên bàn của anh 😊
Sao cụ lại lưu số hộ chiếu của em ạ? 😂

safenoodles

Xe cút kít
Em xin phép đặt ảnh này ở đây ạ:
Cụ/mợ nào có nhã ý góp quỹ từ thiện BVC chúng em thì cụ mợ ngó chữ ký của em nhé, BVC chúng em có quỹ từ thiện suốt từ năm 2008 tới nay ạ. Hiện tồn quỹ đang ít quá mà chúng em vẫn đang muốn giúp các cháu học sinh nghèo ạ.
Em xin cảm ơn nhiều ạ! 🥰🥰🥰
Việc riêng của em vẫn đang tiến triển, em đang ghi hết các nick trong thread ra để tri ân khi có dịp ạ. Mùng 1 mà em mở hàng mua gì là đắt hàng lắm đó các cụ mợ. ❤❤

.Xukthal

Xe container
Ơ...trước giờ cứ tưởng Thích Là Bụp là cụ :((
Ai ngờ giờ lộ ra là LÊ TRẦN MAI PHƯƠNG /:) hóa ra cũng là 1 mợ ofer xinh đẹp :x ôe juve99 hối cb hận vì đã trêu chọc chưa \:D/\:D/\:D/

114hangbong

Xe cút kít

.Xukthal

Xe container
Là Gấu của cụ ý mà, ai cũng biết chỉ một người không biết..!
Thế chắc cụ bà cầm nick cũng khá nhiều đấy mợ, chém những nhát sắc ngọt luôn nhất là với những cụ hay đi tán nhảm như juve99 =))

114hangbong

Xe cút kít
Thế chắc cụ bà cầm nick cũng khá nhiều đấy mợ, chém những nhát sắc ngọt luôn nhất là với những cụ hay đi tán nhảm như juve99 =))
Vâng, một là đưa chìa khoá xe ra, hai là tịch thu điện thoại... chọn một đi!

Trạng thái
Thớt đang đóng