[Funland] Em mạnh dạn tìm bạn đời đây. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng

To Viet Ha

Xe tải
Em mới có 2 thư riêng thôi ạ, không nhiều gì đâu cụ ơi.
Mùa thu năm nay 2022, em mà có duyên mới thì em mời các cụ trong này tới offline miễn phí nhé! 🙏
Từ hôm nay em sẽ viết nick của các cụ mợ đã vào đây viết bài để em ghi nhớ ạ.

Em xin chân thành cảm ơn mọi người ạ!
Cho nhà cháu 01 slot TỔ ONG để uống bia!

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Hì hì hì hì....

Con cái thì về cơ bản cũng ko có vấn đề lớn mợ à. Tuy nhiều tuổi nhưng chịu khó chăm sẽ trẻ khoẻ lại thôi mà.

Nhân tiện em khoe và chia sẻ kinh nghiệm với các cụ mợ: Em nuôi gà Bạch Phong và trồng ngải cứu, đều theo hướng Organic để làm món gà tần chuẩn (gà ở ngoài hàng toàn gà lai ăn cám cn, thậm chí là chim cút, gà chết dịch thôi). Thêm vài vị thuốc bổ nữa và thực phẩm giàu Vitamin E, chống ô xi hoá sẽ khiến người già trẻ lại. Da lại trắng hồng, người lúc nào cũng phừng phừng lên ngay.

Trong nghề em gọi là gà ác, mà cụ lại đặt tên đẹp mê ly thế :))

Nongdantb

Xe tăng
Với các bô lão đã lên cụ rồi thì hồ sơ chắc cũng không nhiều.
Cụ bà cố lên.

DE.VN

Xe tăng
Em thì lại thấy có ý rất hay, đó là đánh bài ngửa. Ở đây rất nhiều cặp mắt nhìn vào nên nói dối mới phải lo chứ chân thật thì lại không cần phải nghĩ nhiều.
Ủng hộ mợ chủ.
OK, em ý sẽ là tiền lệ cho cộng đồng FA của OF. Hy vọng em ý không gặp phải kẻ nhăng cuội, để không mất thời gian vào kẻ đó.

KENO

Xe buýt
.............
Nhu cầu tìm bạn là có thực vì con người ai cũng thích có người bầu bạn, nhất là khi con cái lớn và có thế giới riêng của nó. Phụ nữ còn sống một mình được chứ em thấy đàn ông chả sống được một mình, một mình một hồi là lại xoắn hết cả lên tìm bạn ngay.

Em thấy nhiều cụ băn khoăn về tuổi tác nhưng em thấy giờ thuốc bổ âm bổ dương có đầy, đa dạng đủ các kiểu. Các cụ ông 70 xưa đã chống gậy, râu dài tới rốn nay 70 vẫn giày thể thao quần sooc đi bộ nhoay nhoáy thì phụ nữ cũng thế thôi.
.....................
cái đoạn đỏ đậm E nghĩ Mợ phiến diện roài, phụ nữ hay đàn ông cũng như nhau thoai, tùy vào quan niệm sống và nhu cầu ạ. Tuy nhiên E vẫn nghĩ có đôi có cặp vẫn tốt hơn là sống 1 mình

Meow

Xe điện
Em chào Mì :x

To Viet Ha

Xe tải
Em có thằng em sinh năm 76 mà chả thấy vợ con mẹ gì.
Chả lẽ lại giới thiệu mợ cho nó, nhưng kẹt cái là nó chưa vợ, nên lấy vợ thì phải sinh con, mà không rõ 78 thì khả năng sinh nở thế nào.
Lão cũng mon men vào đây đấy ợ? Không phải là .....! =))=))=))=))=))

Trạng thái
Thớt đang đóng