[Funland] Em mạnh dạn tìm bạn đời đây. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Nó bị bé người yêu chuyển trạng thái sang làm em nuôi cụ ạ, chắc sốc. Từ đó đến giờ chỉ làm việc, tập thể thao.... nói chung sống cực lành mạnh, gái bu đầy mà nó k thèm liếc chả bù cho e cứ gọi là rỏ dãi
Chắc có vấn đề gù trục trặc rồi !!

Pvsc

Xe ba gác
Thớt thiếu ảnh chi tiết mà vẫn đông :D

FRA

Xe tải
Dạ, em nhiều ưu điểm do em đã tu tập Phật pháp nữa nên em đã và đang thực hành chữ Nhẫn ạ.
Nhược điểm của em là nhiều khi giúp người nhiệt tình quá nên có khi bị lợi dụng mà sau này em mới nghĩ ra.
Em là giáo viên tiếng Anh, kiếm tiền kém ạ, em có 2 nhà riêng là do bố mẹ em cho thôi chứ không phải em tự kiếm được tiền mua ạ. Điều này em không tự hào gì. 😞
Thấy mợ có bản lĩnh và có vẻ có thoáng chân thành trong đấy, bác cũng thử mạnh dạn làm bà mai kiếm thủ heo cái nhé.
Mợ đã có thời gian và quen với cách sống cũng như con người bên này thì bác tin là sẽ khó "hồi" nhập lại các cụ thuần Việt 100% . đây là kinh nghiệm.
Nhân thể bác có chú em 71, đã sống ở trời Âu thời gian, đứt gánh, nay đang định cư cũng tại Mỹ nhưng thêm cái Đình.
- Học vấn Thương mại, gia cảnh con 1, sống với bố mẹ nay đã ngoài 80 và một con gái 9 tuổi - KT tự lập ....
Mợ quan tâm và ko ngại xa hồ trả dao thì nt. Bác cung cấp thêm thông tin và hình ảnh.
Bác bảo đảm giữ uy tín băng sự chân thành.

Đại Ba

Xe điện
Vợ chồng đúng là phải có duyên số. Cụ xem được tử vi mà, chắc cụ biết được năm mình lập gia đình. Em chúc cụ sớm tìm được người phù hợp.
À mà em chợt nhớ ra 1 điều về vận hạn, chia sẻ với mợ 1 chút.

Đàn ông lấy vợ thuận lợi nhất vào những năm nào?

Với người đàn ông có tài, thuận nhất là nên lập gia đình vào những năm 23, 24, 32, 33, 41, 42 tuổi. Lấy vợ ở những tuổi đó sẽ dễ chọn được người phụ nữ vượng phu ích tử, biết hỗ trợ chồng trong sự nghiệp của chồng, và tề gia nội trợ tốt.

Với những người đàn ông có năng lực bình thường, sẽ dễ sống yên vui hơn nếu lấy vợ vào những năm 18, 27, 36, 45 tuổi.

(Tuổi là tính tuổi mụ nhé).

Tất nhiên, số phận của mỗi con người phụ thuộc vào sự tương tác của rất nhiều nhân tố, mà tử vi vận hạn chỉ là 1 trong các nhân tố đó. Cho nên kết luận trên sẽ ko đúng với tất cả mọi người, chỉ là đúng với đa số thôi.

Thêm nữa, em biết có nhiều cụ đọc sách tử vi sẽ kết luận khác em. Em thì đọc sách ít thôi, mà chủ yếu là quan sát cuộc đời những người xung quanh rồi chiêm nghiệm, đối chứng với sách vở mà đưa ra kết luận.

Chỉnh sửa cuối:

Anddy

Xe tải
E không có bệnh nền nhưng YSL vào ủn hộ mợ thôi.

Pati2215

Xe hơi
Tất nhiên là ... không mợ ạ. Trong cuộc sống ai chả muốn có cặp có đôi. Bởi vậy nên khi thấy mợ sẵn sàng tìm cho mình 1 bến bờ cho cuộc đời mình, em thật lòng chúc mợ sớm toại nguyện để có 1 hp trọn vẹn
Cụ không thể hiện bằng hành động luôn đi, biết đâu phù hợp với mợ ý. Chúc mồm thế này nó bay mất cụ ơi.

boy_spott

Xe điện
Em có 3 thằng chưa vợ và vợ bỏ. 1 gia trưởng. 2 dựa dẫn bố mẹ. 3 cái gì cũng biết. Mợ ưng số mấy hi

Xechaybangcom

Xe điện
Em đã từng yêu 1 cô Mậu Ngọ. Còn thằng bạn em lấy vợ Mậu Ngọ, rồi kết cục đường ai nấy đi. Vợ chồng nó cứ cãi nhau là lại gọi em đến để bán than, khóc lóc đủ kiểu, nên em hiểu rõ từng diễn biến tâm lý của vợ chồng chúng nó. Với lại, em xem sách, đối chiếu với vận hạn 2 tuổi Giáp Dần và Mậu Ngọ thì thì thấy hạn đến với vợ chúng nó đúng từng năm từng tháng luôn.
Kỷ Mùi có được không? Nếu được thì em chắp cho cụ một mợ Kỷ Mùi nhé.

vneseman

Xe lăn
Mợ trông trẻ hơn tuổi. Em lên giúp cối gặp chày, nồi gặp vung :D

fanmu1234

Xe container
Wow, e hiểu gu của mợ rồi, hợp với mợ sẽ là 1 ng nam tính, đẹp trai, từng trải, chắc chắn chín chắn như luật sư, kinh tế vững vàng độc lập, hiểu biết, nói chuyện thú vị, trên thông thiên văn dưới tường địa lý. Lại phải đủ dịu dàng để vỗ về ôm ấp mợ, biết nhận sai kể cả khi mợ không đúng bằng him.

Theo e thì chỉ có mấy cụ Chã ở OF này là phù hợp ạ, nhất là mấy cụ coi quản tình hình U cà, Syria, ...

Chúc mợ sớm toại nguyện **==**==**==
Cụ thâm quá đấy nhé.

Giả sử có 1 thằng em theo chuẩn của cụ ,thì hắn đã có vợ rồi, hoặc hắn sẽ tìm 1 em gái 25 tuổi ngọt nước, trình độ đại học thôi.

beckyvn

Xe tăng
Cụ không thể hiện bằng hành động luôn đi, biết đâu phù hợp với mợ ý. Chúc mồm thế này nó bay mất cụ ơi.
vâng cám ơn cụ đã có ý vun xới, à quên vun vén. Cơ mà như em tâm sự ở trên, em đang ở trạng thái chưa sẵn sàng ợ.

gvnth

Xe buýt
Sinh hoạt cõi OF này phải 99% trong căn cước ghi là nam, còn thực thì ko biết thế nào, nhiều ông chém ầm ầm, lâm trận như rùa rụt cổ. E chủ thớt có để ý đến cái biểu tượng âm dương, có màu trắng và màu đen (vòng tròn Lưỡng nghi đấy), sao nó ko phải đường thẳng chia 2 mau mà là chữ s ngược, vì âm dương luôn uyển chuyển, hoà hợp, sao giữa màu đen lại có hình tròn nhỏ màu trắng, giữa màu trắng lại có chấm đen: do trong âm có dương và trong dương có âm, và cái chấm trắng chấm đen nó lại nằm ở vùng dày nhất ở khoảng đen và trắng do âm thịnh hoá dương và dương thịnh hoá âm. Cõi OF này dương đang thịnh, một số sắp chuyển âm rồi, cẩn thận e nhé, kiếm được đồ chỉ để ngắm thì uổng

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chuẩn rồi, mấy him hàng ngon kiểu đấy kiếm lắm, mấy mợ như 114hangbong, Hoàng Uyên2,... cũng vợt hết rồi =((

Cụ thâm quá đấy nhé.

Giả sử có 1 thằng em theo chuẩn của cụ ,thì hắn đã có vợ rồi, hoặc hắn sẽ tìm 1 em gái 25 tuổi ngọt nước, trình độ đại học thôi.

NgocDmax

Xe tăng
Tiện thể thông báo với các cụ OF. Đừng chỉ đọc mấy cái bài dạng tỷ lệ gái trai chênh abc gì đó rồi nghĩ khó lấy vợ. Gái ế còn đầy ý. Mà hàng ngon cơ ạ chứ ko phải có vấn đề gì đâu. Chịu khó tìm tí là dc. Các cụ ế cố lên nhá. Hahah
Nói ai đấy?
=)) =)) =))

ZynZyn

Xe lăn
Cụ và mợ Mỳ kết nối với nhau đi, biết đâu lại nên duyên.

Em tìm bạn đời, ké mợ chủ thớt nhé.

Em 74 ạ. Ảnh ở Avatar ấy.

Cuộc sống của em lúc nhỏ và lúc trẻ ngược 180 độ với bây giờ nên hơi khó lấy vợ.

Em xuất thân là thư sinh, hơi nhút nhát. Lớn lên, chỉ làm thuê cho cty nước ngoài nên rất ít va chạm và dại.

Ngoài 30, em tự kinh doanh, rồi đến đường cùng thì đi buôn lậu biên mậu. Đi trông xe, rồi đi đòi nợ thuê cho 1 ông chủ làm tín dụng đen. Chịu ko nổi lại về làm thuê cho nước ngoài.

Nhưng, mấy năm nay, dịch Covid nó đưa em xuống hố, mất sạch nên giờ lại đi lao động chân tay qua ngày.

Em mô tả công việc kỹ như vậy, vì các cụ mợ cũng biết đấy, công việc và môi trường sống nó ảnh hưởng đến tính cách ghê gớm lắm.

Đến bây giờ thì em cũng ko biết 1 người phụ nữ như thế nào thì hợp với mình nữa. Mấy em làm buôn bán nhỏ thì phù hợp với công việc của em hiện tại, nhưng cứ nghe mấy em ấy văng tục chửi bậy là em lại chột. Còn phụ nữ chỉn chu như làm giáo viên hay văn phòng chẳng hạn, thì trông em lại nhếch nhác và "tệ nạn" quá.

Theo các cụ mợ thì giờ em nên kiếm 1 cô như lào nhỉ?

Trạng thái
Thớt đang đóng