[Funland] Em lo quá có cụ nào biết thì tư vấn em với

Lên

Xe tăng
Website
panamaexpress.net
Cụ có quan hệ td ko an toàn ko? Hoặv với ng mình có cảm giác ko an toàn ko, kể chi tiết đi em phán chuẩn cho
E không quan hệ tí gì. Không làm gì như cụ nói. Sống lành mạnh hòa đồng vui vẻ ko nghiện hút gì

Muon_biet

Xe cút kít
Em lo quá các cụ ơi. Em bắt đầu bị từ mấy tháng nay nhưng lại vì sợ bố mẹ lo lắng lên không nói với ai được. Mong lên đây có cụ nào biết cách chữa trị hoặc ở đâu thì bảo e với :((
Mấy tháng gần đây em đi tiêu bắt đầu không đúng lộ trình buổi sáng mà đi rất là linh tinh. 1 tuần chỉ đi tiêu 1 ỏ 2 lần nhưng lần nào cũng bị ra máu ( ấn nước xả thấy máu lên em sợ quá ), sau mỗi lần người cứ mệt lử ra đau hậu môn phải vào nằm đến mấy tiểng mệt rồi ngủ thiếp đi. Nó bị đau rát ở hậu môn. :(( . Và nước tiểu của em đi hôm nào cũng vàng khè mà rõ ràng là không thuốc thang gì, em bắt đầu lo dần. Đến hôm nay em đi tiểu thì bị ra máu đỏ em lo quá. Buồn cả ngày lên mạng đọc khả năng bị ung thư. :((
Em lên đây mong có cụ nào tư vấn giúp em or có ai bị như em thì bày cách em với. Em thì đợt trước bia rượu (b) (b) cũng nhiều từ hồi hay đi tiêu khó là em hạn chế uống, tưởng đỡ hơn ai ngờ càng nặng hơn.
:-h:-h@-)@-)8-x8-x
Nên đi khám ngay để có biện pháp điều trị sớm nhất.

Lên

Xe tăng
Website
panamaexpress.net
Em rất cảm ơn rất nhiều vì sự nhiệt tình khuyên bảo cũng như fun để em xả street của các cụ. :)

huusang

Xe buýt
Em chia sẻ kinh nghiệm của bản thân em đây. Trước em bị nóng trong nên đi ngoài ra máy tươi, thế là em ăn tỏi nướng ( ngày làm 4-5) nướng thì không hơi và dễ ăn lắm. Đảm bảo ăn vài lần ok ngay + ăn đồ mát, thêm rau xanh vào, uống rượu ít thôi cụ nhé.. Tỏi nó có tính hàn. Mà sao thời buổi này rồi mà cụ cứ lo lắng những cái vớ vẩn thế nhỉ, phi vào bệnh viện kiểm tra toàn bộ xem thế nào. Ở đời quan trọng nhất là cái sức khỏe. Mà cụ tè ít, nước vàng thì nó không chỉ một bệnh đâu.

Lên

Xe tăng
Website
panamaexpress.net
Em chia sẻ kinh nghiệm của bản thân em đây. Trước em bị nóng trong nên đi ngoài ra máy tươi, thế là em ăn tỏi nướng ( ngày làm 4-5) nướng thì không hơi và dễ ăn lắm. Đảm bảo ăn vài lần ok ngay + ăn đồ mát, thêm rau xanh vào, uống rượu ít thôi cụ nhé.. Tỏi nó có tính hàn. Mà sao thời buổi này rồi mà cụ cứ lo lắng những cái vớ vẩn thế nhỉ, phi vào bệnh viện kiểm tra toàn bộ xem thế nào. Ở đời quan trọng nhất là cái sức khỏe. Mà cụ tè ít, nước vàng thì nó không chỉ một bệnh đâu.
Ak quên chưa nói. Em đã đi kiểm ra và không có vấn đề gì, bác sĩ bảo đừng thức đêm muôn thôi. Chắc em hay thức đêm lên cơ thể nó yếu thành ra đi tiểu vàng cụ ak :D