Khoe xe Em liều chơi BMW E46(Hành Trình Rước V2 E46 325i-2004)

ZUN-ZIN

Xe tải
Chương trình tiếp theo em ship cái này không các cụ cứ bảo xe em có cái thảm không mua a

Tiện làm luôn cái này cái nắp của em lúc kêu lúc không, cảm giác vặn như chưa được chắc ý sợ xăng nó bay

Chơi xe mà đam mê được như cụ quả là hiếm đấy. E cũng như cụ chưa chơi dòng này bao giờ nên đang ngần ngại quá, lượn qua chợ giời suốt mà vẫn chưa ra được quyết định. Cụ thấy con xe của cụ tonydao đang rao bán thế nào?

Tuantrooper

Xe tải
Cụ thích 318i hay 325 thì mới tư vấn cho cụ được

Cụ thích 318i hay 325 thì mới tư vấn cho cụ được
em cũng đang muốn tìm 1 em E46 đây cụ. e đọc thấy cũng nhiều cụ nói về sự khác nhau 318 và 325 nhưng thấy so sánh chưa toàn diện lắm. các cụ có thể thông não lại sự khác nhau của 2 xe này k. e chỉ biết 318 máy 2.0, 325 máy 2.5. âm thanh 325 hay hơn.
cho e hỏi luôn việc làm lại máy xe có lợi và hại gì. theo ngu ý của e thì làm lại máy sẽ k đc bền vì các gara k có đủ máy móc hiện đại để đo như trong nhà máy

ZUN-ZIN

Xe tải
em cũng đang muốn tìm 1 em E46 đây cụ. e đọc thấy cũng nhiều cụ nói về sự khác nhau 318 và 325 nhưng thấy so sánh chưa toàn diện lắm. các cụ có thể thông não lại sự khác nhau của 2 xe này k. e chỉ biết 318 máy 2.0, 325 máy 2.5. âm thanh 325 hay hơn.
cho e hỏi luôn việc làm lại máy xe có lợi và hại gì. theo ngu ý của e thì làm lại máy sẽ k đc bền vì các gara k có đủ máy móc hiện đại để đo như trong nhà máy
Em cũng như bác, cũng chỉ hóng đuợc giang hồ nói vậy, mà khi 2 xe mới xuất xưởng thì giá chênh lệch lớn đó cụ, nhưng cũ thì lại sàn sàn nhau em nghĩ do nhu cầu nên đẩy giá xuống ngang nhau thôi, vì 318 ăn ít xăng hơn mà mấy cụ đi bim hay tiếc tiền xăng đó mà, còn bổ máy có 2 nguyên nhân ạ, do xe vận hành cũng trên 10 năm thì bộ phận zoăng zon bị não hoá cần thay là hiển nhiên ạ, bổ máy thay các chi tiết đó là tốt mà cụ,

Dạ ko, e đang ngắm con mắt đen và con của cụ tonydao đang rao bên thớt mua xe bán xế ấy. Cụ rảnh ngó giúp rồi pm cho e vài lời tư vấn với. E khoái cách chơi như cụ lắm, một năm bỏ ra một tháng lương để duy tu xe với e ko phải là vấn đề lớn. Quan trọng là đừng hỏng vặt vì e mua xe cho vợ đi, e chỉ thỉnh thoảng lượn đi cà phê thôi vì e có tiêu chuẩn xe cơ quan

ZUN-ZIN

Xe tải
Dạ ko, e đang ngắm con mắt đen và con của cụ tonydao đang rao bên thớt mua xe bán xế ấy. Cụ rảnh ngó giúp rồi pm cho e vài lời tư vấn với. E khoái cách chơi như cụ lắm, một năm bỏ ra một tháng lương để duy tu xe với e ko phải là vấn đề lớn. Quan trọng là đừng hỏng vặt vì e mua xe cho vợ đi, e chỉ thỉnh thoảng lượn đi cà phê thôi vì e có tiêu chuẩn xe cơ quan
Cụ đúng là chiều bà cả quá, mà bim lái thì hợp với các bà rồi vì nhàn quá, xe em xin phép ko nhận xét ạ

Tuantrooper

Xe tải
Xe tony mình chưa xem chứ xe mắt đen thì đi thử rồi rất ok. Cụ thích 318 thì nên lấy của Mắt Đen

ham0c

Xe hơi
Mắt đen chăm sóc xe kỹ nhất hội Bim. Cụ nào lấy được con 318i đẹp nhất nhì Hội, thì yên tâm.

e k hiểu về xe nên ngại việc mua xe đã làm máy. nhìn xe cụ mắt đen là biết cụ ấy chăm xe quá ổn rồi

ramada

Xe điện
Xe tony mình chưa xem chứ xe mắt đen thì đi thử rồi rất ok. Cụ thích 318 thì nên lấy của Mắt Đen
Xe Tony em biết, nội ngoại thất ok ở mức khá, 2 bên cột A ko còn đẹp (chắc do đã tháo ra tháo vào lắp cam hành trình hoặc làm gì đó), cột A bên phụ mất miếng ốp túi khí dán lại bằng da trông xấu, gầm bệ được; đang bị báo lỗi túi khí (chắc bị sensor hoặc dây nhợ). Có điều em thấy chuyển số hơi chậm, tầm loanh quanh trên dưới 2500 nên cảm giác đi số thấp hơi khó chịu. Em ko biết đó có phải lỗi không, nếu cụ xem thì kiểm tra kỹ lại xem

Xe Tony em biết, nội ngoại thất ok ở mức khá, 2 bên cột A ko còn đẹp (chắc do đã tháo ra tháo vào lắp cam hành trình hoặc làm gì đó), cột A bên phụ mất miếng ốp túi khí dán lại bằng da trông xấu, gầm bệ được; đang bị báo lỗi túi khí (chắc bị sensor hoặc dây nhợ). Có điều em thấy chuyển số hơi chậm, tầm loanh quanh trên dưới 2500 nên cảm giác đi số thấp hơi khó chịu. Em ko biết đó có phải lỗi không, nếu cụ xem thì kiểm tra kỹ lại xem
Ô con đó vẫn số sàn hả cụ?

bmwp0wer

Xe tăng
Cụ chã cứ chạy thử xe mới quyết định đc.
Lúc trước tìm mua em chạy thử gần chục con sau mới chốt. Chạy cụ sẽ đánh giá được hộp số, chất máy, gầm bệ. Nội ngoại thất thì rõ nhue ban ngày rồi nên ko bàn.

bmwp0wer

Xe tăng
Lúc trước em chay thử một con 318 sport ngọt lắm, nhưng kiểm tra nước mát bị sữa (dầu vào nc) và giá hơi cao nên ko lấy.