Chi hội Em lập Hội Ford Laser đây!

viethung198

Xe đạp
còn tôi nũa nè cho nhâp hội cùng anh em với
đt 0973888198 có gì anh em trao đổi nha

viethung198

Xe đạp
các cụ à mình o cửa ông quảng ninh xa quá ko đi được các cụ thông cảm các cụ đi co gì về thông báo nhá .các cụ a` sao tôi đưa anh lên ko được nhỉ

viethung198

Xe đạp
rât muốn dẫn con vơ hai đi cùng
bs 29m 2361

natan

Đi bộ
Nhà cháu hóng hớt mãi mới thấy các cụ FLF họp. Nhưng mai cháu phải khiêng con gấu nhà cháu đi siêu âm, chắc buổi sáng không theo các cụ được rồi.
Xin các cụ cho cháu off chui với mấy cụ Thanh Xuân huyện vậy.

htlongbien

Xe điện
Báo cáo các cụ trong họ FLF!
Theo đúng kế hoạch em đã thông báo, với những tin phản hồi qua tin nhắn dây chuối...Em chốt lịch dư thế lày:
Sáng 22-7 chúng ta sẽ tập trung vào lúc 9h30 tại Cafe Climax (Cung văn hóa HN Việt Xô- Trần Hưng Đạo)- Sau thời gian gặp gỡ và đàm đạo chúng ta sẽ đi dùng bữa trưa (có thể là ở nhà hàng khu vực Hai Bà Trưng).
Rất mong các cụ có mặt đông đủ và đúng giờ!

htlongbien

Xe điện
Nhà cháu hóng hớt mãi mới thấy các cụ FLF họp. Nhưng mai cháu phải khiêng con gấu nhà cháu đi siêu âm, chắc buổi sáng không theo các cụ được rồi.
Xin các cụ cho cháu off chui với mấy cụ Thanh Xuân huyện vậy.
Việc của cụ đúng là very quan trọng rồi, tuy nhiên cháu không biết cụ siêu âm gì mà dài và lâu quá vậy? Cụ mà không đến là anh em siêu âm cụ đới!

htlongbien

Xe điện
Mai em đi làm chiều và tối, sáng phải làm một lúc. Anh em tụ hội đi, em sẽ trang thủ tạt qua!
Nghề của cụ thì lúc nào chả bận, có khi đi ngủ vẫn phải bật máy ghi âm chứ chả chơi...Dưng mà cháu biết là cụ sẽ đến được...Cháu rót cụ vài ly đới!

omnia7

Xe hơi
Hê tớ đang ngồi đấy tại vuvuzela uống bia cùng các cụ htlogbien, dihudu, tuantam.... Say nào!

htlongbien

Xe điện
Hê tớ đang ngồi đấy tại vuvuzela uống bia cùng các cụ htlogbien, dihudu, tuantam.... Say nào!
Hè, hè...lê tê phê quá! Cháu với cụ lát nữa tẹc xi về nhẩy? Cháu đưa cụ về rồi cụ đưa cháu về nhé?

htlongbien

Xe điện
Nhờ cụ Adesign văn hay, viết khéo- cho anh em biết về buổi ọp ngày hôm qua của gia đình FLF với ợ!

omnia7

Xe hơi
sau một tin nhắn ngày 21/7, sáng 22/7 một cú phone từ cụ htlongbien nghe máy kêu off ẹp mà mình chịu không ngồi nhà được, leo ngay lên con vợ 2 tiến thẳng tới điểm hẹn cafe climax, một điểm hẹn khá lý tưởng sang đẹp rộng rãi gửi xe miễn phí kèm theo hướng dẫn đỗ, lấy xe miễn phí luôn. phải nói rằng nhìn các cụ các mợ đều trai thanh gái lịch cả rất hân hạnh cho omnia7 được làm quen với mọi người. cả buổi sáng cụ chủ tịch quá bận rộn với con note gateway tìm kiếm số điện thoại mọi người để gọi đến ọp, còn những gương mặt khác như cụ matmo chém ầm ầm, cụ adesign thì ngồi cạnh một mợ nhìn hấp dẫn lắm mà cứ chúi đầu vào cái điện thoại trên tay quên mất phải chăm sóc người đẹp. À mà vụ người đẹp này là một ẩn số lúc cụ chủ tịch giới thiệu mình cũng không nhớ thấy uống cafe thân thiết với cụ adesign ra đến quán bia thì vội vã về cùng cụ phóng viên phóng lao gì đó nữa chứ! thật khó hiểu để có thời gian hỏi kỹ hơn cụ chủ tịch vậy!. Rồi việc gì đến đã đến cụ matmo kêu gần trưa này mà ngồi không à? - hỏi cụ htlongbien, em đặt bia free bên vuvuzela 2a trần thánh tông rồi! mọi người lục tục ra xe màn nhường nhau đi trước của đoàn xe ford laser làm tắc nghẽn cổng cung văn hóa - may là không phải ngoài phố không là lên vov giao thông rồi. Đây rồi!!! quán bia hấp dẫn sang trọng và mát lạnh dàn chân dài trẻ đẹp quần bó sát, áo phông trễ cổ lại còn ghế ngồi cao như quán bar nữa chứ - khà khà phê ngay trước khi cầm cốc. Bọn quán này vớ vẩn bố trí mấy cái màn hình 16inch bật victoria secret để làm cái quái gì chứ nhỉ, thêm một em nữa đứng gắp đồ ăn cạnh các anh có phải là đủ rồi không! phim ảnh sao bằng người thật! màn uống bia bắt đầu rôm rả công nhận các cụ chém kinh thật lúc đầu còn dùng dao bé lúc sau thêm quan khách bên esc sang - cụ xemuon- lần này cụ vác hẳn mã tấu chém tan tác cả mây lẫn gió cứ há hốc mồm nghe mà quên chả ăn gì cả có dăm cân chân giò hầm, vài tạ rau củ luộc, năm chục lạng sụn vịt trời, chim sáo rang muối mà ăn mãi không hết đấy ạ! bia uống vẫn cầm chừng lắm ạ uống thế chém sẽ nhẹ lần sau em kiến cánh là ra mấy quán như lan chín này, ẩm thực linh chi...ở đó nóng uống ác liệt lắm ạ!
Tạm chốt viết vội vài dòng thế thôi đi làm việc đã ngẫu có hứng thì em bốc phét tiếp ạ! chào các cụ!

Rob Tran

Xe điện
Cụ omnia7 viết những dòng này trong trạng thái nào mà e đọc thấy chóng mặt quá vậy?

xe muon

Xe tăng
Gửi các cụ cái ảnh em chụp bằng ĐT lởm,hơi mờ các cụ thông cảm.

Cảm ơn các cụ nhà FL,em rất vui!!!

htlongbien

Xe điện
Gửi các cụ cái ảnh em chụp bằng ĐT lởm,hơi mờ các cụ thông cảm. Cảm ơn các cụ nhà FL,em rất vui!!!

Kính gởi cụ xemuon!
Gia đình FL cảm ơn cụ rất nhiều về lòng nhiệt tình và chia sẻ! Hy vọng được gặp cụ nhiều hơn nữa!

htlongbien

Xe điện
Gửi các cụ cái ảnh em chụp bằng ĐT lởm,hơi mờ các cụ thông cảm. Cảm ơn các cụ nhà FL,em rất vui!!!

Kính gởi cụ xemuon!
Gia đình FL cảm ơn cụ rất nhiều về lòng nhiệt tình và chia sẻ! Hy vọng được gặp cụ nhiều hơn nữa!

htlongbien

Xe điện
Cụ omnia7 viết những dòng này trong trạng thái nào mà e đọc thấy chóng mặt quá vậy?
Mới đọc ở đây mà cụ đã thấy chóng mặt, nếu cụ gặp trực tiếp thì thôi rồi- choáng váng luôn! Thú vị lắm ợ!

tayhogarage

Xe tải
Em xin lỗi tất cả các cụ vì vắng mặt mà không báo được, thứ bảy em bị dìm một trận ngất đến trưa hôm sau, tỉnh dậy nhớ ra thì đã muộn mất rồi...

Nhìn ảnh thấy các cụ tụ họp đông vui mà tiếc quá, rất mong các cụ thứ lỗi!

htlongbien

Xe điện
Em xin lỗi tất cả các cụ vì vắng mặt mà không báo được, thứ bảy em bị dìm một trận ngất đến trưa hôm sau, tỉnh dậy nhớ ra thì đã muộn mất rồi...

Nhìn ảnh thấy các cụ tụ họp đông vui mà tiếc quá, rất mong các cụ thứ lỗi!
Tiếc cho cụ quá! Mà cụ vắng mặt thì em nghí: thiệt cho cụ thì ít mà thiệt cho FLF thì nhiều (bất kỳ ai trong gia đình FLF chúng ta vắng mặt đều thiệt thòi cho FLF); lần sau cụ đừng quên nữa nhé.

omnia7

Xe hơi
Tiếc cho cụ quá! Mà cụ vắng mặt thì em nghí: thiệt cho cụ thì ít mà thiệt cho FLF thì nhiều (bất kỳ ai trong gia đình FLF chúng ta vắng mặt đều thiệt thòi cho FLF); lần sau cụ đừng quên nữa nhé.
Đúng là chủ tịch có khác e hèm e nghĩ vắng nhiều thiệt nhiều vắng ít thiệt ít chứ ạ!!! Hì hì