Em lắp DVD ở chỗ Cụ Long Thịnh

linhtrang261

Xe tải
Kính chào các Cụ ạ!
Chả là mấy hôm trước em vác vợ 2 em ra chỗ Cụ Long thịnh(nguyễn thị định) lắp dvd,camera lùi và làm quả sub cho nó bốc tí :P.Sơ bộ hành trình của em như sau ạ :D
Hơn 20h30' tí ngày 18/8 em chở vợ với mẹ đi HN khám bệnh luôn.em chọn đi đường mòn HCM vì quốc lộ 1A đang làm ghê lắm(tí quên em chưa nói với các CỤ là em ở Nghệ an nhỉ :-*).đến hơn 3h sáng thì em đến Xuân mai,nghỉ chân xả hơi tí rồi lại lên HN ạ.HN nhiều thay đổi quá,trước em đi là cái cầu vượt cành đai chưa xong,giờ có cầu vượt nên em phi xuống bv bạch mai có tí :D.dừng chân gần đó ăn sáng xong thì em lại phi lên tìm đường Nguyễn thị định chỗ Cụ Long thịnh cho biết đường để tí nữa đưa vợ 2 lại :D.Tìm xong em định bụng vào mấy cái nhà nghỉ ở gần CỤ Long thịnh đó ngủ tí ai ngờ lại đóng cửa.lòng vòng lanh quanh tí em lại tìm được hotel papa gi2 đó.em ngáy 2h là đến 8h30'.dậy đưa vợ 2 đi thôi :D
Đến nơi,thấy không khí làm việc tưng bừng lắm.Em lại còn thấy 1 em Kia cerato cùng đời như em mông má độ đẽo đẹp lắm nên vào xem ké tí8-x.em nghĩ chắc em nó làm ở chỗ Cụ Long thinh cũng nên :D.em quên chụp hình,hì.
Bây giờ đến phần chính
Em lên gác làm việc với Cụ Quân để đặt vấn đề.Em làm những hạng mục sau ạ
-Lắp DVD(DVD của em tự mua trên amazon)
-Lắp camera lùi HQ khan
-Lắp sub pioneer(cái này mãi em mới quyết định lắp :D)
Nói chung thì em thấy thái độ làm việc của nhân viên rất chuyên ngiệp,nhiệt tình ạ
[URL=http://s869.photobucket.com/user/linhtrang261/media/IMG_1790_zpsdafbdae1.jpg.html][/URL]
2 Chú thợ đang độ đẽo phần mặt dưỡng
[URL=http://s869.photobucket.com/user/linhtrang261/media/IMG_1793_zps9194e34f.jpg.html][/URL]

Lúc này hình như là gần 12h trưa rồi ợ,nhưng mà các Chú vẫn rất nhiệt tình :D
Đến khoảng hơn 12h trưa thì công việc OK ạ :D
Thế là em lại tung tăng lên Hải Phòng lấy bằng lái rồi quay về Nghệ An luôn.Lúc về đến nhà thì cũng 1h30' sáng rồi :(.Em test cái camera ban đêm sem thế lào nhưng mà hơi đau lòng vì ko được OK lắm ạ

buổi ngày thì nét căng :D
[URL=http://s869.photobucket.com/user/linhtrang261/media/IMG_1795_zps758b528e.jpg.html][/URL]
À quên,cái DVD BOSS BV9759 em ship ben amazon về.cá nhân em thấy thì âm thanh nghe được,hơn kovan là cái chắc,hình ảnh cũng rõ nét ạ.
P/S:Cụ Quân(LT) ơi.cái nút sấy gương bị kẹt CỤ ạ,em quên test vì hôm ấy hơi vội :(.với lại cái màn hình hơi hở CỤ ạ.Cụ mà cho em 1 cái ốp phía bên trong mặt dưỡng thì tốt quá(cái hình vuông mà ốp phía bên trong mặt dưỡng đó Cụ) em về tự chế cho đẹp hơn cũng được,nhìn thẳng thì ko sao,nhưng mà nhìn từ phía 2 bên thì nó hở 2 chỗ phía dưới màn hình trông kinh lắm ạ(em sẽ úp ảnh sau).

linhtrang261

Xe tải
Cụ quân long thịnh ko thấy nhỉ :(

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ở xa mà không kiểm tra cẩn thận gì cả.

vanhue

Xe đạp
Camera tồi quá ! cụ à

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Cụ quân long thịnh ko thấy nhỉ :(
Sorry cụ vì sáng nay em hơi bận công tác dưới nhà nên không trả lời được cho cụ ngay. Em có phản hồi cho cụ đây:
- Camera lùi: Với điều kiện thiếu ánh sáng, tất cả các camera lùi thì sẽ bị hạn chế hơn chút...so với ban ngày. Loại Hàn Quốc Khan10 không có ưu điểm vượt trội về độ nét so với camera TQ..Tuy nhiên lại được đánh giá cao ở mức độ hoạt động ổn định và độ bền.
- Nút sấy gương: Em thành thật xin lỗi cụ vì sơ xuất trên...cụ bố trí thời gian qua cửa hàng em xử lý lại giúp

linhtrang261

Xe tải
Sorry cụ vì sáng nay em hơi bận công tác dưới nhà nên không trả lời được cho cụ ngay. Em có phản hồi cho cụ đây:
- Camera lùi: Với điều kiện thiếu ánh sáng, tất cả các camera lùi thì sẽ bị hạn chế hơn chút...so với ban ngày. Loại Hàn Quốc Khan10 không có ưu điểm vượt trội về độ nét so với camera TQ..Tuy nhiên lại được đánh giá cao ở mức độ hoạt động ổn định và độ bền.
- Nút sấy gương: Em thành thật xin lỗi cụ vì sơ xuất trên...cụ bố trí thời gian qua cửa hàng em xử lý lại giúp
Hjx,chắc cũng khó sắp xếp time lắm Cụ ah.cái sấy gương thì em tự làm cũng được.nhưng mà cái ốp màn hình thì Cụ
1:là bán cho em 1 cái
2:là Cụ cho em :D.
Cái viền nhỏ trong cái màn hình chứ ko phải cái mặt dưỡng đâu Cụ nhá.

linhtrang261

Xe tải
Cụ ở xa mà không kiểm tra cẩn thận gì cả.
Hj.tại em cũng vội để lên Hải phòng nên cũng chỉ test cái màn hình với sub thôi Cụ ạ.nói chung là ko có gì,em thick nhất là thái độ làm viek nhiệt tình của nhân viên bên cụ Long thịnh ạ :)
Em mới gặp cụ Quân có lần mà Cụ tin tưởng em lắm.tại em đập chai @@.cụ Quân nhỉ :P

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Hj.tại em cũng vội để lên Hải phòng nên cũng chỉ test cái màn hình với sub thôi Cụ ạ.nói chung là ko có gì,em thick nhất là thái độ làm viek nhiệt tình của nhân viên bên cụ Long thịnh ạ :)
Em mới gặp cụ Quân có lần mà Cụ tin tưởng em lắm.tại em đập chai @@.cụ Quân nhỉ :P
Em nói thật với cụ...là 1 vài trăm đến triệu bạc với người đi làm nó to cũng rất là to mà nó cũng chỉ là tiền thôi...:D. Để cụ lặn lội tận trong đó ra em lắp cái DVD (công lắp) là em quý hóa lắm rồi...Cũng vì cái nhiệt tình và cụ đã tin tưởng em (có thể 1 số chỗ khác lắp đặt rẻ hơn) mà em với cụ mới tin tưởng nhau chứ..... Em sẽ tìm cho cụ mấy cái dưỡng nho nhỏ đó. Cụ chụp hình và inbox cho em qua email để em chọn cho cụ cái hợp lý nhất. Fb của em đây: https://www.facebook.com/thinh.long.52

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Nếu đúng là khan 10 Korea thì em thấy ổn (chắc do máy ảnh chụp lởm thoai )E cũng Vinh đây hnao em về V giao lưu cụ chủ nhá:x
Cụ yên tâm. Khan10 Korea em lắp cho nhiều cụ rồi...Chất lượng nhiều cụ đã biết...:D.

linhtrang261

Xe tải
Em nói thật với cụ...là 1 vài trăm đến triệu bạc với người đi làm nó to cũng rất là to mà nó cũng chỉ là tiền thôi...:D. Để cụ lặn lội tận trong đó ra em lắp cái DVD (công lắp) là em quý hóa lắm rồi...Cũng vì cái nhiệt tình và cụ đã tin tưởng em (có thể 1 số chỗ khác lắp đặt rẻ hơn) mà em với cụ mới tin tưởng nhau chứ..... Em sẽ tìm cho cụ mấy cái dưỡng nho nhỏ đó. Cụ chụp hình và inbox cho em qua email để em chọn cho cụ cái hợp lý nhất. Fb của em đây: https://www.facebook.com/thinh.long.52
Ok Cụ.rất cảm ơn Cụ nhiều.tối em gửi ảnh cho Cụ ạ :)

linhtrang261

Xe tải
Nếu đúng là khan 10 Korea thì em thấy ổn (chắc do máy ảnh chụp lởm thoai )E cũng Vinh đây hnao em về V giao lưu cụ chủ nhá:x
Ok Cụ.em mới 27t thôi.cho ae dễ xưng hô ạ :).sdt em:0903.407.000

linhtrang261

Xe tải
Em đã nhắn tin cho cụ trên facebook rồi nha

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn

linhtrang261

Xe tải
Thế em add bạn bè Cụ đã ok chưa ạ :)

vanhue

Xe đạp
Cái sấy kính bao nhiêu sèng thế Bác Long Thịnh ơi !

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Cái sấy kính bao nhiêu sèng thế Bác Long Thịnh ơi !
Sấy kính đó em không bán cụ nhé...Cụ chủ xử lý xong chưa? Nếu có time qua em cafe bàn bạn thêm cụ nhé