Em làm chuột bạch Kia Rondo Full!.

ototrieutien

Xe buýt
TK cụ, em hoc tập Cu, làm con vợ 2 như Cụ thôi, e đang tham khảo rổ giá Rondo full bây giờ thế nào? là e chén thui.
Cụ mua thời điểm này rẻ hơn em tầm 30-40 tr, nhưng không biết TH có nội địa hóa nhiều chưa?.

Cá nhân e thấy rondo bản full nội thất nhìn tinh xảo và đẹp hơn sorento nhiều.

Caterpilar777

Xe hơi
Cụ chủ cho hỏi: Chức năng giới hạn tốc độ sử dụng có tốt không?

aramisve99

Đi bộ
cụ ơi ở bên em có xe trưng bày nè.Cụ cứ qua xem,em chờ cụ ;))
Thanks cụ nhiều về tin nhắn riêng hôm trước, mấy hôm em bận quá nên hôm nay mới trả lời cụ được, với cả em ko đủ post nên đành trả lời lên đây.
Sếp lớn của em đang đi công tác, chắc phải đợi sếp lớn về rồi em sang chỗ showroom của cụ luôn cho gần nhà. Trước khi đi em sẽ gọi cho cụ, vì nhà em còn phân vân cả Mazda cx5 nữa nên cũng chưa biết thế nào :)). Chúc cụ đầu tuần vui vẻ :D

GrandSedona

Xe tải
Thanks cụ nhiều về tin nhắn riêng hôm trước, mấy hôm em bận quá nên hôm nay mới trả lời cụ được, với cả em ko đủ post nên đành trả lời lên đây.
Sếp lớn của em đang đi công tác, chắc phải đợi sếp lớn về rồi em sang chỗ showroom của cụ luôn cho gần nhà. Trước khi đi em sẽ gọi cho cụ, vì nhà em còn phân vân cả Mazda cx5 nữa nên cũng chưa biết thế nào :)). Chúc cụ đầu tuần vui vẻ :D
ok cụ,lúc nào e cũng sẵn sàng tiếp đón cụ,cũng chúc cụ đầu tuần gặp nhiều thuận lợi,gặp nhiều may mắn :))

canpl

Xe buýt
Em cũng chuẩn bị cưới em này đang xem giá đâu tốt