Em lại hun gốc cây các cụ ạ.

mocchauoto

Xe tăng
Cụ thật không may, em vẫn đang chơi chỗ cụ Tân, Sóc sơn, hôm qua em thấy cụ ấy thay mới két nước cho si giá 2,3tr không biết albea có giống si không??

vuasumu_online

Xe hơi

Các cụ cho em hỏi cái lốc của em nó bị gẫy như vậy có hàn được không? Em sợ hàn nó hỏng bên trong.

tunglkd.k51

Xe buýt
Cụ thật không may, em vẫn đang chơi chỗ cụ Tân, Sóc sơn, hôm qua em thấy cụ ấy thay mới két nước cho si giá 2,3tr không biết albea có giống si không??
Cụ ơi, cái khách sạn Lan Anh 7 tầng bên cạnh có nhiều cái hay lớm. Ăn thì sang Bắc béo bên cạnh cũng được. :)

onlysuper

Xe hơi
Các cụ ngó giúp em với\.
Em đã từng thấy một ông hàn bình xăng sống cơ (nghĩa là vẫn còn xăng bên trong ấy). Vụ này em nghĩ ko phải là khó, cụ cứ cuốn rẻ ướt xung quanh chỗ gẫy rồi hàn vô tư (vừa hàn vừa tưới nước vào rẻ để nó ko truyền nhiệt làm hỏng các bộ phận bên trong). Chúc cho xe cụ sớm vi vu.
Sao chỉ là cái gốc cây mà kinh thế nhỉ?! Em nghĩ phải là gốc cây... điện mới tan tác thế.

LamQK4

Xe buýt
Ối ôi ôi, cụ vip ơi... Sao đến lông lỗi lày hở cụ...?

vuasumu_online

Xe hơi
Em đã từng thấy một ông hàn bình xăng sống cơ (nghĩa là vẫn còn xăng bên trong ấy). Vụ này em nghĩ ko phải là khó, cụ cứ cuốn rẻ ướt xung quanh chỗ gẫy rồi hàn vô tư (vừa hàn vừa tưới nước vào rẻ để nó ko truyền nhiệt làm hỏng các bộ phận bên trong). Chúc cho xe cụ sớm vi vu.
Sao chỉ là cái gốc cây mà kinh thế nhỉ?! Em nghĩ phải là gốc cây... điện mới tan tác thế.
Gốc cây thật mà cụ :(, thế mới ác. LÚc đó em quay đầu trong bãi đất trống của UBND, cỏ nó nhiều, ai dè có cái gốc cây còn tầm 30 phân gì đó. Hôm trước cũng quay ở đó nhưng cua góc hẹp mất mấy đỏ mới quay ngược đc đầu lại, hôm sau tính 1 đỏ để quay đc luôn thế là HỰ, tí cắm mặt vào vô lăng :-s.

onlysuper

Xe hơi
Gốc cây thật mà cụ :(, thế mới ác. LÚc đó em quay đầu trong bãi đất trống của UBND, cỏ nó nhiều, ai dè có cái gốc cây còn tầm 30 phân gì đó. Hôm trước cũng quay ở đó nhưng cua góc hẹp mất mấy đỏ mới quay ngược đc đầu lại, hôm sau tính 1 đỏ để quay đc luôn thế là HỰ, tí cắm mặt vào vô lăng :-s.
Vậy là cụ lái ẩu rồi. Vòng xe qua một bãi cỏ um tùm đến mức gốc cây cao 30cm mà ko nhìn thấy mà phi thế thì thật là liều quá, lúc đó cụ vào cua có đến 30km/h không mà tan tác thế?! :( Chạy xe, yếu tố an toàn cẩn thận luôn phải đặt nên hàng đầu cụ ạ. Nhà cháu thi thoảng qua những đoạn đường vắng, hạ kính xuống nếu có hòn xỏi, hòn đá mắc ở bánh xe còn nghe thấy cơ. Cụ cũng nên học cách lắng nghe chiếc xe của mình tí, cứ nhẹ nhàng từ tốn, cạch phát là stop ngay, thiệt hại sẽ giảm đi đáng kể đấy ạ.

namaus

Xe tăng
Các cụ ơi, xe em tình hình như sai và như hình bên dưới.
- két nước đứt 12 sợi
- giàn nóng bị vẹo nhưng ko xì ga em lấy tay nắn lại đc.
- lốc điều hòa chùn vào
- chắn gió nát tè lè nhè.
Cụ nào có đồ làm ơn inbox cho em xin cái giá.
Thế là cũng khơ khớ roài. Chia bùn cùng cụ ợ!!!

vuasumu_online

Xe hơi
Vậy là cụ lái ẩu rồi. Vòng xe qua một bãi cỏ um tùm đến mức gốc cây cao 30cm mà ko nhìn thấy mà phi thế thì thật là liều quá, lúc đó cụ vào cua có đến 30km/h không mà tan tác thế?! :( Chạy xe, yếu tố an toàn cẩn thận luôn phải đặt nên hàng đầu cụ ạ. Nhà cháu thi thoảng qua những đoạn đường vắng, hạ kính xuống nếu có hòn xỏi, hòn đá mắc ở bánh xe còn nghe thấy cơ. Cụ cũng nên học cách lắng nghe chiếc xe của mình tí, cứ nhẹ nhàng từ tốn, cạch phát là stop ngay, thiệt hại sẽ giảm đi đáng kể đấy ạ.
Em rút kinh nghiệm cụ ạ, nói thật với các cụ là em lấy xe hôm tết, khi đi lấy xe thì trước đó em chưa từng lái. Tháng 6 e mới thi bằng, công nhận mình ẩu thật.

hungteng

Xe tải
Cơ mà các cụ cho em xin ý kiến hàn cái tai của cái lốc này đi ạ. Chiều em tiến hành.
Hàn thì hàn được, máy còn hàn được nữa là. Dưng mà cái phần tai hàn xong cháu e nó không bền, vì nó là chỗ bắt ốc, cộng với cái đai nó kéo liên tọi thế, chỉ sợ đang đi nó bể mối hàn ra thôi ạ.

U_OAT

Xe Cứu Trợ
Nhọ quá cụ nhỉ!
Thôi gác công chuyện bố trí 1 chuyến về giao lưu với Fiaters thủ đô đuê (b)