Em lại hầu ảnh các bác (Thái Lan)! ^^

Nganha75

Xe buýt
Khổ thân anh ý bị mọi người chê khiếp quá! Hik...anh ấy tuy thế nhưng được cái tính nhiệt tình dễ thương lắm đấy bác ơi! Anh ấy làm dancer cho em, tính tình rất là đáng yêu, mọi người ai cũng quý, đi du lịch mà vắng anh ấy thì buồn chết mất! Thôi thì mất ngoại hình nhưng được cái tính, các bác đừng khắt khe thế chứ, có ai muốn sinh ra như thế bao giờ đâu...
... Câu này ... nghe thảm quá:-ss

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Các bác cứ lôi chuyện tình cảm của mợ PL ra thía, tập trung chuyên môn bình loạn về du lịch Thái Lan và ảnh của mợ ấy thôi. Trên này em yêu nhất mợ Pha Lê. Em thề

Thích Lái Xe

Xe tải
Website
www.otofun.net
Nói thật. Em thích mỗi cái bình sữa nhà PL.Em thề

Cuong762001

Xe buýt
Các bác cứ lôi chuyện tình cảm của mợ PL ra thía, tập trung chuyên môn bình loạn về du lịch Thái Lan và ảnh của mợ ấy thôi. Trên này em yêu nhất mợ Pha Lê. Em thề
:41::41::41: , chuyện nhà người ta các kụ không nên bình loạn ở thớt nì , tập trung vào chuyên môn chuyến đi của mợ ý , ảnh của mợ ý đã phọt , không trích từ các nguồn khác (b)

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Vote cho mợ.. dạo này mợ nổi tiếng quá ;;)

Hummer_C83

Xe tăng
đã vuốt ạ
chắc mợ đi đại tu theo định kì ! ^^ fun quá các cụ các mợ ai cũng toe toét

BMW39

Xe đạp
Đến tối em chẳng biết lượn đâu vì sớm quá, thành phố Pataya lại chơi về đêm nên em lại quay lại chỗ trung tâm thương mại hồi chiều nhưng công nhận tối thì đẹp hơn vì màu sắc ánh sáng lung linh lắm ^^

Khoảnh khắc cuối cùng...

Phóng sự ảnh của em đến đây là hết, các bác có gì cần đâm chém cứ nhiệt tình, em khoái đọc cmt của các bác lắm, hài không chịu được éeeeeee =)) Trêu người mà cũng có duyên ghê cơ...
Các bác cho em hỏi, cái nanh khểnh ấy có chức năng nhai hay không, sao mà nó nhọn thế không biết...nếu có 2 cái hai bên thì sao nhỉ hí hí....em là em cũng giống cụ Vietqv, thích cái nanh khểnh lắm ạ....

The Leak

Xe buýt
nói dại nhiều bác là đàn ông hẳn hoi mà cách sống như đàn bà còn chê bạn của PL nữa
Nhảm thật!
cụ nói chí phải
E có ông bạn boi 100%
Chờ nó tắm phải hơn 1 tiếng
Hỏi làm gì mà lâu thế ?
Chú trả lời : Mày cứ xồn xồn , phải bóp mụn , xoa kem rửa mặt , dưỡng da dưỡng tóc
Lạy hồn ^:)^

Pha Lê

Xe tải
OF toàn dân sành thôi, PR ở đây thì hay quá. Chúc mừng các chú, cô bên công ty có PL. Mới lạ, hiệu quả, chiêu này đáng học tập!
Em không rõ bác đang nói tới công ty nào của em ạ? Hình như bác đang nhầm, các bác OF cũng sành như bác nói thật nhưng nếu lên đây để PR thì chắc anh chị em chẳng thèm vào comment vui vẻ như thế đâu bác ạ, đừng lúc nào cũng nghĩ xấu cho người khác thế...

Khí không phải chứ mợ cứ chụp không chính diện thì cũng chỉ chụp bên nghiêng mặt trái của mình, xem mãi cũng hơi nhàm nhàm, xinh xấu cũng là mình, sao cứ phải khổ nhỉ, cùng lắm thì như HQH :))
haizzzz....máy giơ lên thì em chụp thôi chứ không để y lắm bên nào với bên nào đâu ạ, tại bác chú ý quá thôi, kính bác...:D

nói dại nhiều bác là đàn ông hẳn hoi mà cách sống như đàn bà còn chê bạn của PL nữa
Nhảm thật!
Em ủng hộ...Đầy đàn ông manly trời sinh nhưng nên về mặc váy thì hợp hơn ^^

3G

3Bugi
Em công nhận...........mợ đi Thái lắp hàng răng Giả mà cầu kỳ quá
Lắp cả răng khểnh

hpfc

Xe tải
Nếu đúng là sang bảo dưỡng thì hóa ra vòng 1 của mợ Lê là nhân tạo ah :-?

haivd

Xe buýt
Nhìn mợ Pha Lê duyên nhỉ