[Thảo luận] Em lại bị xxx túm. Lập biên bản nộp phạt 50k

longkn

Xe tải
kụ chủ chụp BB lên đây để anh em đỡ thắc mắc, chắc đang mải photoshop ah????

blackchickenguy

Xe buýt
Website
www.eagle.com.vn
Ô hay nhỉ, chả mấy khi Kụ gặp xxx dễ tính giữa trời LẠNH nhỉ !

ĐXCN

Xe tải
Hề hề. Cụ nào ko biết nick cũ của em là gì thì có thể ko tin thật.
Cụ nào biết nick cũ của em thì đảm bảo tin trăm phần trăm. Đek hiểu thế nào mà nick cũ của em ko kích hoạt được nên ko vào được OF. Nick cũ em là nick Đức Thịnh các cụ nhé.
Lúc em đánh xe vào lề đường em thấy 2 xxx nhìn giấy tờ em rồi cười như bắt được vàng em nghĩ kiểu này toi rồi.

nguyen tu linh

Xe đạp
Tềnh hềnh là hôm qua em đang đi bon bon trên đường lòng vui như mở hội, ngó nghêng đón thằng bạn đi có chút việc. Gần đến chỗ nó thì nó gọi điện nên nghe điện thoại (Em nghe bằng bluetooth của DVD nhé, loa ngoài to, rõ ràng, ko vi phạm luật GT vì e ko cầm đt nghe đâu ạ) dưng mà em đeck để ý là em đâm vào đường cấm ô tô 1 chiều.
Vừa đến ngã tư ăn ngay cái cạp nong vào mẹt. xxx1 lao ra chào em rất đúng điều lệ ngành và yêu cầu e xuất trình giấy tờ.
Nói thật là do hơi phân tâm khi nghe đt nên e ko nhớ là đi vào đường cấm vì vậy ko biết xxx bắt mình vì lỗi gì nên em hỏi:
ĐXCN: Lỗi gì anh ơi?
xxx1: Anh cứ xuất trình giấy tờ đi, tôi sẽ thông báo lỗi
ĐXCN: Không được, anh thông báo lỗi trước, tôi xuất trình giấy tờ sau
xxx1: Anh đi vào đường cấm ô tô.
ĐXCN: (Nghĩ thầm) Quả này chết m.ị.a rồi. Ngoan ngoãn đưa giấy tờ, đánh xe vào lề đường. Trong khi đó xxx1 cầm giấy tờ của em nhìn xong mỉm cười tươi như hoa về bốt đưa giấy tờ của em cho xxx2. Em xuống xe nhìn sang thấy 2 xxx mặt mày hớn hở như bắt được vàng. Em đi ra bốt thì xxx2 tiến lại nói với em.
xxx2: Chào anh. Anh là NĐT?
ĐXCN: Đúng, tôi đây.
xxx2: Anh đi vào đường cấm ô tô, lỗi này phạt rất nặng.
ĐXCN: Tôi biết rồi, 1.7tr giữ bằng 30 ngày. Đồng chí lập bb đi tôi ký, tôi đang vội (Lúc đó 3-4 cuộc đt liên tục mà e ko nghe được cụ nào gọi em thì thông cảm cho em nhé)
xxx2: Thực ra thì lập biên bản anh với lỗi này thì nặng quá, tôi biết là anh cũng không cố tình vi phạm
ĐXCN: Thì ai muốn tự nhiên mất tiền làm gì, tôi bị phân tâm 1 chút nên ko để ý cái biển.
xxx2: Anh T này, tôi biết anh, tôi cũng thường xuyên tham gia diễn đàn của bọn anh (Otofun) tôi thấy anh em trên ấy cũng rất hay. Lỗi này của anh tôi biết anh vô tình vi phạm, chúng tôi sẽ nhắc nhở anh thôi. Tôi sẽ xử phạt anh sang lỗi nhẹ hơn.
ĐXCN: Vâng được thế thì cám ơn. Tôi sẽ rút kinh nghiệm
xxx2 cầm giấy tờ vào bốt lập cho em cái bb. E cũng chả đọc hết lỗi gì. Ký luôn, sau đó xxx2 đưa cho cái biên lai 50k yêu cầu e ký và nộp phạt.
Sau đó xxx2 còn tâm sự 1 lúc bảo là rất hay lượn ở OF. Anh em ở OF nhiều khi cũng hay cãi quá, rồi là xxx bắt ít khi sai lắm rồi bladd..... blad nhiều thứ nhưng em đang vội nên cám ơn rồi đi ngay chứ rảnh thì em ngồi lại chém với xxx 1 buổi.

Do biết mình vi phạm và sẵn sàng tinh thần nộp phạt nên em chẳng ghi âm. Có đoạn video em bị xxx vợt vào thì ở cam hành trình em chưa copy vào máy nên post sau vậy.

Đã có cụ nào lỗi như em mà bị phạt 50k chưa ạ :D
có lẽ lỗi của cụ dc liệt kê vào lỗi của xe máy chăng?

minhcuong400

Xe tăng
Hề hề. Cụ nào ko biết nick cũ của em là gì thì có thể ko tin thật.
Cụ nào biết nick cũ của em thì đảm bảo tin trăm phần trăm. Đek hiểu thế nào mà nick cũ của em ko kích hoạt được nên ko vào được OF. Nick cũ em là nick Đức Thịnh các cụ nhé.
Lúc em đánh xe vào lề đường em thấy 2 xxx nhìn giấy tờ em rồi cười như bắt được vàng em nghĩ kiểu này toi rồi.
Uầy! Tưởng ai, hóa ra là cị (Bố của cụ) DucThinh vụ Melinh! Cụ cũng có duyên với các chú ấy quá nhẩy! Chúc mừng cụ lại "chiến thắng " xxx!

duongoto

Xe tải
Cụ chủ quảng cáo mẫu logo otofun mà thô quá. quả này giá logo ngoà chợ đen lại lên giá đới

vinhna2002

Xe hơi
Cụ chủ sao cứ mạo danh cụ Thịnh kia thế nhỉ?

Thanhz

Xe tăng
cụ bị ở đường nào ?? thời gian, địa điểm ?? người làm chứng ???
ghi âm - không ; video - không ; người làm chứng - cũng không.
vậy e nói : cụ được xếp vào diện chém gió ... có huy chương :)):))
OF này có ai không chém gió đâu :)
Cứ đòi cụ tỉ như cụ thì ... có khi phải chuyển O FUN thành O Fở (Fở hơi tai). Em fun tí.

TVPL

Xe container
Hế hế, hóa ra là cụ thoát được nhờ bóng của OF nhá :D.

ABCZ13

Xe tải
Cụ cứ gọi là nhất nhất, xxx mặt mày hớn hở, rồi mặt tươi như hoa rồi tha cho cụ :)) sao xxx hôm nay xử lý tình cảm thế nhỉ !!! thế cụ có đá lông nheo mấy xxx không thế :D Mừng cho cụ.., còn xxx thì cũng đươc bà con tăng thêm tí cảm tình >:)

LoveCerato

Xe hơi
Em hoan nghênh tinh thần của đồng chí CSGT này ạ, đây mới là vì nước vì dân :)

MOTOYA

Xe tăng
ảo...

kienjapan

Xe buýt
Trường hợp thành viên của một diễn đàn hay "bật" XXX nổi tiếng mà được ưu ái phạt như này quả là hiếm có không ngờ!

Quân Đuôi

Xe điện
Phạt 50k thì chắc chắn là lỗi dành cho 2b rồi , mà lỗi 2 b bây giờ bị vịn cũng bị quát giá cao lắm đấy ạ ! Đek hiểu có chuyện gì với 2 ông XXX này . Chúc mừng cụ chủ muốn nộp phạt cho nhà nước mà XXX không cho :D

killua

Xe buýt
Nhiều cụ vào kêu chém gió, ảo, bốc phét ... các kiểu .... tại sao các cụ không nghĩ đơn giản XXX cũng là một Ofer nhỉ ???

Đức Thịnh

Xe đạp
Thì xxx2 bảo là xxx2 cũng tham gia thường xuyên trên OF này mà.