[VHGT] Em lại bi xxx bắt sai làn ở ngã tư Minh Khai-Bạch Mai-Đại La-Trương Định

no1liveforever

Xe buýt
*** cụ bon này bị cụ libor kiện cho khốn khổ vẫn chưa chừa à

lucky_money

Xe hơi
Mình chẳng thích cãi nhau ntn.đi làm đấy ko sai nhưng cản trở gt cho 2b rẽ trái đấy.

Hungdiec

Xe máy
Cụ up đoạn ghi âm khẩu chiến giữa cụ và xxx để mọi người mở mang đầu óc.
Vụ này em nhớ đã có cụ chiến đấu và chiến thắng ngoạn mục, đưa lên cả TV, không hiểu sao vẫn có trường hợp dính tiếp?

Nha Trang 82

Xe hơi
Gặp mấy xxx này mất time quá, sao xxx ko tránh luôn mấy ông OF ra mà kiếm miếng khác có nhanh ko các cụ nhỉ?

thichxeFord

Xe tăng
Chỗ này theo em nên kiến nghị cụ Khuất Việt Hùng về việc kẻ lại mũi tên dưới đường thành vừa rẽ trái + đi thẳng để khỏi có những vụ này. Cụ KVH hình như cũng trên OF. Nhưng e rằng là khó vì mỏ này được khai thác từ lâu lắm rồi. Em nhớ láng máng thì hình như đèn xanh có cùng 1 nhịp đèn chỗ này thì phải ?

TuanAnhDT

Xe tải
Vậy ah, em thấy 2 đèn xanh cùng 1 lúc mà. Em mới đi qua đấy khoảng hơn tháng :) chắc đổi rồi
Em cũng nhớ là 2 pha. mà cũng nhớ luôn là có biển chỉ dẫn chỉ rẽ trái ở trên thì phải. Cụ fuji cãi tài thật:))

//Ps Mà cụ nào đào mộ chơi em ác thật, vụ việc đã qua cả 2 năm roài(:|

Chỉnh sửa cuối:

Bung To

Xe điện
Cụ mà ghi âm được để đưa lên đây thì vui nhỉ.
Như vụ ngày xưa cụ Libor bắt XXX xin lỗi vì phạt sai đó.

duongtm

Xe tăng
Em cũng nhớ là 2 pha. mà cũng nhớ luôn là có biển chỉ dẫn chỉ rẽ trái ở trên thì phải. Cụ fuji cãi tài thật:))

//Ps Mà cụ nào đào mộ chơi em ác thật, vụ việc đã qua cả 2 năm roài(:|
Em nhớ là 2 đèn cùng 1 nhịp thôi, bao lần em đứng bên trái chờ đèn ngay trước mặt chúng nó có sao đâu nhỉ :D

cuteovnn

Xe tải
CỤ chủ cứng đấy

Bigisbest

Xe container
Chuyện là thế này. Buổi chiều em đi từ Minh Khai tới ngã tư với Trương Định-Bạch Mai-Đại La. Ở ngã tư này cấm ô tô rẽ trái vào Trương Định, dưới đường có kẻ vạch chia mặt đường ra làm 2, nhưng tuyệt nhiên không có biển phân làn hay mũi tên chỉ hướng gì cả. Tuyệt nhiên không. Và hơn nữa, CS ở đây rất hay bắt oan cánh lái xe vì lỗi sai làn. Chuyện này cũng đã có khá nhiều thành viên OF cãi thắng và nhắc nhở lại CSGT rồi, nhưng hình như không tác dụng.
Trước khi vào ngã tư, em đã quan sát tất cả và yên tâm phi vào ngã tư, dừng xe ở làn ngoài cùng bên trái. Đang ung dung chờ đèn đỏ thì 1 bóng áo vàng lướt ra, chắn ngay cạnh xe, gõ kính:
.....

Và thế là, FJ lại có 1 happy ending (đoạn kết có hậu) sau gần 15 phút "trao đổi" thắm tình vặt và tránh bị vặt với mấy bạn công quyền. Lúc đi qua 2 bạn đó, FJ cũng không quên giơ tay vẫy chào 2 bạn CSGT đang quên mình vì tiền, à quên, quên mình vì dân. Của đáng tội là liếc thấy 2 bạn cũng có vẻ tươi cười (không biết có cười đểu mình không) nên là cũng yên tâm lướt tiếp. He he.
Chà, cũng hệt cái lỗi này, em đi từ hướng Khuất Duy Tiến - Phạm Hùng đến ngã tư cắt Lê văn Lương cũng có biển cấm rẽ trái, vậy nên em đứng sát làn trái để dự sẽ đi thẳng, cũng một em ra gõ kính xe nói lảm nhảm, em chả buồn nghe, mặt lạnh điếng em tụt kính xuống bảo: Thế có biển cấm rẽ trái mà không được đứng làn này thì để xây tượng đài chỗ này à em?
Thế là chú em lủi.

chim1non

Xe tải
Nhà B7 Khu tập thể vacvina đường lê văn thiêm
Website
www.otofun.net
Chà, cũng hệt cái lỗi này, em đi từ hướng Khuất Duy Tiến - Phạm Hùng đến ngã tư cắt Lê văn Lương cũng có biển cấm rẽ trái, vậy nên em đứng sát làn trái để dự sẽ đi thẳng, cũng một em ra gõ kính xe nói lảm nhảm, em chả buồn nghe, mặt lạnh điếng em tụt kính xuống bảo: Thế có biển cấm rẽ trái mà không được đứng làn này thì để xây tượng đài chỗ này à em?
Thế là chú em lủi.
- Câu hỏi của cụ đã kết thúc luôn câu chuyện. He he.

bin245

Xe máy
Quá hay cho cụ chủ thớt. Phải học hỏi cụ nhiều rồi.