[VHGT] Em lại bi xxx bắt sai làn ở ngã tư Minh Khai-Bạch Mai-Đại La-Trương Định

FujiS5200

Xe điện
Voka cho bác cái đã, hay ho đấy. Cái ngã tư này tai tiếng lâu rồi...nhưng nếu là em, em sẽ không để mất thời gian như vậy (không đi vào làn xe bên trái) ...anh em nào chưa biết thì bài của cụ thật là hữu ích nếu chẳng may đi vào hoặc muốn nói chuyện với CSGT....
Cụ ơi, cái làn "đi thẳng" nó dài dằng dặc với cả gần chục xe rồi, trong khi làn "rẽ trái" vắng ngắt. Em mà cứ tuần tự thế e là làm tắc nốt các bạn phía sau thì chẳng ổn tí nào. Hì. Nói thật là nếu ở đó có biển biếc đàng hoàng thì có các tiền em cũng chẳng dám chạy tắt lên trên. Các cụ có thể cho em xiền nộp phạt chứ 30 ngày giữ bằng của em thì em đón đưa, đi chơi với gấu kiểu gì chứ (nhỡ có cụ nào đón đưa hộ thì thiệt hại này em để đâu cho hết chứ :P )

blackpaint

Xe container
Nhà em ở ngay ngã tư này nên em chứng kiến k biết bao vụ như vậy rồi. Bác nào cứng thì thoát còn k lại xì tiền thôi. Đây là ngã tư kiếm ăn ác nhất của quận Hai bà trưng thì phải ah
Ngày trung bình hơn chục củ là cũng khớ khớ cụ nhể?

honda_crv_650

Xe hơi
cú có chém chút nào không đấy, nếu không thì em phục cụ sát đất ợ

DOLA

Xe buýt
AV: Tôi kiểm tra hành chính xe anh. Tôi là CSGT nên tôi có quyền kiểm tra hành chính mọi xe.
AV: Tôi là CSGT, tôi có quyền kiểm tra anh, có quyền báo lỗi. Anh là người dân, anh không có quyền yêu cầu tôi nói lỗi cho anh nhé.
AV: Ngày xưa bên Giao thông họ có kẻ mũi tên, nhưng giờ không còn nữa. Anh đi như thế là sai.
:))^:)^ Được ăn, được học sao ngu thế không biết.

Tribute

Xe container
Cái bọn xxx ở ngã tư này đúng là toàn đầu vịt với lá khoai nên Ofer dội bao nhiêu nước cũng trôi tiệt, vẫn chứng nào tật ấy.

pirlo102

Đi bộ
Cụ trả lời quá hay, rất lịch sự, rành mạch đâu ra đấy. Vodka cụ!!!

hungna-1979

Xe hơi
Cụ viết văn hay phét, kể ra có cái đoạn audio thì hay hơn.
Kính cụ.

dreamwater

Xe điện
Đúng là phải chiến đấu cho lẽ phải đến tận cùng.
Vodka cho cụ

TL_Vietnam

Xe lăn
Chỗ này khối người dính đấy - nhớ có topic nào xxx còn cù nhầy: làn đấy dành cho xe máy rẽ vào TĐ x-(

hahut

Xe tăng
nghe như chuyện trẻ thơ ấy nhỉ, chẳng nghiêm túc gì cả, thò ra rồi lại thụt vào, tranh nhau 1 mớ giấy tờ. Hihi, sorry cụ FJ nhé!!

quocchim

Xe buýt
Cụ úp cái file ghi âm lên để mọi người còn học tập về sắc thái và âm điệu chứ. Cứ đọc chay như thế này thì em dự là khó học hỏi lắm cụ ạ :D

Quyetliet

[Tịch thu bằng lái]
Em tìm 1 từ ngữ, câu văn sai để bắt lỗi cụ mà ko ra, cụ học viết văn Nguyễn Du ra à
Ăn nói thế này, chắc chân dài thích cụ lém nhể em lạc đề tý :D

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Khổ nỗi, chỗ này một ngày vài chục xe bị vịn và mất tiền ở đây. Nó giữ Kụ càng lâu thì nó cũng mất Time để vợt xe khác :D

buicongchuc

Xe ba gác
ĐM xxx c hó! Không muốn chửi tục cũng phải chửi cái cho đỡ stress. Bọ c hó éo ấy, cứ cái giọng điệu kiểm tra giấy tờ, mà chúng không hiểu là việc đầu tiên thông báo lý do dừng xe đang lưu thông để kiểm soát, sau đó mới được yêu cầu xuất trình giấy tờ để kiểm soát.

Cụ chủ phọt cái ghi âm của cụ lên đây cho ae nghía với. Nếu cụ có thời gian, cụ làm cái thư góp ý kèm theo ghi âm lên Đội xxx đó, chúng nó đã ngu dốt lại thích hạch sách vớ vẩn!

FujiS5200

Xe điện
nghe như chuyện trẻ thơ ấy nhỉ, chẳng nghiêm túc gì cả, thò ra rồi lại thụt vào, tranh nhau 1 mớ giấy tờ. Hihi, sorry cụ FJ nhé!!
Vâng ạh. Nhưng nếu không làm cái trò trẻ con đó thì có khi giờ này em lại phải lằng nhằng lên phòng, lên đội của họ để lấy lại đấy ạhh. Thú thực, em cũng muốn đàng hoàng lắm nhưng khi thời thế thế thời phải thế :(

Em tìm 1 từ ngữ, câu văn sai để bắt lỗi cụ mà ko ra, cụ học viết văn Nguyễn Du ra à
Ăn nói thế này, chắc chân dài thích cụ lém nhể em lạc đề tý :D
Ước gì em được như cụ nói. Ước ước lắm lắm đấy ạ :(

Cụ úp cái file ghi âm lên để mọi người còn học tập về sắc thái và âm điệu chứ. Cứ đọc chay như thế này thì em dự là khó học hỏi lắm cụ ạ :D
ĐM xxx c hó! Không muốn chửi tục cũng phải chửi cái cho đỡ stress. Bọ c hó éo ấy, cứ cái giọng điệu kiểm tra giấy tờ, mà chúng không hiểu là việc đầu tiên thông báo lý do dừng xe đang lưu thông để kiểm soát, sau đó mới được yêu cầu xuất trình giấy tờ để kiểm soát.

Cụ chủ phọt cái ghi âm của cụ lên đây cho ae nghía với. Nếu cụ có thời gian, cụ làm cái thư góp ý kèm theo ghi âm lên Đội xxx đó, chúng nó đã ngu dốt lại thích hạch sách vớ vẩn!
Thưa 2 cụ, như trong bài post trước em đã nói, điện thoại của em chưa dùng tới chức năng ghi âm bao giờ, và trong vụ đó cũng thế. Hic hic. Lúc đó nó chỉ có chức năng đút túi quần thôi ạ.
@ Cụ Chức: Nếu có thể thì OF nhà mình làm quả ghi âm, ghi hình bắt quả tang đi ạhh. Coi như mình vô tình đi qua rồi bị tóm, rồi bị ghi âm, rồi bị, phải viết đơn kiến nghị íhh ;))

nemchuaran87

Xe hơi
ôi em phục bác sát đất. :))) Đọc bài bác mà em bò ra em cười

buicongchuc

Xe ba gác
Vâng ạh. Nhưng nếu không làm cái trò trẻ con đó thì có khi giờ này em lại phải lằng nhằng lên phòng, lên đội của họ để lấy lại đấy ạhh. Thú thực, em cũng muốn đàng hoàng lắm nhưng khi thời thế thế thời phải thế :(

Ước gì em được như cụ nói. Ước ước lắm lắm đấy ạ :(

Thưa 2 cụ, như trong bài post trước em đã nói, điện thoại của em chưa dùng tới chức năng ghi âm bao giờ, và trong vụ đó cũng thế. Hic hic. Lúc đó nó chỉ có chức năng đút túi quần thôi ạ.
@ Cụ Chức: Nếu có thể thì OF nhà mình làm quả ghi âm, ghi hình bắt quả tang đi ạhh. Coi như mình vô tình đi qua rồi bị tóm, rồi bị ghi âm, rồi bị, phải viết đơn kiến nghị íhh ;))
Hôm nào em qua công trình gần đó, em sẽ chuột bạch phát xem dư nào. Ghét bọn c hó này quá.

vienthuatri

Xe hơi
Vuốt kụ 1 ly! Nhỡ lúc quay xe mà xxx nó lại túm Kụ thì hài lắm nhỉ!