[Funland] Em lại bị húc nhưng không chửi nhau :D

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Riêng vụ này em vote ăn miếng trả miếng.
Cụ phải lôi xuống bắt xin lỗi.
Nặng nữa thì phải được thông lại. ;))
e bị quả đèn đỏ đang chờ thì nghe đánh phịch cái
ông altis hay vios chả nhớ mải zalo hay viber hôn phát vào mông, cản bị bóp vào khoảng 5cm
thế mà đỵt cụ nó còn nói nốt xong ngồi nhìn. e xuống bảo nó lùi xe rồi đạp phát cái cản nó về vị trí cũ may ko sao, nó vẫn ngồi. Đỵt cụ nó, e vẫy tay bảo xuống đây, nó mới mò ra. thấy ko sao e bảo đi chú ý, rồi té lên xe, con vợ nó còn mở miệng xin lỗi cám ơn, thằng cụ kia nó vẫn câm!!!!
công nhận mình kiềm chế tốt!

printer05

Xe điện
Cảm ơn cụ, e vào được rồi nhưng có vẻ hình ảnh chưa phải là cập nhật mới nhất cụ nhỉ
Cụ nhìn lên góc trái phía trên màn hình sẽ thấy ngày dữ liệu được ghi lại, hình ảnh này thường do một xe máy gắn cam 360 ở phía trên đầu người lái ghi lại, bên nước ngoài họ dùng ô tô

Không sợ vợ

Xe tăng
Thớt oánh bóng giỏi nhỉ, mới ngày nào đít đỏ, giờ đã xanh rì :))

lamhoangvan87

Xe container
e bị quả đèn đỏ đang chờ thì nghe đánh phịch cái
ông altis hay vios chả nhớ mải zalo hay viber hôn phát vào mông, cản bị bóp vào khoảng 5cm
thế mà đỵt cụ nó còn nói nốt xong ngồi nhìn. e xuống bảo nó lùi xe rồi đạp phát cái cản nó về vị trí cũ may ko sao, nó vẫn ngồi. Đỵt cụ nó, e vẫy tay bảo xuống đây, nó mới mò ra. thấy ko sao e bảo đi chú ý, rồi té lên xe, con vợ nó còn mở miệng xin lỗi cám ơn, thằng cụ kia nó vẫn câm!!!!
công nhận mình kiềm chế tốt!
Cụ xử lý thế là chuẩn rồi ạ.
Trước 1 cụ cam lách làn cũng phệt vào mít em.
Nhưng e xe cỏ nên kệ.
Về xem lại thấy ko sao.
Va chạm nhỏ thì bỏ qua được là tốt nhất, va chạm lớn thì càng cần nhẹ nhàng.

Teen

Xe điện
Em di chuyển 2b trên phố Trần Quang Khải rẽ vào phố Tràng Tiền (cửa hàng Sâm Ngọc Linh), xi nhan đầy đủ, tốc độ 8km/h, quan sát thấy có người đị bộ đi qua vạch (dành cho người đi bộ), em phanh xe lại để nhường (cách vạch 1m, cách vỉa hè 1m2), thì hự 1 phát quay lại thấy 1 em 4b (Mec S màu xanh) táng ngay vào mít :D, em quay lại nhìn thôi, không chửi bới, lxe Mec S cũng chẳng xin lỗi (cử chỉ) và hình như là nữ lái.

Em có sai không các cụ. Chắc em phải bọc sắt vào mít xe của em thôi, nát mịa nó hết rồi :D

View attachment 4593720

Em không có cam hành trình nên các cụ xem tạm nhé
Hôm sau cụ ra rình nó, húc lại phát, và cũng...ko nói gì xem có khác ko nào :))

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Em di chuyển 2b trên phố Trần Quang Khải rẽ vào phố Tràng Tiền (cửa hàng Sâm Ngọc Linh), xi nhan đầy đủ, tốc độ 8km/h, quan sát thấy có người đị bộ đi qua vạch (dành cho người đi bộ), em phanh xe lại để nhường (cách vạch 1m, cách vỉa hè 1m2), thì hự 1 phát quay lại thấy 1 em 4b (Mec S màu xanh) táng ngay vào mít :D, em quay lại nhìn thôi, không chửi bới, lxe Mec S cũng chẳng xin lỗi (cử chỉ) và hình như là nữ lái.

Em có sai không các cụ. Chắc em phải bọc sắt vào mít xe của em thôi, nát mịa nó hết rồi :D

View attachment 4593720

Về lý thuyết thì không sai lắm , nhưng về kỹ năng thì hơi thiếu độ thông minh . Chúc cụ không bao giờ lấy bằng 4b để người khác được nhờ.

printer05

Xe điện
Về lý thuyết thì không sai lắm , nhưng về kỹ năng thì hơi thiếu độ thông minh . Chúc cụ không bao giờ lấy bằng 4b để người khác được nhờ.
Cụ chỉ giáo cho em về kỹ năng với. Em lấy bằng 4b từ năm 95 cơ, hồi đó là hạng C tương đương với B2 bây giờ.

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Cụ chỉ giáo cho em về kỹ năng với. Em lấy bằng 4b từ năm 95 cơ, hồi đó là hạng C tương đương với B2 bây giờ.
Cụ có phải là người hôm trước đi làn bên trái và chửi nhau với 4b không?

ngu ngơ

Xe điện
Sao cụ không hỏi những xe đằng sau thứ 1 phải giữ khoảng cách an toàn, thứ 2 họ cũng quan sát được người đi bộ qua đường. Em đi chậm và khi phanh lại cũng không phải la phanh chết mà vẫn đi đâm chứng tỏ người lưu thông phía sau không tập trung và quan sát.
Không cần tranh cãi, khi thấy quá nhiều vẫn đề khi tham gia giao thông thì phải điều chỉnh hành vi của mình trước. Tai nạn dù đúng hay sai thì đi xe máy là thiệt hại mạng sống, ô tô họ an toàn hơn nhiều.

comcuon

Xe tải

View attachment 4593720

M k sai nhưng 2 thớt gần đây m lập thì m hâm cmnr

printer05

Xe điện
Vậy chúc cụ thọ lâu hơn thôi. Như 1 số cụ phía trên đã nói rồi, tính mạng là trên hết.
Với trường hợp này cụ xử lý thế nào?

Đi tiếp, lạng lách để thoát khỏi mấy người đi bộ.

Ngoài ra cụ cho em hỏi, theo ý cụ là cứ tham gia giao thông mà bị đâm thì là mình xử lý tình huống không thông minh lắm ?

Chỉnh sửa cuối: