Em là gà mới xin được tư vấn về Isuzu!

hoaidmdn

Xe đạp
Em là "gà" mới gia nhập, xin có lời chào đến các pác trong 4rum. E hiện nay đang chạy 1 con Isuzu Hi-Lander Vspec, tuy đã gắn kết với vợ 2 này gần 1 năm rồi mà vẫn chưa từng sắm sửa cho e nó cái gì nên cũng cảm thấy áy náy quá. Tranh thủ cuối tuần này rãnh e định sửa sang, tân trang lại "nội y" của e nó một chút cho lung linh nhưng có 1 số thắc mắc mong các bậc trưởng lão nhiều kinh nghiệm hướng dẫn thêm:
1. Vợ 2 của e khi "vận hành" thì kêu rất to, có phải là do bản chất của dòng này như vậy hay là có nguyên nhân khác.
2. E muốn dọn lại sạch sẽ bên trong cho vợ 2 nhưng kô biết các địa điểm uy tín để gửi gắm (e ở Đà Nẵng:69:).
3. Có pác nào rãnh rỗi và nhiệt tâm thì chỉ dẫn rõ giúp e nên làm sắm sửa, tân trang thêm những gì cho vợ 2 của e đẹp và khỏe mạnh hơn kô ạ?
E thật sự mù tịt về xe, trình độ thấp tệ nên nếu như hỏi những vấn đề hơi "chuối" thì cũng mong các pác thông cảm và chỉ dẫn thêm.
Chúc các pác luôn vui vẻ, mạnh khỏe để có sức phục vụ các cô vợ 2 xinh tươi:^).

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
Em là "gà" mới gia nhập, xin có lời chào đến các pác trong 4rum. E hiện nay đang chạy 1 con Isuzu Hi-Lander Vspec, tuy đã gắn kết với vợ 2 này gần 1 năm rồi mà vẫn chưa từng sắm sửa cho e nó cái gì nên cũng cảm thấy áy náy quá. Tranh thủ cuối tuần này rãnh e định sửa sang, tân trang lại "nội y" của e nó một chút cho lung linh nhưng có 1 số thắc mắc mong các bậc trưởng lão nhiều kinh nghiệm hướng dẫn thêm:
1. Vợ 2 của e khi "vận hành" thì kêu rất to, có phải là do bản chất của dòng này như vậy hay là có nguyên nhân khác. ---> kêu to thì mới đúng là HiLander :69:.
2. E muốn dọn lại sạch sẽ bên trong cho vợ 2 nhưng kô biết các địa điểm uy tín để gửi gắm (e ở Đà Nẵng). --->
I-Mark Salon ISUZU-GELIMEX

Công ty Điện Máy & Kỹ Thuật Công Nghệ (GELIMEX) thuộc Bộ Công Thương

Địa chỉ: 372 Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

Điện thoại: 0511.3955969 Fax: 0511.3955668
3. Có pác nào rãnh rỗi và nhiệt tâm thì chỉ dẫn rõ giúp e nên làm sắm sửa, tân trang thêm những gì cho vợ 2 của e đẹp và khỏe mạnh hơn kô ạ?
E thật sự mù tịt về xe, trình độ thấp tệ nên nếu như hỏi những vấn đề hơi "chuối" thì cũng mong các pác thông cảm và chỉ dẫn thêm.
Chúc các pác luôn vui vẻ, mạnh khỏe để có sức phục vụ các cô vợ 2 xinh tươi.

Chúc bác vui vẻ với OF (b)

Chỉnh sửa cuối:

wine

Xe tăng
Ngoại thất: nếu bác hay phải chở đồ nhiều thì bắt thêm cái giá trên nóc nhìn cho nó sport, thêm nữa bác thay cho em 5 cái tay nắm mở cửa mạ inox trông cho nó nổi (nếu tay nắm của bác vẫn nguyên bản bằng nhựa màu đen)
Nội thất: Bác trải thêm 1 lớp lót sàn (vừa sạch sẽ mà có khi đỡ ồn :21:). bác có nhu cầu nghe nhạc trên xe nữa thì thay 4 cái loa ở cánh cửa nguyên bản của xe (thay bằng loa gì thì nhờ các bác trên này tư vấn) và thêm 1 cục sub nữa là ngon rồi.
Chúc bác vui với vợ 2 (b)

hoaidmdn

Xe đạp
E cám ơn các pác nhiều về những góp ý bổ ích.
@ wine: Vợ e đã được thay tay nắm mạ inox và lắp thêm giá trên nóc như lời của pác lâu rồi (cái này thằng chồng trước của nó làm, kô phải em:69:). Phải công nhận là nhìn xa xa vợ của e cũng sport lắm.(l) Có lẽ e sẽ theo ý kiến của pác lót lại sàn cho sạch và cũng vừa đỡ ồn hơn, làm lại nguyên dàn âm thanh trong xe nghe nhạc cho nó sướng:6:.
Pác có thể cho e biết tổng thiệt hại của vụ sửa sang sắc đẹp này tầm khoảng bao nhiêu kô?:^)
@ hungisu: E đã đọc nhiều bài của pác rồi, e thấy pác rất nhiệt tình và tận tâm với các anh em trong OF nói chung cũng như box ISU nói riêng. E tiếc vì không ở Hà Nội để có thể gửi vợ vào chỗ của pác để vừa yên tâm về chất lượng vừa được mời pác ly cafe (e bị nghiện cafe nặng:102:). Thanks pác nhiều nhé.

Hoangkh

Xe tải
Nói chung là ngoài tiếng ồn ra thì ổn cả. Biết làm sao cho hết ồn đây?(c)

teapot

Xe buýt
1. Vợ 2 của e khi "vận hành" thì kêu rất to, có phải là do bản chất của dòng này như vậy hay là có nguyên nhân khác. ---> kêu to thì mới đúng là HiLander :69:.
:21::21::21:, đúng thía
Hoangkh Nói chung là ngoài tiếng ồn ra thì ổn cả. Biết làm sao cho hết ồn đây?(c)Bác làm bộ âm thanh ngon vào, " tiếng hát át tiếng rên:21:

tamdao

Xe tăng
Em thèm một chú Hilander MT quá, bác hungisu cho biết đã có loại xe này về đại lý chưa ạ? Rổ giá thế nào bác?

hungisu

Xe tăng
Website
www.viethaioto.com.vn
Em thèm một chú Hilander MT quá, bác hungisu cho biết đã có loại xe này về đại lý chưa ạ? Rổ giá thế nào bác?
Kính bác, HL hiện nay đã tạm dừng sản xuất, e rằng bác phải chuyển hướng thôi ạ. Chúc bác tìm được xe như ý