[Funland] Em không thích Messi.

honda_cub79

Xe lăn
Cháu hóng Fan của Messi vào chém ợ :D

Khai Duong

Xe tải
Cụ lại bảo Messi vẽ vời , một trong những top qua người nhất TG đó bác , tối giản hết các skill ko như Neymar mà lại rất hiệu quả , cái sai của bác nữa là kêu Messi ko khổ luyện bằng Ro , tôi cá là con hơn , mắc bệnh chậm phát triển từ nhỏ Barca mua về chữa mà bác biết rồi đấy bóng đá đỉnh cao nhỏ con mà ko khổ luyện thì ko bao giờ đc như bây giờ , NC như bác kiểu như Messi đẻ ra đã như thế rồi , đầy ông sao trẻ sớm nở chóng tàn nhiều như lợn con trên TG ông biết vì sao ko vì bệnh ngôi sao ăn chơi ít tập luyện đấy , xem phim siêu nhân thì sinh ra là nó có sẵn siêu nhân trong người rồi bác ak 🤭
Đồng ý với cụ, Ro7 từ nhỏ vượt qua nghèo khó để vươn lên thì M10 cũng phải chiến đấu với bệnh tật để đứng dậy. Còn bé tý, phải tiêm thuốc để sản sinh hóc môn, phải nỗ lực để lọt vào mắt xanh các hlv khi mà bạn quá còi cọc. Giữ phong độ đỉnh cao hơn chục năm nay.
Em cũng là fan M.U, nhưng em không ghét các tài năng đối thủ như Drogba, M10, Henry... Ngay như bây giờ em rất thích Pep, mặc dù ông này còn ở M.C ngày nào, cơ hội vô địch PL của MU ngày đó vẫn còn thấp.

Celtos

Xe máy
Em fan MU, em thích cả Cr7 và Si... đơn giản là em thích, thế thôi.

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Em thì cứ thằng nào dập mu rùa càng đau em càng thích :))
Cụ giống em thế. Em sau trân chung kết C1 năm 2008 mà em tức mất ngủ
Đang mong Messi về Mu có khi lại giúp Mu vào được chung kết C1 gặp chè xanh của em để đoi lại món nợ năm xưa 😂😂😂

poiuy

Xe ba gác
Cụ chủ thớt này nhiều lần khoe các “MU” của cụ ấy trên OF này rồi :D, không phải khoe trực tiếp mà khoe phần đẹp nhưng em biết chắc là có “MU” ở đâu đó. Vì vậy em rất lăn tăn là cụ ấy đã có nhiều “MU” như thế thì tại sao lại ghét Messi vì Messi chỉ dập có nhõn 1 MU thôi mà? :D

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ thớt này nhiều lần khoe các “MU” của cụ ấy trên OF này rồi :D, không phải khoe trực tiếp mà khoe phần đẹp nhưng em biết chắc là có “MU” ở đâu đó. Vì vậy em rất lăn tăn là cụ ấy đã có nhiều “MU” như thế thì tại sao lại ghét Messi vì Messi chỉ dập có nhõn 1 MU thôi mà? :D
Khổ Fan Mu lâu quá rồi không có gì để khoe nên giờ phải quay sang dìm đối thủ đã cụ ạ 😁😁😁

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Để xem M8-2 qua đây làm được cái trò trống gì không hay làm nền cho Neymar và Mpape.
Em không ưa cu này vì 2 trận chung kết C1 nó vã MU của em.
Em cũng ko thích Messi ko phải vì đá kém mà vì đám này hay lắm ưu sách. Còn Messi thì đừng bao giờ các cụ mong về Ngoại Hạng Anh vì về đó không chạy đc đâu. Riêng về giải anh tốc độ chạy với cầm bóng đòi hỏi thể lực cực tốt, xưa Di Maria về có đá đc đâu, nguyên do là thể lực ko đủ để chiến đc.

Chauthanh11

Xe điện
Em cũng ko thích Messi ko phải vì đá kém mà vì đám này hay lắm ưu sách. Còn Messi thì đừng bao giờ các cụ mong về Ngoại Hạng Anh vì về đó không chạy đc đâu. Riêng về giải anh tốc độ chạy với cầm bóng đòi hỏi thể lực cực tốt, xưa Di Maria về có đá đc đâu, nguyên do là thể lực ko đủ để chiến đc.
Davis Silva bé tý vẫn đá tốt thôi cụ ? Di Maria không phải do thể lực , mà lối đá của MU không phù hợp với ông này thôi , thời đó chiến thuật của Viêm Gan có phần tiêu cực + bộ khung di sản của Sir Alex để lại toàn hết đát .
Riêng Messi thì em nghĩ anh này đủ khôn để không tới Anh

Chỉnh sửa cuối:

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em fan chelsea, trước ghét MU của cụ lắm, nhưng giờ qua tuổi đi cà khịa rồi, giờ là fan của chelsea và bóng đá thôi, hay thi khen dở thì chê, đội nào đá hay đá đẹp em cũng mê

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Davis Silva bé tý vẫn đá tốt thôi cụ ? Di Maria không phải do thể lực , mà lối đá của MU không phù hợp với ông này thôi , thời đó chiến thuật của Viêm Gan có phần tiêu cực + bộ khung di sản của Sir Alex để lại toàn hết đát .
Thể lực ảnh hưởng rất nhiều mà cụ. Chạy dốc sức như Live cầu thủ chạy đc có 1,2 mùa chấn thương như dạ. Xưa liên xô có ông Andrei Ashavin sang Arsenal, trận nào bố này vào đá cũng thở lè hết lưỡi ra mà thuộc dạng hàng khủ bên Nga đấy.

ZARG

Xe container
Giả Trân là nhân vật trong Hồng Lâu Mộng, có quan hệ loạn luân với con dâu. Em chỉ biết thế :D
Giả - Chân: tức là giả và thật, kiểu như mâu thuẫn.

Sau lại thành Giả Trân của Hồng Lâu Mộng, ngáo thật =))

Lam__Phương

Xe điện
E fan Barca đương nhiên thích Messi nhưng cũng vừa phải thôi thấy bây giờ nó già rồi còn gì mà bàn bạc nữa đâu, chẳng khác vào sở thú nhìn mấy con sư tử già móm răng chán kinh.

sonvg

Xe điện
Nói như cụ thì phủ nhận Ro7.
Mỗi thằng 1 phong cách nhưng tính hiệu quả thì R7 hơn cu M8-2 vẽ vời. Cu M8-2 đá thêu hoa dệt gấm xem sướng mắt đấy nhưng em ghét nó sau trận chung kết C1 đầu tiên.
Em thích cu R7 hơn vì nó nỗ lực khổ luyện vươn lên hơn mọi cầu thủ khác, phải nói là phi thường.
M8 ko khổ luyện thì đã như Rô vẩu rồi.

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Thể lực ảnh hưởng rất nhiều mà cụ. Chạy dốc sức như Live cầu thủ chạy đc có 1,2 mùa chấn thương như dạ. Xưa liên xô có ông Andrei Ashavin sang Arsenal, trận nào bố này vào đá cũng thở lè hết lưỡi ra mà thuộc dạng hàng khủ bên Nga đấy.
Giải nào cũng thế thôi mà cụ, dùng đầu óc nhiều thì ít phải dùng sức đi, kiểu vừa đầu óc vừa trâu bò như Viera thì hiêm
NHA có thể kể đến vài cái tên mà đầu óc và sự khéo léo bù khuyết thể lực như Zola, Silva, Scholes, Fabregas, Modric... vẫn là những nhân tố nổi bật. Hay như Pirlo toàn đi bộ mấy khi anh ấy chạy đâu vẫn là tiền vệ xuất sắc...
Nhg phải thừa nhận hậu vệ anh rắn mặt hơn La liga nhiều. M10 sang đây chắc chắn số bàn thắng ko bằng bên TBN được

Thớt fan Mu phong trào đội lốt. Fan trung thành ko phát ngôn mấy câu thiểu năng đầu đất như vậy. 26 năm xem Mu có thăng có trầm bao cuộc chinh chiến thương đau thì phải công nhận Messi là thiên tài gây ra nhiều đau đớn nhất cho Mu. Nhưng cũng vì thế mà càng thấy sự vĩ đại của cậu ấy

Chauthanh11

Xe điện
Công nhận là các hậu vệ Anh xoạc bóng kinh hồn . Nhưng độ tiểu xảo thì ít hơn các giải khác .

MC mua thằng Grealish đắt kinh nhỉ ? Đúng bọn cầu thủ Anh giá ảo thật , thằng này nổi ở clb thuộc dạng trung bình yếu được 1 mùa mà giá đã trên trời .
Nhìn thằng này đá cũng ngứa mắt thật , khệnh khạng ít chịu chạy .

tieuvuong

Xe buýt
Cụ lại chém bừa, Đám ngoại hạng là mồi ngon cho Messi đấy cụ! Xưa mấy ông fan cuồng cứ nâng bi ngoại hạng nào là tốc độ, chặt chém... mà hàng Tbn dạt qua như Silva Mata Cazola Sanchez... nó chả vần cho tơi tả :)) Tầm messi sang giải nào cũng làm vua thôi, ít nhất trong 2 năm tới

Davis Silva sao nó đá ngoại hạng Anh vẫn làm vua bao năm. Vẫn bá đạo. Người bé tí. Trình thì sao so với messi được. Cụ giải thích hộ cái