Em khoe Shadow Phoenix

mktbn76

Xe buýt
Có khi phải lập một thớt các cụ khoái món này thôi

TONGIA

Xe lừa
Mấy con sang tên mà thấy mấy cha bán cứ giấu ảnh thậm thà thậm thụt thì không hiểu có an tâm đc không các cụ?

thienvan7

Xe buýt
Sao phải thêm vôn kế làm gì nhỉ, accu ko đủ thì đương nhiên ko đề được rồi. Đo thì cũng làm quái gì. Xe về chủ mới, cụ nên cho đi spa tổng thể, thay nước non dầu nhớt đi cho yên tâm.
Trước đây, tối em toàn nằm khểnh ngắm TV, nhưng lâu lắm ồi bỏ thói quen đó...
Còn cái chống đổ, cân hai bên thế kia mà cụ? Nó là cái gì thế cụ, ảnh thứ 3 ấy?
Vành sau là vành đúc hở cụ? Nếu đúng thế thì là món nâng cấp/độ có lý của chủ trước. Nói gì thì nói chứ món PKL này mà xịt hơi, dù rất hiếm, thì đúng là dắt phê...lòi rom :D. Dù rằng vành nan hoa hợp với vẻ classic của dòng xe này.
Không phải vành đúc đâu Cụ Bigisbest ạ. Nó chỉ là cái ốp mâm mạ Chrome thôi.

mktbn76

Xe buýt
Mấy con sang tên mà thấy mấy cha bán cứ giấu ảnh thậm thà thậm thụt thì không hiểu có an tâm đc không các cụ?
Cụ họ tào à, người ta ko biết pót ảnh thì sao, cụ máu người ta mua bán với cụ ở công an và bao ra tên cho cụ đó, có phải ai cũng giỏi món in tờ nét như cụ đâu

Bigisbest

Xe container
Cụ họ tào à, người ta ko biết pót ảnh thì sao, cụ máu người ta mua bán với cụ ở công an và bao ra tên cho cụ đó, có phải ai cũng giỏi món in tờ nét như cụ đâu
Chán cụ thật đấy, con gái xinh người ta muốn cưới mà ko biết show hàng, có cái gì khó đâu nhể: cụ dùng điện thoại hay ipad?
1. Cụ lấy đt hoặc ipad ra chụp một lô vào cho em;
2. đăng nhập, vào thớt, đến bài của cụ nào quan tâm, chọn "Trả lời kèm trích dẫn"
3. Ô trắng hiện ra cho cụ viết lời quảng cáo quảng mèo...ok/ Tiếp đến, nhìn góc dưới bên phải sẽ thấy 3 ô sát nhau: "gửi trả lời", "tải ảnh lên" "thêm tùy chọn" thì cụ nhấn vào "Tải ảnh lên", sau đó tìm ảnh trong máy cụ, chọn "xong"...sau đó trở lại: gửi trả lời.

thienvan7

Xe buýt
Chán cụ thật đấy, con gái xinh người ta muốn cưới mà ko biết show hàng, có cái gì khó đâu nhể: cụ dùng điện thoại hay ipad?
2. đăng nhập, vào thớt, đến bài của cụ nào quan tâm, chọn "Trả lời kèm trích dẫn"
3. Ô trắng hiện ra cho cụ viết lời quảng cáo quảng mèo...ok/ Tiếp đến, nhìn góc dưới bên phải sẽ thấy 3 ô sát nhau: "gửi trả lời", "tải ảnh lên" "thêm tùy chọn" thì cụ nhấn vào "Tải ảnh lên", sau đó tìm ảnh trong máy cụ, chọn "xong"...sau đó trở lại: gửi trả lời.
Vodka cụ Bigisbest

mktbn76

Xe buýt
cảm ơn cụ, có thế mà em cũng không biết, em cũng khoe vợ em phát

thienvan7

Xe buýt
QUOTE="mktbn76, post: 25180226, member: 141143"]cảm ơn cụ, có thế mà em cũng không biết, em cũng khoe vợ em phát
[/QUOTE]
Cụ làm thớt khoe mới cho nó hoành tráng. Xe đẹp quá

mktbn76

Xe buýt
Cụ Bigisbest cho em hỏi thêm, em thấy xe cụ và xe Thienvan7 ở ngang hông, dưới ghế ngồi phía sau không có đèn nhỏ nhỏ, nhưng một pin của tôi xe thì có, vậy nó khác nhau ở điểm gì vậy?
Cụ à, cái đó theo hiểu biết của em cái mắt cua đó sẽ có cùng với cái đèn mắt cua ở khung chạy dọc ở gần két nước, không phải thích thì gắn vào đâu và liên quan đến đồng hồ contermet vòng ngoài đo dặm, vòng trong đo km, nếu có là hàng mỹ nhé cụ, đặc biệt là kèm theo các điều kiện trên cùng với số khung có số 1 hoặc 5 đầu tiên đích thị là hàng mỹ, còn không có đèn mắt cua, contermet chỉ có đo km, không đo dặm thì có thể là hàng cho thị trường nhật, nhìn chung thì như nhau, chạy không có gì khác, chỉ khác tiếng pô, em nói là pô còn zin nhé, chứ móc rồi giống nhau cả, pô hàng mỹ nổ mạnh mẽ hơn, còn hàng nhật em thấy như xe dim, một vài ngu ý của em, có gì ko phải các cụ chỉ giáo thêm ạ

Chỉnh sửa cuối:

mktbn76

Xe buýt
QUOTE="mktbn76, post: 25180226, member: 141143"]cảm ơn cụ, có thế mà em cũng không biết, em cũng khoe vợ em phát
Cụ làm thớt khoe mới cho nó hoành tráng. Xe đẹp quá[/QUOTE]
Thôi cụ à, em thấy các cụ có máu giống em, em ké thớt các cụ tý cho vui thôi

thienvan7

Xe buýt
Cụ à, cái đó theo hiểu biết của em cái mắt cua đó sẽ có cùng với cái đèn mắt cua ở khung chạy dọc ở gần két nước, không phải thích thì gắn vào đâu và liên quan đến đồng hồ contermet vòng ngoài đo dặm, vòng trong đo km, nếu có là hàng xuất mỹ nhé cụ, còn contermet chỉ có đo km, không đo dặm thì có thể là hàng cho thị trường nhật, nhìn chung thì như nhau, chạy không có gì khác, chỉ khác tiếng pô, em nói là pô còn zin nhé, chứ móc rồi giống nhau cả, pô hàng mỹ nổ mạnh mẽ hơn, còn hàng nhật em thấy như xe dim, một vài ngu ý của em, có gì ko phải các cụ chỉ giáo thêm ạ
Xe cụ đời bao nhiêu đấy ạ?

i30cw9912

Xe tăng
Cụ à, cái đó theo hiểu biết của em cái mắt cua đó sẽ có cùng với cái đèn mắt cua ở khung chạy dọc ở gần két nước, không phải thích thì gắn vào đâu và liên quan đến đồng hồ contermet vòng ngoài đo dặm, vòng trong đo km, nếu có là hàng xuất mỹ nhé cụ, còn contermet chỉ có đo km, không đo dặm thì có thể là hàng cho thị trường nhật, nhìn chung thì như nhau, chạy không có gì khác, chỉ khác tiếng pô, em nói là pô còn zin nhé, chứ móc rồi giống nhau cả, pô hàng mỹ nổ mạnh mẽ hơn, còn hàng nhật em thấy như xe dim, một vài ngu ý của em, có gì ko phải các cụ chỉ giáo thêm ạ
Xe cụ xuất Mỹ hay Nhật vậy?

thienvan7

Xe buýt
Em khoe thêm cái nữa cho phấn khởi: Sánh vai với bà hai

Bigisbest

Xe container
Cụ làm thớt khoe mới cho nó hoành tráng. Xe đẹp quá[/QUOTE]
Quá đẹp, cụ ạ. Cụ có thừa nhận là VT750C này nhìn góc nào cũng đẹp, đủ lớn để là PKL, đủ linh hoạt để sử dụng được khắp nơi ko? Chục năm tuổi mà vẫn như này, khéo chăm là người tình trăm năm luốn...

Bigisbest

Xe container
Em khoe thêm cái nữa cho phấn khởi: Sánh vai với bà hai
Cụ cũng đa mang như em nhể? hai cái của ta chả bằng một cái xe ô tô của người khác, nhưng lại là hai thứ khiến mình yêu, em nhứt trí với cách tiêu tiền của cụ :D.
Thế nào, cụ làm quen trọng lượng em nó chưa? em loay hoay vài lần đầu, giờ thấy ngon lành quá, em nó ngoan ngoãn trong tay mình, tư thế ngồi thì ko thể dễ chịu hơn...hơn năm trăng mật mà vỡn...thích lém cụ ạ.
Cụ chửa tháo cái giá đèo hàng thì chí ít cũng bóc tạm cái miếng phản quang ra cho em, gắn vào đó chả ăn nhập gì sất. Cả cái tem xanh ở tựa lưng.

thienvan7

Xe buýt
Cụ cũng đa mang như em nhể? hai cái của ta chả bằng một cái xe ô tô của người khác, nhưng lại là hai thứ khiến mình yêu, em nhứt trí với cách tiêu tiền của cụ :D.
Thế nào, cụ làm quen trọng lượng em nó chưa? em loay hoay vài lần đầu, giờ thấy ngon lành quá, em nó ngoan ngoãn trong tay mình, tư thế ngồi thì ko thể dễ chịu hơn...hơn năm trăng mật mà vỡn...thích lém cụ ạ.
Cụ chửa tháo cái giá đèo hàng thì chí ít cũng bóc tạm cái miếng phản quang ra cho em, gắn vào đó chả ăn nhập gì sất. Cả cái tem xanh ở tựa lưng.
Vâng, chắc chắn là mai em sẽ tháo. Nay bận quá chả làm gì được cụ ạ.
Em cũng không mất quá nhiều thời gian để làm quen xe côn, bởi những năm 2000 em đã từng chạy Win, rồi CM. Tuy nhiên, cảm giác vật em này nó khác hẳn cụ ạ. Hay hay là...

Bigisbest

Xe container
Vâng, chắc chắn là mai em sẽ tháo. Nay bận quá chả làm gì được cụ ạ.
Em cũng không mất quá nhiều thời gian để làm quen xe côn, bởi những năm 2000 em đã từng chạy Win, rồi CM. Tuy nhiên, cảm giác vật em này nó khác hẳn cụ ạ. Hay hay là...
Iêm mua cái là đi về luôn, nhưng...thú thực là những km đầu thần hồn mình vẫn ở đâu đâu ấy cụ ạ, chưa hòa nhịp với nàng, chưa cảm nhận được, giờ thì ngon lắm roài cụ ạ, iêm với nàng cứ như là một...nhẹ nhàng, đằm thắm...thích ạ.
Còn cái đoạn trang trí gì thêm, thời gian còn dài...cứ làm quen em ấy đi cụ ạ.

mktbn76

Xe buýt
Cụ làm thớt khoe mới cho nó hoành tráng. Xe đẹp quá
Quá đẹp, cụ ạ. Cụ có thừa nhận là VT750C này nhìn góc nào cũng đẹp, đủ lớn để là PKL, đủ linh hoạt để sử dụng được khắp nơi ko? Chục năm tuổi mà vẫn như này, khéo chăm là người tình trăm năm luốn...[/QUOTE]
Báo cáo cụ, em thưởng thức cũng khá nhiều loại rồi ạ, nhưng em thấy em này lành, dễ khiển, ăn ít xăng, không hỏng vặt, đồ đạc thay thế sửa chữa dễ, nói chung là phù hợp với các cụ không cần hoành tráng quá, nhưng vẫn bảo đảm pkl, chạy đường trường nhàn hạ