Chi hội Em khoe lại xe của em sau khi phát hiện xe em bị nhân bản tại Thái Nguyên

Website
tuantattoostudio.com
Xe e trước đây ạ

Cách đây ít hôm e phát hiện 1 cụ ăn cắp bản quyền xe em đến 100% ở Thái Nguyên. Quá đau lòng vì vấn đề này, mỗi người 1 ý tưởng sao lại phải đi copy xe e như thế làm gì, cho nên mấy hôm nay e quyết định thay đổi 1 chút về ngoại thất và mắt mũi để xem cụ kia đua theo em được đến đâu :)) Mời các cụ đánh giá !!! Về cơ bản vẫn là chỗ cũ e hay chụp ,góc chụp vẫn thế , và e thêm 1 ít tem mới !!!

E phối lại hoàn toàn phần đầu xe - Nhìn từ góc thẳng này hơi điêu :)) Và đèn pha e cũng đã độ đôi Q5 - và Bi gầm Led cho nó soáng :))

Bên lái và bên phụ vẫn thế :)) Chỉ khác là e đã sơn đen bóng bộ Lazang cho cùng tông :D

Mông bên phụ và mông bên lái ( có thêm tý tem cho đỡ trống )

Tổng thể cái mông em nó :D

Đợt tới e sẽ hoàn thiện phần phối màu nội thất rồi up lên sau. Nhiều cụ cứ hỏi e sao e cứ phải che biển, tại vì e thích thế :)) Các cụ nhìn xe đoán đc biển mới hay chứ đúng ko ạ :))

TuanTT0902

Xe tải
Là bản quyền thì cụ phải để biết biển số chứ. K mọi người lại tưởng cụ copy đới. Nhưng nhìn cũng đẹp và sport ra phết. Có xe e cũng đú với cụ

vietttqh

Xe hơi
Cụ phối màu trông rất trẻ trung và khoẻ mạnh, không còn nhận ra e matiz liễu yếu đào tơ nữa rồi.

Website
tuantattoostudio.com
Là bản quyền thì cụ phải để biết biển số chứ. K mọi người lại tưởng cụ copy đới. Nhưng nhìn cũng đẹp và sport ra phết. Có xe e cũng đú với cụ
Biển số e thì ai cũng biết rồi nhưng e ko thích công khai thôi. Thớt bên Khoe xe e lập cách đây 4 tháng. còn cái xe nhân bản mới xuất hiện 1 tháng nay thôi ạ cho nên người ta copy của e thì người ta tự xấu hổ thôi :))

thanhtung080487

Xe hơi
Xe cụ đẹp như thế ng ta lấu mẫu tiêu chuẩn để làm theo như thế là cụ mứng mới đúng chứ xấu ai làm theo đâu hehe. Cụ chịu khó chăm xe quá. Em cũng hơi giống xe cụ. Em mới giao lưu đc bộ body kit nhưng bận quá chưa lắp đc, hôm nào em lắp xong sang cụ giao lưu cụ nhé

Website
tuantattoostudio.com
Xe cụ đẹp như thế ng ta lấu mẫu tiêu chuẩn để làm theo như thế là cụ mứng mới đúng chứ xấu ai làm theo đâu hehe. Cụ chịu khó chăm xe quá. Em cũng hơi giống xe cụ. Em mới giao lưu đc bộ body kit nhưng bận quá chưa lắp đc, hôm nào em lắp xong sang cụ giao lưu cụ nhé
E cũng đang tìm Body Kit mà tìm mãi chưa đc híc

Rốn lồi

Xe tăng
Hiếm có em nào độ full decan chất như thế này :D

Chidiudiu

Xe điện
Cụ cho hình cái xe nhân bản ở TN lên dể mọi người so sánh xem ntn đê

anhk5c

Xe đạp
Đầu tiên rất đẹp nhưng về sau có vẻ dán nhiều chữ nên hơi quá tay nhìn rối mắt chằng chịt ( ý kiến cá nhân em thôi ). Dù sao nhìn xe vẫn rất chất.

mercilon

Xe buýt
cái chị nhái xe của cụ e đoán chắc nó ở Hàng Bồ, có lần e thấy rồi, giống lắm, hehe....

Tuan 678

Xe tải
Biển số e thì ai cũng biết rồi nhưng e ko thích công khai thôi. Thớt bên Khoe xe e lập cách đây 4 tháng. còn cái xe nhân bản mới xuất hiện 1 tháng nay thôi ạ cho nên người ta copy của e thì người ta tự xấu hổ thôi :))
Gì mà cụ phải hậm hực thế :-?
Cụ phải tự hào mới chuẩn chớ. Vì cụ phối cũng đẹp nên mới có cụ khác học theo.
Cháu thì mong càng có nhiều cụ khác đú theo cụ=))

longnguyenpvp

Xe buýt
Cụ cứ khoe trên thớt thế này có khi lại bị nhân bản đấy

Babet Ta

Xe tăng
Kể cũng bực, mợ lào copy mà chả hỏi cụ chủ nấy một câu. Hay cụ chủ khoe khéo ạ :))
(Cháu fun tí cụ chủ đừng mắng nhá).

Prelax

Xe tăng
K muốn đụng hàng khi cụ phải độ sao cho thật... xấu í :D

Cỏ Cây

Xe hơi
Xe e trước đây ạ

Cách đây ít hôm e phát hiện 1 cụ ăn cắp bản quyền xe em đến 100% ở Thái Nguyên. Quá đau lòng vì vấn đề này, mỗi người 1 ý tưởng sao lại phải đi copy xe e như thế làm gì, cho nên mấy hôm nay e quyết định thay đổi 1 chút về ngoại thất và mắt mũi để xem cụ kia đua theo em được đến đâu :)) Mời các cụ đánh giá !!! Về cơ bản vẫn là chỗ cũ e hay chụp ,góc chụp vẫn thế , và e thêm 1 ít tem mới !!!

E phối lại hoàn toàn phần đầu xe - Nhìn từ góc thẳng này hơi điêu :)) Và đèn pha e cũng đã độ đôi Q5 - và Bi gầm Led cho nó soáng :))

Bên lái và bên phụ vẫn thế :)) Chỉ khác là e đã sơn đen bóng bộ Lazang cho cùng tông :D

Mông bên phụ và mông bên lái ( có thêm tý tem cho đỡ trống )

Tổng thể cái mông em nó :D

Đợt tới e sẽ hoàn thiện phần phối màu nội thất rồi up lên sau. Nhiều cụ cứ hỏi e sao e cứ phải che biển, tại vì e thích thế :)) Các cụ nhìn xe đoán đc biển mới hay chứ đúng ko ạ :))
Em nhìn lại tưởng: "1 cối nhiều chày giã chung". Chỗ nào cũng thấy đóng 1, vài phát. Thôi em đi ra!