Em khoe ẻm Shadow Phantom 2012, tiện thể nhờ các cụ tư vấn thủ tục "đăng ký kết hôn"

Trạng thái
Thớt đang đóng

Cảnh sát G.T

Xe điện
Cụ chủ cho e hỏi cái, thế nguyên bản của xe không có ghế tựa đằng sau ạ, thảo nào xe e cũng ko có, e có tìm và hỏi mua nhưng mọi người bảo dòng Shadow không có đâu, chỉ chế và lắp vào thôi. Không biết có đúng ko cụ nhỉ ? Thanks cụ.
Xe em mới lắp bộ tựa lưng + chống đổ zin luôn, về chỉ việc lắp thôi ợ: (Honda Parts hẳn hoi, em đặt bên Mẽo và chọn loại tựa lưng thấp nhất)

Chỉnh sửa cuối:

bachvietqn

Xe hơi
Ui, Cám ơn cụ CSGT quá, cụ có thể chụp chi tiết cho e cái bộ chống đổ bằng inox của xe cụ được không. Em ra thợ đặt hàng nhờ họ làm cho ạ. Chứ ko có nhiều khi bất tiện lắm. Thanks cụ ạ.

strongfix

Xe hơi
cụ kê viên gạch ở chân chống nhìn nó k hợp với cái xe cụ ơi...

honda_cub79

Xe lăn
Càng nhìn xe cụ càng thấy đẹp. =P~

Cảnh sát G.T

Xe điện
Ui, Cám ơn cụ CSGT quá, cụ có thể chụp chi tiết cho e cái bộ chống đổ bằng inox của xe cụ được không. Em ra thợ đặt hàng nhờ họ làm cho ạ. Chứ ko có nhiều khi bất tiện lắm. Thanks cụ ạ.
Cụ ở đâu ợ? Hôm nào rỗi rãi em mời cụ cafe, em cũng sẽ mang xe đến cho cụ ngắm nghía, đo vẽ thoải mái để cụ đặt gia công cho chuẩn! Chứ xem qua ảnh không thể hiện hết được!

bachvietqn

Xe hơi
Thanks cụ nhé, dưng mà hnay e bán xe rồi ạ. Xe cũ của e là Shadow 600cc ạ. E dự định mua nhiều đồ cho e nó lắm, dưng mà now e nó đã ở nhà người ta rồi còn đâu. hihiii.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Thanks cụ nhé, dưng mà hnay e bán xe rồi ạ. Xe cũ của e là Shadow 600cc ạ. E dự định mua nhiều đồ cho e nó lắm, dưng mà now e nó đã ở nhà người ta rồi còn đâu. hihiii.
À! Em biết con này của cụ rồi! Xe này theo "dân gian" gọi là Steed 600cc đấy ợ! Trước em kết con này lắm, nó lai căng giữa Steed98 giò gà, Steed96 (phần đuôi) với Steed95 (phần đầu) trở về trước!
Ly dị em đó rầu cụ có định rước e khác về không?

bachvietqn

Xe hơi
Ko, con này là Shadow VLX đời 2003 mà. Không phải là Steed đâu ạ. Có chứ E đang tìm xem có con HD nào vừa túi tiền, mà Full PP ạ. Thật sự sau 1 năm đi xe Giấy tờ hợp lệ, với giấy tờ đi đường e mệt mỏi lắm ạ. Nên quyết tâm dành thóc lúa e làm còn nào Full PP ạ. Cụ xem có biết thì ới e với nhé. E chỉ thích dòng Cruiser thôi ạ. Thanks cụ nhiều.

strongfix

Xe hơi
Bô em nó lúc dử ga có hú ùm ùm như sấm ko cụ ơi?

Cảnh sát G.T

Xe điện
Ko, con này là Shadow VLX đời 2003 mà. Không phải là Steed đâu ạ. Có chứ E đang tìm xem có con HD nào vừa túi tiền, mà Full PP ạ. Thật sự sau 1 năm đi xe Giấy tờ hợp lệ, với giấy tờ đi đường e mệt mỏi lắm ạ. Nên quyết tâm dành thóc lúa e làm còn nào Full PP ạ. Cụ xem có biết thì ới e với nhé. E chỉ thích dòng Cruiser thôi ạ. Thanks cụ nhiều.
Giờ thật giả lẫn lộn chẳng biết thế nào mà lần! Nếu có điều kiện, bác làm con đập thùng, HQCN mà chạy! Đăng ký tên mình chẳng phải lo nghĩ gì cả!

dungk7b321

Xe hơi
xe đẹp quá cụ ah, còn này tổng thiệt hại bao nhiêu vậy cụ.

travelco

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Kính các cụ bô lão nhà cờ dui!

Sau 1 thời gian nằm bờ bụi, tìm hiểu, nhìn ngắm, lần sờ, cưỡi thử..., em quyết định rước em BÓNG MA (Shadow Phantom 2012) về làm vợ bé! Bọn em "cưới" trước rồi mới ra phường "đăng ký kết hôn" sau các cụ ợ! :D

Chuyện riêng của bọn em trong quá trình tìm hiểu em không muốn dài dòng văn tự nữa! Em xin đi thẳng vào vấn đề: trước tiên em xin chia sẻ hình ảnh "lễ cưới" của bọn em, sau em nhờ các cụ tư vấn giúp em thủ tục và chi phí đăng ký "kết hôn"! Trước đây em cũng đã cưới mấy cô "vợ bé" nhưng chẳng bao giờ làm cái thủ tục đó, nên giờ lúng túng quá! :D
Trăm sự nhờ các cụ ợ!

Cô í đây ợ! Bố mẹ quản lý chặt lắm, luôn luôn nhốt trong cũi! Đố thằng nào le ve, cò cưa được! Đảm bảo còn tờ rinh nguyên!

Sau khi em đến "dạm ngõ"! Cô í mới được thả ra, mặc quần áo, đi giầy...vào! Màng....nylon vẫn còn nguyên! Em chụp lúc cô í đang còn ở nhà mình:

Giá nguyên bản trong thùng thế này là bao nhiêu hả cụ? (đã có thuế má rồi nhé) và có thể xem ở HN không?

Lukas

Xe tăng
Mầu sơn đen nhám chất quá cụ ạ.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Giá nguyên bản trong thùng thế này là bao nhiêu hả cụ? (đã có thuế má rồi nhé) và có thể xem ở HN không?
Em phải bay vào tận Sì Goòng để xem ợ! Ngoài này em cũng đi tham khảo rồi, không có xe để xem, muốn mua thì đặt tiền họ lấy về (chắc cũng lấy ở trỏng ra thôi)! Em lên mạng tìm và thấy ở trỏng rẻ hơn ngoài này khoảng 1.500$ b-(b-(b-(
Em bay vào, bay ra, gửi máy bay vẫn không đến 1/2 số chênh lệch đó!!!!
Giá em đã gửi vào Vodka cho cụ!

travelco

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em phải bay vào tận Sì Goòng để xem ợ! Ngoài này em cũng đi tham khảo rồi, không có xe để xem, muốn mua thì đặt tiền họ lấy về (chắc cũng lấy ở trỏng ra thôi)! Em lên mạng tìm và thấy ở trỏng rẻ hơn ngoài này khoảng 1.500$ b-(b-(b-(
Em bay vào, bay ra, gửi máy bay vẫn không đến 1/2 số chênh lệch đó!!!!
Giá em đã gửi vào Vodka cho cụ!
Cảm ơn cụ, rượu của cụ nhiều em đang say ngất ngây. Em đang nghiên cứu con xe này, chắc noel thì vào SG, lúc đó tiện thể đi xem luôn, nhưng mê em này thật nhưng với tổng giá đó chắc em phải kiếm con thấp hơn tí, budget của em chỉ khoảng từ 10-15k. Cung đường em hay đi là đại lộ thăng long nên em thích có em pkl để lướt. Thanks cụ nhiều

lesontb

Xe hơi
xe đẹp quá. Cụ đặt hàng ở đâu, giá cả thế nào cho em biết với. Có khi em bán nhà làm cái :-"

wagon2005

Xe tăng
Quá đẹp,,,,,,

canhchim_tudo

Xe máy
Cảm ơn cụ, rượu của cụ nhiều em đang say ngất ngây. Em đang nghiên cứu con xe này, chắc noel thì vào SG, lúc đó tiện thể đi xem luôn, nhưng mê em này thật nhưng với tổng giá đó chắc em phải kiếm con thấp hơn tí, budget của em chỉ khoảng từ 10-15k. Cung đường em hay đi là đại lộ thăng long nên em thích có em pkl để lướt. Thanks cụ nhiều
Ngoài đó hiếm xe thế hả cụ. Em thấy ở chỗ em dân tình không phải là dân chơi lắm nhưng em thấy chạy PKL tè le ngoài đừơng, chiếc như bác chủ khu em có 2 chiếc. Em nghĩ chắc lúa thóc mới là chính, có tiền lo gì không có xe.:)

Mando

Xe tải
Giờ thật giả lẫn lộn chẳng biết thế nào mà lần! Nếu có điều kiện, bác làm con đập thùng, HQCN mà chạy! Đăng ký tên mình chẳng phải lo nghĩ gì cả!
Ai mà chẳng muốn được như Kụ nói, cái khó là chẳng đủ xiền mà chơi HQCN thui.

Trạng thái
Thớt đang đóng