em khoe con Korando mới tậu

RingRing

Xe tải
Quái lạ, xe của em sinh năm 2004 là TX5 nhưng đủ chức năng như bác nói, em chưa lên xe TX7 bao giờ nên không biết TX7 có khác TX5 nhiều không.
Quái lạ, xe của em sinh năm 2004 là TX5 nhưng chẳng có chức năng nào chư các bác nói, ngoài cái 2 cầu điện. :((

quanghuyls

Xe điện
Uống bia với nhau đến say mềm ở trên mạng rồi :D, hôm nào off anh em mình tụ tập cho vui nhé.
Quái lạ, xe của em sinh năm 2004 là TX5 nhưng chẳng có chức năng nào chư các bác nói, ngoài cái 2 cầu điện. :((

BMW_HL

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Cuối tuần rảnh call ae off cafe càfáo tí nhé. xe e hay đỗ đối diện UB P Hồng hà đúng k?
Xe a là chiếc 14P-0008 màu bạc. Hạ Long có đúng 2 chiếc TX7: xe a & 14D - 000.08 black .

Chỉnh sửa cuối:

quanghuyls

Xe điện
Ngưỡng mộ cụ quá, xe hiếm, đẹp mà biển cũng oách.
Cuối tuần rảnh call ae off cafe càfáo tí nhé. xe e hay đỗ đối diện UB P Hồng hà đúng k?
Xe a là chiếc 14P-0008 màu bạc. Hạ Long có đúng 2 chiếc TX7: xe a & 14D - 000.08 black .

longbusiness

Xe hơi
Hình như bác chủ thớt mới bán em này rồi phải không ạ .

korandovinhyen

Xe container
tôi thấy có bác nhận xét về xe korando ko dc khách quan lắm. tôi đi chiếc xe này là thứ 2. nếu bác nào lắp ghế sau mà sợ bị xx thì gọi cho tôi nhé. tôi sẽ giúp các bác cấp cho xe giấy phép tập lái. thế là lắp ghế sau và chở người vô tư.

korandovinhyen

Xe container
chia sẻ xe korando cùng cá bác

tôi đang đi chiếc xe korando mầu trắng, nói chung là tương đối đẹp. biển 30V- 35. rất muốn chia sẻ cùng anh em nhà korando. bác nào có nhu cầu về dòng xe này cứ alo cho tôi nhé: nếu muốn lắp ghế sau và chở người tôi sẽ xin cho các bác giấy phép tập lái. thế là ok thôi.
bác Hải Béo chắc là người cũng thích khám phá các vùng miền của tổ quốc, tôi xin đề xuất ý kiến: mấy anh em mình gặp nhau giao lưu một buổi nhé.

Chỉnh sửa cuối:

quanghuyls

Xe điện
Em rất hoan nghênh cụ đã thương anh em Korando và có ý tưởng rất hay nhưng em e rằng khi chúng em đã có giấy phép tập lái rồi thì CỤ lại phải lo thêm giấy phép được làm hướng dẫn tập lái, xe buộc phải lắp thêm 1 cái phanh bên phụ, ở góc ba đ sốc lúc nào cũng phải có tấm biển mang hai chữ TẬP LÁI và quan trọng nhất là người lái xe luôn phải đeo lủng lẳng cái thẻ HỌC VIÊN TẬP LÁI trên cổ :D, mà nói dại lúc đang cưỡi em nó phi ầm ầm về đích thì F1 ngồi cạnh nghịch ngợm đạp uỵch một cái vào phanh bên phụ... hehe em dám chắc là kính xe sẽ cứng hơn trán của cụ. Nếu xe cụ thiếu một trong những điều kiện trên thì tiền phạt còn nặng hơn tiền cụ lắp thêm ghế nhưng có một lợi thế là sẽ ít khi phải sử dụng còi xe vì các bác tham gia giao thông nhìn thấy xe TẬP LÁI đảm bảo không dám đến gần :D. Tính em hay hóng hớt mong cụ đại xá.
tôi đang đi chiếc xe korando mầu trắng, nói chung là tương đối đẹp. biển 30V- 35. rất muốn chia sẻ cùng anh em nhà korando. bác nào có nhu cầu về dòng xe này cứ alo cho tôi nhé: nếu muốn lắp ghế sau và chở người tôi sẽ xin cho các bác giấy phép tập lái. thế là ok thôi.
bác Hải Béo chắc là người cũng thích khám phá các vùng miền của tổ quốc, tôi xin đề xuất ý kiến: mấy anh em mình gặp nhau giao lưu một buổi nhé.

n0b1ta

Xe hơi
mặc dù chưa có cách nhưng cũng thanks 2 bác cho mọi người biết thêm thông tin
em cũng máu xem có cách nào lắp ghế chở người mà không phải thi vào làm ở CSGT k ợ :D

Em rất hoan nghênh cụ đã thương anh em Korando và có ý tưởng rất hay nhưng em e rằng khi chúng em đã có giấy phép tập lái rồi thì CỤ lại phải lo thêm giấy phép được làm hướng dẫn tập lái, xe buộc phải lắp thêm 1 cái phanh bên phụ, ở góc ba đ sốc lúc nào cũng phải có tấm biển mang hai chữ TẬP LÁI và quan trọng nhất là người lái xe luôn phải đeo lủng lẳng cái thẻ HỌC VIÊN TẬP LÁI trên cổ :D, mà nói dại lúc đang cưỡi em nó phi ầm ầm về đích thì F1 ngồi cạnh nghịch ngợm đạp uỵch một cái vào phanh bên phụ... hehe em dám chắc là kính xe sẽ cứng hơn trán của cụ. Nếu xe cụ thiếu một trong những điều kiện trên thì tiền phạt còn nặng hơn tiền cụ lắp thêm ghế nhưng có một lợi thế là sẽ ít khi phải sử dụng còi xe vì các bác tham gia giao thông nhìn thấy xe TẬP LÁI đảm bảo không dám đến gần :D. Tính em hay hóng hớt mong cụ đại xá.

korandovinhyen

Xe container
Nói như bác thì chỉ có ngồi nhà thôi, cần phanh phụ tháo ra chứ bác. ko cần gắn biển tập lái. nếu vi pham luật gt mà bị xx kiểm tra thì phải có cách trình bày. anh em dễ thông cảm cho nhau mà, chỉ phạt lỗi vi phạm thôi.

quanghuyls

Xe điện
Cụ cứ gắn ghế sau đi rồi dán kính màu tối thì không thể nhìn thấy được xe cụ ghế sau đâu mà kiểm tra cụ ạ, đi xe này mà không có ghế sau em thấy nó cứ trống trống thế nào ấy, dạo này người ta cũng ít kiểm tra xe này rồi.
mặc dù chưa có cách nhưng cũng thanks 2 bác cho mọi người biết thêm thông tin
em cũng máu xem có cách nào lắp ghế chở người mà không phải thi vào làm ở CSGT k ợ :D

bmv màu cờ

Xe tăng
Các cụ ơi e Ko ká độ này giá bao nhiêu nhỉ ? E đang thích quá !

RingRing

Xe tải
Uống bia với nhau đến say mềm ở trên mạng rồi :D, hôm nào off anh em mình tụ tập cho vui nhé.
off đi cụ... em thì chằng biết gì về xe nên là rất mong đc học hỏi kinh nghiệm từ các cụ...

em ở Quảng Ninh. trong này em ngó nghiêm thì thấy có bác BMW_HL cung o Hạ Long. Hạ Long cũng nhiều Korando lắm nhưng mà lên OF thì chằng có ai mấy.

Chỉnh sửa cuối:

RingRing

Xe tải
ko anh à. xe em trong Trới... em biển 8217. chỗ em có 2 con. 1 con màu trắng. em màu đen... hình như xe anh hay đỗ ở cột Đồng Hồ thì phải.