[Funland] Em khổ quá, mã lực âm 18 tầng địa ngục

tuantab

Xe tăng
Em lại nhớ lúc trc, trân trọng từng con nghẹo một. Giờ cả triệu đâm lười cồng, lười tương tác.
Nói chung mất hứng.

techallinone

Xe buýt
Các cụ ơi,
Sau vụ bóng bánh năm ngoái, mã lực em âm kinh hoàng. Những tưởng sẽ được reset thế nào đó mà giờ này em vẫn đỏ đít quá.
Có cụ nào như em ko? Ban quản trị/các cụ chã có phương án nào cho em hoàn lương không? Kiểu lao động công ích hay đóng góp gì đó cho cộng đồng. Chứ tình cảnh em giờ tủi thân tuyệt vọng quá.
Thì ra cụ giống em, nhưng âm nhìn đỏ đỏ ấn tượng mà:))

Lsnam87

Xe hơi
Em lái mới, các cụ cho em hỏi làm thế nào để tăng nhanh mã lực nhỉ

khongdepzai

Xe đạp
Các cụ ơi,
Sau vụ bóng bánh năm ngoái, mã lực em âm kinh hoàng. Những tưởng sẽ được reset thế nào đó mà giờ này em vẫn đỏ đít quá.
Có cụ nào như em ko? Ban quản trị/các cụ chã có phương án nào cho em hoàn lương không? Kiểu lao động công ích hay đóng góp gì đó cho cộng đồng. Chứ tình cảnh em giờ tủi thân tuyệt vọng quá.
Khổ thân cụ, không bằng em cả trăm năm mới vào, mừng mừng tủi tủi thấy 1 mã lực :))

OBfund

Xe tải
Đã ít ngựa lại còn bị cụ nào vang phát. Hic

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
Chào các cụ, em hỏi ngu tí. Mã lực để làm gì vậy ạ, khi nào thì tăng hay giảm. Nick xanh, đỏ có khác gì nhau không. Cảm ơn cụ nào trả lời hộ cho em xoá nạn mù ôtfun.
Thường thì hay tương tác với diễn đàn và đưa ra những nội dung hữu ích thì được các cụ rót vodka. Mã lực nhiều cũng phản ánh phần nào giá trị các nhân của cụ đó với diễn đàn.
Cuối năm nhiều mã lực cụ có thể mang ra đổi tiền. Em có năm được con morning nhập đây, đùa đâu.

Lilak

Xe tải
Mã lực để cuối năm đổi bánh chưng cho mim mốp,cụ để ai yêu thì tặng cụ ngựa,ai ghét thì thịt ngựa của cụ.nick xanh là cô thương,nick đỏ là toang.cụ hiện có 1412 con ngựa,đến 30/12 cụ đổi được khoảng 14 củ tha hồ mua bánh chưng 8-} 8-} 8-} 8-}
Cụ gt càng ko hiểu ạ? Gì mà xanh đỏ ra củ đữoc q??

BảoChang

Xe tải
Các cụ ơi,
Rượu nhạt mời cụ, mong cụ sớm vào bờ