[Thảo luận] Em khát khao gặp lại anh ỈN 30L - 6032

MagnusL6

Xe hơi
Đề nghị mợ chủ thớt & một số cụ đã gọi cụ In là Ỉn nghiêm túc tự phê bình & viết bản kiểm điểm gửi Hội nông dân VN & đích thân đi xin lỗi từng con... nhợn nhá! :-j
Dạ cảm ơn cụ đã nhắc nhở em nhưng mà em chỉ nói về 1 Ỉn cụ thể này thôi ạ, chứ không đánh đồng tất cả những người đi xe Innova, cụ chịu khó xem lại phần trên chính em cũng góp ý với một số cụ là bản thân em cũng biết rất nhiều người sử dụng Innova rất chuẩn! Chỉ có những người lái xe rất ỈN chứ không phải chiếc xe Innova nào cũng ỉn cụ ạ!

MagnusL6

Xe hơi
May wa, mợ đanh đá dư thế mà vẫn lấy được chồng :))
May quá em lấy chồng rồi chứ không nhỡ lơ ngơ thế nào lấy phải cụ thì bỏa m-ị-e! :)) *(Sói nhà iem bảo thế)

Chỉnh sửa cuối:

bithuchibo

Xe máy
Chẳng phải tay ông.

ichbinminh

Xe buýt
Dạ cảm ơn cụ đã nhắc nhở em nhưng mà em chỉ nói về 1 Ỉn cụ thể này thôi ạ, chứ không đánh đồng tất cả những người đi xe Innova, cụ chịu khó xem lại phần trên chính em cũng góp ý với một số cụ là bản thân em cũng biết rất nhiều người sử dụng Innova rất chuẩn! Chỉ có những người lái xe rất ỈN chứ không phải chiếc xe Innova nào cũng ỉn cụ ạ!
Ấy, chắc mợ "vượng hỏa" nên bị "mờ mắt" rồi. Ý em là mợ ví von như thế là oan cho... mấy con nhợn ý chứ :D

Còn em thấy dù bất kì là việc gì, nhất là trong tham gia GT, nên hành động dứt khoát.

1. Mợ nhường/nhịn luôn từ đầu, thấy ông Ỉn kia bố láo thì AQ một chút (coi như dẵm fải mứt) rồi đi kiếm chỗ khác đỗ. Xong quên luôn cho nhẹ đầu.

2. Ngay từ đầu, còi đèn loạn xị, ông kia mà mở mồm ý kiến là mợ "song fi cắt kéo", mặt ông kia là 1, mặt đường là 2, cứ thế mà gặp nhau.

Còn xử lý như mợ, "dở ông dở thằng", thế là dở! Ngồi chờ ông kia đỗ láo xong xuôi, rồi sau đấy lại phân vân xem có nên đỗ láo để "trả đũa" hay ko... Rồi lại mua bực vào ... mình. Vì nếu đã là người có ý thức thì cho dù có vội cũng sẽ ko đỗ bậy như thế, nhất là trước cửa ST (vì đêk có ní do j mà fải vội ở ST cả). Còn nếu mợ "lịch sự" đến mức chờ người vô ý thức thì rõ ràng là chả có gì để mà bực cả. :D

ninhcd

Xe tăng
Hii chán cụ quá, chấp với Lợn thì chấp làm giề hử cụ ơi,

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
1 là bác xuống xe góp ý với bác Ỉn ngay từ đầu.
2 nếu chơi lại thì chơi đến cùng (nếu bác đủ bản lĩnh hơn)
3 ngoan ngoãn vào chỗ để xe (1) or (2).
Giải pháp của bác chẳng giải quyết đc việc gì mà chỉ đem cái bực mình vào người.

TONGIA

Xe lừa
Cụ mà ngon cụ gọi thêm thằng bạn nữa đỗ 1 con đằng sau rồi vác thùng bia ra nhậu hết mới về , thì em gọi cụ là cao rtay.
Còn đã nhường đường rồi thì nói làm giề nữa.

tuanzs

Xe container
Thôi Mợ L6 in giúp cái đường link này ra giấy rồi gửi đến địa chỉ kia cho chủ Ỉn
Em cá là hứng xong đóng gạch đá trên OF là chủ xe đi đứng cẩn thận hơn thôi

Hacoimat

Xe hơi
Thôi mợ ạ, hạ hỏa thôi chứ em dự ông ỈN này nghĩ đường "bố ông ý mua cho ông ý" đấy mợ ợ.

tuanthaolove05

Xe hơi
Website
satthep.net
Nhà em cũng bị trường hợp gần tương tự. Đi đón F1 tới gần nhà thì gặp một ông đỗ ô tô giữa ngõ. Nhà e dừng xe từ xa rồi nháy đèn để họ biết tiến hoặc lùi đỗ lên vỉa hè nhưng chẳng thấy động tĩnh gì. Nháy đèn 3 ~4 lần không thấy thì nhà cháu bấm còi thì thấy một bác xuống xe rồi đứng ngó xe em. Chẳng nói cũng chẳng có hành động gì là sẽ đi hay báo hiệu là chờ gì cả. Nhà cháu nghĩ là khéo bác tài lên trên tầng nên chỉ có người trông xe thôi hay sao nên xuống xe lại gần hỏi " Anh cho e hỏi bác tài xe này đâu ẩy nhỉ?" thế mà lão ấy văng ra luôn " Xe tao, tao cứ đỗ đấy. Mày thích bấm còi thể hiện à?" Em lại nhẹ nhàng bảo là " Em đã nháy đèn rồi mới bấm còi mà" Lão đấy vẫn cứ lẩm bẩm : Tao cứ thích đỗ đấy. Tao cho mày phải lùi xe luôn". Nhà e đi với gấu và cũng không máu chiến nên bảo : " Bác nói thế thì em ngồi chờ bác luôn". Em về xe rồi bật pha lên soi. Khoảng 1~2 phút sau thì người nhà lão xuống rồi đi. Nhà cháu định đi theo đằng sau soi pha cho bõ tức nhưng lại nghĩ là làm thế thì nguy hiểm mà mình cũng bằng loại người chỉ có bã đậu thay cho óc như thế nên lại thôi. Chẳng hiểu sao lại có mấy người chỉ có bã đậu thay cho óc trong đầu thế nhỉ. Nếu bận hay chờ người nhà trong chốc lát thì xuống xe bảo với xe sau một câu để họ biết mà chờ chứ. Nói chung là nhà e coi như là dây phải mứt nên k muốn ngửi thêm thành ra cho qua.
Em kính chữ Nhẫn của cụ hơi bị to.Em đang kiểm tra chữ Nhẫn của em nó to bằng cụ chưa.Có thể ban đầu Pig đấy bực tức vụ nhá đèn bật còi.Nhưng sau khi cụ nhẹ nhàng nói thế mà PIG còn nói thế thì....

pajerona

Xe máy
Nó là Ỉn rồi mà cụ còn tức làm gì nữa, Sao lúc sau bác quay lại bác không giả bộ xuông xe bật capo lên để kiểm tra xem nó có tức không.
Còn cách nữa gọi XXX đến táng nó đoạn đấy em hay thấy XXX đứng làm việc gần đấy mà.
Nói tóm lại nhịn cho nó lành thôi cụ ạ, họ đã có gan đứng giữa đường mà không ai làm gì nó thì một là có tiền.....án, tiền sự, hai là ô to lắm ạ

Dogia

Xe điện
lần sau cứ chén bỏ ẹ thằng đấy đi Cụ chủ thớt ạ, bây giờ là léo nhịn đc nữa rồi vì HN bây giờ ra đường 10 xe thì đến 8,5 xe là toàn laí lung ta lung tung và mất dậy lại còn hay hung hãn nữa, nên là cứ bem luôn thôi.
ke ke, hung hãn quá xá :-h

binhnq2

Xe tăng
Em lại tin là Ỉn biết em chính là cái xe đã nháy đèn xin Ỉn cho đi qua ở cảnh 1 ạ, vì Ỉn sau khi ngồi lì trong xe, lúc bước ra còn ngó nhà em xong mới biến cơ ạ!
Có tới 4 mắt (không biết có huyền đề không?! :P) cơ mà cụ, chắc làm gì mà không nhìn thấy!
Với lại, cụ ạ - điên ở cái là còn bao nhiêu chỗ trống để đỗ xe mà lại đỗ ệch ra giữa đường, lúc về sau còn mấy cái nối đuôi chờ đàng sau Ỉn để tiến cơ cụ ạ!
Thế mới nói đấy là vấn đề thái độ chứ không phải hoàn cảnh ạ!
Nếu ỉn đỗ sai, sao cụ ko nhắc???? mà đã ko nhắc thì bỏ qua, ra chỗ nào đỗ đúng và tử tế, đi cho đc việc của mình. việc nào cụ cũng làm dở chừng thế, e.... chả làm đc việc nhớn cụ à

lengkeng

Xe tăng
Tôi chính là chủ xe 30 lờ đây... cô cho tôi số đ/t và địa chỉ gấp tôi đến tận nơi cho cô vả!

LuckyCar

Xe container
Mợ vẽ đẹp nhỉ. Thôi, trường hợp này, nhịn được cũng là lành mợ ạ.

MagnusL6

Xe hơi
Nếu ỉn đỗ sai, sao cụ ko nhắc???? mà đã ko nhắc thì bỏ qua, ra chỗ nào đỗ đúng và tử tế, đi cho đc việc của mình. việc nào cụ cũng làm dở chừng thế, e.... chả làm đc việc nhớn cụ à
Việc lớn thì để khi nào lớn bằng cụ em sẽ làm :D

cafeda5

Xe tải
em nhớ biển con ỉn này rồi, có duyên gặp nó em cũng xxx nó 1 phát

cái loại ỉn như này ở gần nhà em ở nhiều lắm cụ ạ

gặp em gặp em là em đỗ đấy vào shopping chơi đằng nào chẳng phải chờ

HT_CRV

Xe tải
E cho mợ địa chỉ của chủ phương tiện roài làm cho 1 quả Tomahow nhé, địa chỉ của xe ỈN BKS 30L 6032 là P C313 THE MANER Mỹ Đình TL HN
Có địa chỉ rồi kìa mợ ơi. Đến làm thịt nó xong thì chụp ảnh đưa lên đây nhé :D
Em kê cái dép ngồi hóng kết quả....