Em hỏi về Logo Of ạ

CHEVY1957

Xe đạp
Trước hết em xin cảm ơn bác SEPBU đã nhiệt tình đi lấy Logo và gửi về tận nhà cho em cũng như các anh em khác ạ. Em rất vui vì đã nhận được Logo bác gửi.
Nay em lập thớt này xin hỏi các bác đi trước thường dán Logo vào vị trí nào ạ? Xe em LAC CDX. Em chưa dán mà còn chờ tham khảo ý kiến của các bác nữa ạ

VinhCivic

Xe tăng
Em cũng được cụ sepbu gủi cho 1 cái qua BD .. thế là em cũng có logo như ai rồi nhưng theo ngu ý của em thì logo lần này nếu dán vào có vẻ không an tâm lắm... chỉ cần bóc khẻ cái là tèo luôn...
CỤ ơi hay là em với cụ dán vào trong taplo đi. Dán vào đấy là an toàn nhất... của mình mình biết là được.
MÀ xe cụ có cửa xổ trời thì theo em cụ cứ dán nên đỉnh lắp của nó ý... đảm bảo an toàn hơn dán đằng sau. :x:x:x

Chỉnh sửa cuối:

CHEVY1957

Xe đạp
Đúng là em thấy cái Logo lần này dán ngoài dễ bị trẻ con bóc mất thật, rửa xe nhiều có khi cũng bong nữa, rồi thì thời tiết thế này. Giá mà làm cái đề can trong rồi dán bên trong kính hậu thì yên tâm bác nhể?
Dán vào taplo đi đường ko nhận ra nhau thì phí :x

trailang

Xe máy
FUN tí:
Thế là các bác nhận được logo OF nhưng "made in chai nờ roài" =))
Nô gô của iem dán nửa năm roài mà vưỡn chưa seo \:D/

tuananh88vn

Xe hơi
nghe bác em chạy ra cậy cậy cái Nô Go mà mãi chẳng bong 1 tẹo nào chán :)) hi em cũng nhận đc và gắn chắc lắm (mãi mới có mạng mai em post khoe các cụ )

tuansevens

Xe đạp
Hix các bác cân thận quá em nhận được logo của bác sepbu em dán luôn .em dán sau mong con LAC SE nhà em ,ngay sau cái logo cua xe ..mai em post anhe cho các bác xem