[Funland] Em hỏi thông tin về học viện Minh Trí Thành?

AndreaPirlo

Xe đạp
Giờ thì chỉ còn mỗi thớt này cảnh báo. Mà bị vùi lấp quá

chim se 01

Xe đạp
Các lớp miễn phí, các lớp 500k, 1 triệu, 5 triệu, 8 triệu thì cũng bình thường, chỉ để dẫn dụ. Các lớp 240 triêu, 480 triệu thì làm cho con người ta vừa mất tiền, vừa điên điên khùng khùng, ảo tưởng về sức mạnh, ảo tưởng về làm giàu.... hậu quả thật đáng sợ. Mọi người up lên nhé. Để mọi người biết còn tránh xa.

nhathatb

Đi bộ
Bạn tôi đang học coach nâng tầm của MTT, đã đóng 480 triệu rồi, giờ bạn tôi cứ nghĩ như là thánh vậy, suốt ngày biết ơn với xin lỗi...nhìn mọi người = nửa con mắt, MTT giống như 1 giáo phái và các học viên như những tín đồ ý mọi người ạ, ai cũng can ngăn nhưng giờ bạn tôi ngấm sâu quá rồi, ko biết sau khi học xong thì bạn tôi có trở lại người bình thường đc ko hay lại thân tàn ma dại. Chúng tôi chưa biết cách gì để cứu vãn. Mong cơ quan chức năng vào cuộc để làm rõ về MTT cứu giúp đc nhiều gia đình.

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Bạn tôi đang học coach nâng tầm của MTT, đã đóng 480 triệu rồi, giờ bạn tôi cứ nghĩ như là thánh vậy, suốt ngày biết ơn với xin lỗi...nhìn mọi người = nửa con mắt, MTT giống như 1 giáo phái và các học viên như những tín đồ ý mọi người ạ, ai cũng can ngăn nhưng giờ bạn tôi ngấm sâu quá rồi, ko biết sau khi học xong thì bạn tôi có trở lại người bình thường đc ko hay lại thân tàn ma dại. Chúng tôi chưa biết cách gì để cứu vãn. Mong cơ quan chức năng vào cuộc để làm rõ về MTT cứu giúp đc nhiều gia đình.
Vợ của Bạn em, bỏ cả giáo viên, lên FSP rồi, đóng khoá học quãng hơn 200 củ. Chắc chưa được đóng khóa 480 củ như trên.
Em thương ông Bạn quá. Rõ hiền lành, tử tế.

Dím Khoai

Xe đạp
ời bình thường đc ko hay lại thâ
Người ta bảo người ta phải vượt lên chính bản thân, phải làm được những điều người khác ko dám làm để thành công bác ạ! Mình người trần mắt thịt sống kiểu phàm phu tục tử quen rồi, ko hiểu được ngôn ngữ LÂNG TẦMMMM :v

Dím Khoai

Xe đạp

nncham

Xe tải
Hình như cái chỗ nâng tầm nâng tiếc ấy là 1 nhánh nhỏ phát triển từ năng lượng gốc ấy bác ạ, vì cô Lờ cũng đội lốt chữa lành tâm lý mà.
mấy cái loại này nó ác cái làm tan vỡ hạnh phúc bao gia đình, những người mà gia đình có người dính vào mấy cái này mới gọi là khổ nhục trăm bề

Dím Khoai

Xe đạp
mấy cái loại này nó ác cái làm tan vỡ hạnh phúc bao gia đình, những người mà gia đình có người dính vào mấy cái này mới gọi là khổ nhục trăm bề
Khổ ko thể diễn tả thành lời ấy bác ạ, người thân thì như trên mây trên gió, mang tiền đi cung phụng cho mụ Lờ, xong về nói đạo lý như thánh sống ấy, con cái thì bỏ bê, mồm nói thương, facebook thì dậy người phải yêu con bên con nhưng thực tế .... tự dậy mình lừa mình.

KA:18-78

Xe tăng
Up...lên là lên...cứu lấy đồng bào cccm ơi

ngockylan2301

Đi bộ
bài học mới của lớp nâng tầm hôm nay : ''trở về với năng lượng gốc'', năng lượng gốc là cha mẹ sinh ra mình. tự nhiên 1 ngày đẹp trơi con bạn đáng yêu của mình nói thao thao bất tuyệt về năng lượng gốc rồi vô duyên vô cớ vời mẹ ngồi xuống trước mặt đông đủ anh chị em rồi quỳ gối xin lỗi mẹ, xin lỗi mẹ từ lúc sinh ra con đến giờ con đã phạm những sai lầm nào, làm mẹ buồn tha thứ cho con, có như vậy con mới kết nối dc với năng lượng gốc, mới hóa giải hết những trở ngại và thành công trở thành người phụng sự, chữa lành và...kiếm được nhiều tiền . ơn giời, choáng quá CCCM ạ.

cuongkilo

Xe tăng
Em đẩy lên, hình như vợ e cũng đang nghiên cứu con mụ cá ngão này
Để tý e xem có đúng ko