Em hỏi giải pháp thay bóng Led cho xinhan ?

L.T.Hùng

Xe đạp

L.T.Hùng

Xe đạp
Cửa hàng cụ ở đà nẵng ợ?? Cụ cho cái địa chỉ nhé. Em hay vào dn chơi cuối tuần. Em sẽ ghé cụ làm ít led về chế đồ nhé.
Dạ.cửa hàng em ở 65 Nguyễn Hoàng-Quận Hải Châu ạ.gần bigC ạ.hân hạnh được đón tiếp bác

ruantuan

Xe hơi
em nghĩ nếu cụ chỉ cần đèn lùi thì cụ làm cái luxenon 5w màu trắng vào là sáng quắc, còn chỉ cắm bóng led vào xinhan thì oto e chưa thử thay, nhưng xe máy thì e phải thay con rơ le thành rơ le điện tử thì nó mới nháy, không nó chỉ sáng mà không nháy.

Ledtechvn_lhl

Xe tăng
Website
ledtechvn.com
có cụ nào bán ko ạ.e cũng đang muốn thay cho cái đèn lùi ban đêm mà lùi thì không thấy gì đằng sau cả cụ nào đã lắp bóng led lùi cho e ít kinh nghiệm à có cải thiện đc độ sáng đằng sau ko ạ
Cụ lắp thêm cái bóng power led hoặc luxenon vào đảm bảo lùi như tiến :D

Chỉnh sửa cuối:

dj8800se

Xe hơi
cụ tận đà nẵng thì mua làm sao đc ạ lại chuyển fax nhanh mấy cái bóng ạ thế thì vất vả quá ạ.hôm nay e mua 2 cái bóng led cũng 160k/1 đôi chế vào đắng sau cho nó sáng cái đèn lùi rồi ạ
Cụ up ảnh cái bóng đc ko ah. Xe em Cdx cũng muốn mua led lùi ạ.

tone

Xe tải
Hay đấy ạ :-w

akaoko

Xe buýt
Em lấy chỗ cụ carprovn thử hai cái mắt diều hâu về lắp thêm sau mít xe để hỗ trợ đèn lùi sáng như ban ngày. Hôm nay lùi xe lúc trời mưa to vẫn thấy rõ đấy các cụ ạ. Để test xem chất lượng 2 cái led đấy thế nào rồi mới tính tiếp. Tks cụ Carpro về thái độ phục vụ khách hàng nhé.
P/s : cụ nên có bình 12v hay adaptor để thử led cho nhanh. Hôm đó em phải lấy điện xe em để thử led của cụ đấy. Đáng lẽ cụ phải trừ tiền điện cho em :))

L.T.Hùng

Xe đạp
Em lấy chỗ cụ carprovn thử hai cái mắt diều hâu về lắp thêm sau mít xe để hỗ trợ đèn lùi sáng như ban ngày. Hôm nay lùi xe lúc trời mưa to vẫn thấy rõ đấy các cụ ạ. Để test xem chất lượng 2 cái led đấy thế nào rồi mới tính tiếp. Tks cụ Carpro về thái độ phục vụ khách hàng nhé.
P/s : cụ nên có bình 12v hay adaptor để thử led cho nhanh. Hôm đó em phải lấy điện xe em để thử led của cụ đấy. Đáng lẽ cụ phải trừ tiền điện cho em :))
Cảm ơn bác ạ đã ủng hộ.Bình thường là có thử ngay cho bác luôn.Hôm đó nó hỏng mất bộ nguồn nên đang đem bảo hành.Em hứa lần sau không có trường hợp đó đâu ợ ;;)
Hân hạnh được phục vụ các bác ạ

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Xong phim, bên em mới về loại này, đang định mồi chài cụ thì cụ đã chén dồi, hụ hụ :))
Sáng kinh khủng luôn ah, công suất 7W, phê hơn tê tê nhá

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Chưa thấy ánh sáng thực tế thế nào?
Rực rỡ và hoành tráng bác ợ, để lát em chụp hình tét cho bac xem nhá 8-}
Test thử bóng, vì không cho vào chóa nên không cảm nhận được hết độ sáng là đương nhiên,
Ánh sáng 6500K thì quá ngon rồi ah, nhìn thẳng vào LED thì 1-2s là nhức mắt

Chỉnh sửa cuối:

dj8800se

Xe hơi
Rực rỡ và hoành tráng bác ợ, để lát em chụp hình tét cho bac xem nhá 8-}
Test thử bóng, vì không cho vào chóa nên không cảm nhận được hết độ sáng là đương nhiên,
Ánh sáng 6500K thì quá ngon rồi ah, nhìn thẳng vào LED thì 1-2s là nhức mắt

Cái này lắp vào đèn gầm hay lùi bác ơi.

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Cái này lắp vào đèn gầm hay lùi bác ơi.
Lùi bác ah, gầm tthif cũng có thể thay bằng Led nhưng theo em nên chơi bóng halogen ánh sáng vàng 3000K hơn là dùng bóng Led....

vonam

Xe hơi
bác pm em cái giá với nhé, em đang cần nâng cấp cái đèn lùi

vonam

Xe hơi
Em xin trả lời các bác là hiện tại cửa hàng em đang có hàng này.đảm bảo chỉ cần mua về lắp vào là được ạ.vậy nên em kính mong các bác ghé thăm website của cửa hàng ( dưới chữ ký )
Đây là một số hình ảnh

Hân hạnh được phục vụ các bác ạ
cụ ơi em cũng ở Đà Nẵng, em ở Lê Duẩn, hôm nào em qua chỗ cụ độ đèn đuốc tí nhé, em đi xe cỏ nên cụ đừng chê em :D