Em hỏi đường ạ.Thái Nguyên -> Nam Định-> Việt Trì

Thèm 4 bánh

Xe buýt
Chả là cuối tuần này em có việc phải đi 1 cung sáng CN bắt đầu xuất phát tại Thái Nguyên đi Nam Định đến chiều CN sẽ từ Nam Định đi Việt Trì, em định đi theo đường QL3 qua đường 18 rồi lên pháp vân -> Nam Định. Lúc về Pháp vân qua HN rồi Bắc thăng long nội bài ra QL2 rồi -> Việt Trì. Nhờ các cụ các mợ tư vấn giúp xem đi như thế có hợp lý không và trên đường đi phải đề phòng những gì ạ. Kính các cụ các mợ. (b)(b)(b)

sactimtn

Xe tăng
Đường đi cụ vào Vietbando. com để tìm nhé
Chú ý đi đúng tốc độ
còn đi Việt Trì theo tôi là Bro đi đường qua cầu Trung Hà thì gần hơn khoảng 60km đấy

Chả là cuối tuần này em có việc phải đi 1 cung sáng CN bắt đầu xuất phát tại Thái Nguyên đi Nam Định đến chiều CN sẽ từ Nam Định đi Việt Trì, em định đi theo đường QL3 qua đường 18 rồi lên pháp vân -> Nam Định. Lúc về Pháp vân qua HN rồi Bắc thăng long nội bài ra QL2 rồi -> Việt Trì. Nhờ các cụ các mợ tư vấn giúp xem đi như thế có hợp lý không và trên đường đi phải đề phòng những gì ạ. Kính các cụ các mợ. (b)(b)(b)
đi xa thế
sáng đi TN - Sóc Sơn, đường 18 - 1A - Pháp Vân - Phủ Lý - Nam Định
chiều về đi ngược lại, đừng vào HN cụ ơi, toàn tắc thôi

Thèm 4 bánh

Xe buýt
đi xa thế
sáng đi TN - Sóc Sơn, đường 18 - 1A - Pháp Vân - Phủ Lý - Nam Định
chiều về đi ngược lại, đừng vào HN cụ ơi, toàn tắc thôi
Hic cứ cuối tuần là phải đi, mệt thế đới cụ ạ :'(:'(:'(:'(:'(

sactimtn

Xe tăng
đi cầu Trung Hà: bác đi cao tốc Láng Hòa Lạc, hết đường thì rẽ phải (rẽ trái là đi Hòa Bình) có biển chỉ dẫn trên đường mà bác ạ
Đường này không phải đi qua Vĩnh Yên đâu, bác cũng đỡ lo cái đoạn bị bắn tốc độ khi qua Vĩnh Yên nhé
Nếu bác biết đường đi qua cầu Diễn thì gần hơn khoảng 8 km nữa. Bác cứ vào website kia mà tìm hiểu
Tôi vừa đi đường ấy đến 2h sáng hôm nay mới về đến HN đây
và quê tôi cũng ở TN đấy

Thèm 4 bánh

Xe buýt
Vâng, cám ơn các bác (b)(b)(b)(b)(b)(b)