Em hỏi dự án ở đường Lạc Long Quân

kientrucxa

Xe đạp
Các cụ cho hỏi tình hình cập nhật của dự án này đến hôm nay? Còn những căn hộ loại nào ạ? nếu mua các căn hộ dịch vụ phía dưới thì có sổ đỏ như các căn hộ thương mại ở trên không? Em đang quan tâm vì mới bán được căn hộ chung cư ở Định Công, cần mua đầu tư ngay căn hộ mới. Thanks

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho hỏi tình hình cập nhật của dự án này đến hôm nay? Còn những căn hộ loại nào ạ? nếu mua các căn hộ dịch vụ phía dưới thì có sổ đỏ như các căn hộ thương mại ở trên không? Em đang quan tâm vì mới bán được căn hộ chung cư ở Định Công, cần mua đầu tư ngay căn hộ mới. Thanks
Mỗi tầng đều có 1 vài căn là sở hữu 50 cụ nhé.
Cụ cần đầu tư thì xuống FLC Đại mỗ ạ. Aeon mall năm sau đi vào hoạt động thì được giá cụ bán luôn cho người nước ngoài vì có 1 đống người làm cho aeon mall.
Tòa này cách Aeon 1 con đường 40m nhé

Thanhdung1128

Xe hơi
{Kinh doanh Bất động sản}
Giá bây giờ vẫn loanh quanh 80 bác ạ, nhưng đúng là căn đẹp hết sạch nên em cung băn khoăn, nhìn bảng hàng thì còn khoảng 20%.
Cũng lo lo ông chủ đầu tư THM nhưng thấy tiến độ đến giờ khá đảm bảo, chả hiểu giữa chừng có hết tiền không
Bác có thông tin gì bọn nào vận hành không bác ???
Bây giờ dự án này đã bàn giao , còn cấp sổ đỏ rồi nên các cụ khỏi lăn tăn nữa nhé. Giờ còn một ít hàng đang có chính sách chiết khấu tốt lắm đó cụ.