Chi hội EM hỏi chỗ bán Kia Morning nhập khẩu mới 100% ở Hà Nội.

minhhieu6688

Xe máy
Nhưng em thấy trên mua bán các cụ toàn bán moning nhập đời 2009-2010 giá 340 với 360t thôi

mroantuti

Xe hơi
Ngoài e Van ra thì giờ này k có e Morning nào nhập mới đâu cụ ạ. Trừ phi cụ có thật nhiều tiền, hoặc nhiều quan hệ... Cơ mà khi đã có những thứ đó rồi thì e thấy ít cụ mợ chịu đi KM lắm cụ ạ.

xuanco

Xe hơi
Không phải là cấm nhập mà điều kiện nhập khẩu phải có: Giấy chỉ định hoặc Giấy ủy quyền là nhà nhập khẩu, nhà phân phối của chính hãng sản xuất, kinh doanh loại ô tô đó hoặc hợp đồng đại lý của chính hãng sản xuất, kinh doanh loại ô tô đó đã được cơ quan đại diện ngoại giao Việt Nam ở nước ngoài hợp pháp hoá lãnh sự theo quy định của pháp luật: 01 (một) bản sao có xác nhận và đóng dấu sao y bản chính của thương nhân và một số các điều kiện lằng ngoằng khác.
Trường hợp KIA MORNING bác Hải đã mua cái bản quyền lắp ráp tại Việt Nam rồi, cho nên sẽ không có thương nhân nào có quyền nhập khẩu xe mới 100% nữa mà chỉ có xe lướt thôi.
cảm ơn cụ, cụ nói chi tiết quá

paven1208

Xe đạp
cụ nào có xe lướt giới tthiệ cháu nhé

tuanlm83

Xe tải
Mua Morning nhập mà đi cụ ah. Em đang chạy một em đời 2011, nhập Full phè phè.. ( nhiều cụ ko biết toàn bị Sale chém Full...nhưng thực tế lại ko full, vợ hai em có sấy vô lăng và 2 ghế trước, lái mùa đông cứ gọi là phê, ko bị cóng tay. Hệ thống chống trơn trượt, smartkey Star-stop, đèn pha tự động, đèn bi xenon, 6 túi khí, cửa nóc, 4 phanh đĩa, cảm biến lùi, camera lùi và màn hình nguyên bản Full HD nét vãi, điều hoà tự động,...nhiều vãi chưởng) Chạy sướng lắm. Civic trước e cũng chạy em nó gần 2 năm, rộng rãi hơn, cơ bản ngon, bốc, lành nhưng độ cách âm và điểm mù to thua xa M nhập. Hôm trước đi taxi nói chuyện với ông lái xe chạy em Morning trường hải kêu giời, thấy bảo bên TH lắp ráp xong chỉ sơn quây, nhiều ngóc ngách phía trong ko có tý sơn nào ( không nhúng cả body vào bể sợ như xe nhập) do đó chạy vài năm ở Việt Nam chắc sớm han và gỉ hết.. E cũng đang định bán do có chút việc gia đình nhưng hơi tiếc tiếc..
cụ có ý định bán thì ới em nhé. em đang muốn tìm cho gấu

Onestar

Xe đạp

Cái con này đã full phè phè chưa các cụ

Gia đình em cũng đang phân vân để chọn mua 1 chiếc xe cho gia đình, về KM thì cũng nhiều lời bàn rồi, em không hỏi nữa. Bây giờ lại còn có KM nhập khẩu nên nghe đã thấy thích và và đương nhiên chất lượng xe Nhập là phải hơn xe lắp trong nước. Nhưng em đi xem nhiều gara thì thấy toàn bán KM nhập chạy lướt rồi.
Vậy các cụ cho em hỏi ơ HN, có chỗ nào bán KM nhập mới 100% không ạ?
Còn nếu bán xe nhập lướt thì cho em xin vài địa chỉ để đến xem xe và mua cho nó yên tâm vì mua xe lướt cũng hơi ghê ghê, chả biết họ đi bên kia tình trạng thế nào ...
Cám ơn Các Cụ.
moning hhâp cụ ơi.yên tâm luôn