Em hỏi các cụ đi xe FI có bị mùi như xe em ko???

bcad

Xe buýt

bcad

Xe buýt
Chị cứ phóng 80km/k trong vòng đúng 2p. Có khi lại làm cho xe anh ý ngon ra ý chứ.

CRV Silver

Xe hơi
Chinh xac la xe em cung xuat hien hien tuong mui nhu bac mo ta.De mai bat qua che do suoi nhu cac bac di truoc da truyen kinh nghiem xem nhu the nao :(

FordAT

Xe tăng
xe vác về rồi. nguyên nhân tại sao thế anh?
Đã làm xong đâu, mới chỉnh chọt lại cái khác. Mai mới chính thức mang qua xem cái "thằng hay đánh rắm vào mặt mình" nó ở đâu...

FordAT

Xe tăng
fordat ơi bờ két đang dụ dỗ e này
a thấy thía nào
Chú bcad chưa vợ nên máu lắm chả trách dc đâu thequeen. Mà 2 người trai chưa vợ gái chưa chồng thì chả có lý gì anh nhảy vào giữa dc =))
Vụ này chắc em phải cầu cứu Hám Lông thôi...

HamLong3.0V

Xe điện
Chú bcad chưa vợ nên máu lắm chả trách dc đâu thequeen. Mà 2 người trai chưa vợ gái chưa chồng thì chả có lý gì anh nhảy vào giữa dc =))
Vụ này chắc em phải cầu cứu Hám Lông thôi...
Cứu gì ? Tại sao ? Ở đâu ?

tka

Xe tải
Chít toi, đọc bài của các cụ mới nghĩ ra hôm trước em đi công tác cùng một bé ở cơ quan, trên xe chỉ có 2 người đi được khoảng 5 phút em thấy mùi thum thủm đúng như mùi cụ fordat tả. Đang nói chuyện rôm rả cả em và bé ý im phăng phắc, mình thì nghĩ là em ý Bùm và chắc là em ý nghĩ mình, em đang định hạ kính bật quạt gió to lên nhưng ngại quá đành giả vở như điếc để nguyên như vậy may mà khoảng 5' thì nó tự hết. Xong lại nói chuyện rôm rả tiếp... vụ này chắc em phải dụ em ý vào đây đọc bài của các cụ quá D:

TheQueen

Xe điện
Chít toi, đọc bài của các cụ mới nghĩ ra hôm trước em đi công tác cùng một bé ở cơ quan, trên xe chỉ có 2 người đi được khoảng 5 phút em thấy mùi thum thủm đúng như mùi cụ fordat tả. Đang nói chuyện rôm rả cả em và bé ý im phăng phắc, mình thì nghĩ là em ý Bùm và chắc là em ý nghĩ mình, em đang định hạ kính bật quạt gió to lên nhưng ngại quá đành giả vở như điếc để nguyên như vậy may mà khoảng 5' thì nó tự hết. Xong lại nói chuyện rôm rả tiếp... vụ này chắc em phải dụ em ý vào đây đọc bài của các cụ quá D:
thế xe của cụ đã hết mùi chưa hí hí

viendu

Xe tải
Đọc bài cụ em nhớ trước đây có vụ xe Mẹc cũng bị mùi thum thủm khi bật điều hòa, nghe đâu phải kiện cáo với hãng.

HamLong3.0V

Xe điện
Chiều thứ 5 ông rảnh ko, mấy anh em Hoàng,TSTA và bác thành viên hội Ếch cũng dân xây dựng định ngồi chém gió bằng rượu + vó bò + nộm...
Mới ăn lẩu ếch hôm qua xong, giờ sợ gặp mấy bác hội Ếch lắm :))

FordAT

Xe tăng
Đọc bài cụ em nhớ trước đây có vụ xe Mẹc cũng bị mùi thum thủm khi bật điều hòa, nghe đâu phải kiện cáo với hãng.
Em có tìm hiểu qua về cái loại mùi hết đỡ mà mấy xe đợt trước bị là mùi Amoniac. Khi đi tốc độ trên 80 xe phát ra cái mùi kinh khủng, xe em thì nó bị cái mùi từ điều hòa có khả năng giàn lạnh bẩn . Chứ tốc độ cao 100 thì vô sờ tư.

Mà ko hiểu sao hãng Toy bị dính mấy cái xe thối đấy mà hãng họ lại lờ đi nhỉ? Vì với 1-2 con xe có vấn đề thì cũng đâu phải nhiều, họ có thể thay máy mới và gửi hàng về Japan hoặc cơ sở sx ở nước nào đó kiểm tra chỉnh lại thì có đáng gì so với uy tín của TOy . Mà khách hàng lại càng tin tưởng hơn vào chất lượng dịch vụ sau bán hàng nữa.

Bản thân em làm kinh doanh nếu hàng hóa có sai sót em cũng sẵn sàng đổi mới hoặc có hướng giải quyết tốt nhất cho khách. Chứ ko có cái chuyện ỉm đi rồi đổ lỗi ngược lại khách hàng cả.
Chứ nói gì đến 1 ông to tướng như Toy mà lại từ chối và đủ đẩy trách nhiệm ngược lại khách hàng . Mà cái chuyện xử lý 1-2 con xe là quá đơn giản với Toy... mà chả hiểu sao họ lại làm thế????

Chỉnh sửa cuối:

FordAT

Xe tăng
cụ nói thế HL cụ ý dỗi ko đi đâu
tiếc là hội FI off ít quá nên ít có cơ hôi găp em và em lại thuộc chi hội khác. CHứ anh là anh rất khoái cái điệu cười của em đấy. Em mà rượu chè dc thì qua làm vài cuốc đê:D.