[Thảo luận] Em hay xxx Thanh Hóa sụp bẫy?

Mapu

Xe tăng
Có cụ nào biết cái đơn vị đứng ở ngã tư Ngọc Lặc tên là gì không ạ? Công an huyện Ngọc Lặc hay Đội xyz nào đó của Ngọc Lặc, để em gửi cho đúng địa chỉ.
Đội đứng ở Ngọc Lặc theo em biết là đội của Phòng CSGT Công An tỉnh TH cụ ạ, công an huyện không được quyền bắt trên đường HCM.

vihali

Xe container
Đội đứng ở Ngọc Lặc theo em biết là đội của Phòng CSGT Công An tỉnh TH cụ ạ, công an huyện không được quyền bắt trên đường HCM.
Đúng rồi cụ ơi, nhờ cụ mà em tìm ra đội này và đồng chí xxx hôm qua cũng ở trong ảnh luôn

Ảnh chôm từ banduong.vn

gabeu

Xe tải
Em về Nghệ An chơi 2/9, giờ đang trên đường ra HN. Em cố gắng đi đúng luật nhưng nghe tiếng xxx TH nên phải lắp camera và các phương án ghi âm khác.

Lúc về không có vấn đề gì mặc dù gặp đủ 4 trạm, gặp anh em trong hội AVC Hà Nội về chơi, em chém ước gì được các anh xxx gọi lại một lần.

Mong ước trở thành sự thật khi em bị 1 chú xxx trẻ dừng xe ở ngã tư Ngọc Lặc.

Chú chào em qua quýt.

Em: việc gì thế đồng chí?

XXX: đề nghị anh cho tôi kiểm tra giấy tờ

Em : tôi bị lỗi gì?

XXX: anh lấn làn cách đây...10 km

Ặc, những 10km mà giờ mới bị bắt. Đen thế.

Em đề nghị cho xem bằng chứng. Chú xxx gọi một tay khác mang máy về để xem. Em vào quán, ngồi nghỉ chờ ảnh. Trong lúc chờ, em chụp 2 ảnh trong đó mô tả chân thực chú ngồi trước lon bia và hút thuốc. Lát sau có chú mang camera về, cả nhóm cùng xem và thấy em đang chém vạch...đứt.

XXX bẩu vạch mờ chứ nó là vạch liền. Chú cầm camera đế thêm là do bùn che mất. Ha ha, thế thì lói nàm giề. Tranh luận một lúc về đứt và liền, xxx chuyển sang bài nhắc nhở và mời em uống nước. Em uống xong, bắt tay xxx đi, ông anh em gọi quán trả tiền nhưng xxx không cho. Tình quân dân như cá với nước.

Với chú này, để đổi lại 30 phút ngồi uống nước của em, chú và đội sẽ nhận được một cái đơn mô tả sự việc và kèm thêm cái ảnh nét như Canon. Các bác cho em hỏi là nơi nhận cụ thể sẽ là gì? Cái gì Ngọc Lặc?

Thôi em ăn để ra HN đã.
E cũng bị đúng hệt như cụ, xxx vịn vào bảo e chém vạch cách 10km. Nói thật là lúc đi đg e cũng biết là có đoạn mình chém vạch liền thật nên thấy xxx bảo chém vạch là e đưa giấy tờ và xin lỗi mấy câu kèm theo mấy bảo bối đã đc trang bị (ko phải money ạ) thế là các anh ấy vui vẻ thả liền. E nói thật nếu kụ đi đg HCM mà ko chém vạch liền đoạn nào thì e cũng ứ tin đâu

vihali

Xe container
E cũng bị đúng hệt như cụ, xxx vịn vào bảo e chém vạch cách 10km. Nói thật là lúc đi đg e cũng biết là có đoạn mình chém vạch liền thật nên thấy xxx bảo chém vạch là e đưa giấy tờ và xin lỗi mấy câu kèm theo mấy bảo bối đã đc trang bị (ko phải money ạ) thế là các anh ấy vui vẻ thả liền. E nói thật nếu kụ đi đg HCM mà ko chém vạch liền đoạn nào thì e cũng ứ tin đâu
Em chém chứ, chém hơi bị siêu nhá, chém kín lắm bắt em dư lào được.

Em vừa gọi điện cho trực ban công an tỉnh Thanh Hóa, tiếp chuyện em là một đồng chí trả lời rất rõ ràng mạch lạc. Tí nữa em up cuộc nói chuyện lên nhá!

Loong Phoong

Xe điện
gửi thẳng lên thủ tướng chính phú đi bác ơi

vihali

Xe container
Hỏi: công an có quyền dừng xe khi xe đang lưu hành bình thường, không mắc lỗi trên đường không?

Trả lời: blablabla, mời các cụ nghe nhưng chốt lại là : ĐƯỢC PHÉP DỪNG XE KỂ CẢ KHI CHƯA PHÁT HIỆN RA LỖI.

Hỏi: xxx có được phép uống rượu bia, hút thuốc lá trong khi làm nhiệm vụ không?

Trả lời: KHÔNG

Hỏi: xxx ở địa phận Ngọc Lặc vi phạm....thì tôi thông báo cho ai

Trả lời: Thanh Tra CSGT tỉnh Thanh Hóa

Vậy là em có địa chỉ rồi.

http://www.esnips.com/doc/0ce90810-bea3-45dc-87aa-0f21658d2935/cathanhhoatraloi

Mời các cụ chém tiếp.

Hắc Ín

Xe tăng
Cụ up nốt mấy cái ảnh, ghi âm với xxx ở Ngọc Lặc lên đi ah. Đồng chí trực ban này trả lời cũng khá rõ ràng rùi, đây sẽ là 1 căn cứ để chiến đấu với xx nhỉ!. Kinh nghiệm là khi làm việc với xxx bất kể lúc nào, cứ phải bật máy ghi âm lên trước.

_ChevyCamaro_

Xe tải
Ảnh ọt gì thì cụ up lên đi, anh em phát tán như phát tán ảnh nóng cho :D

hattrick

Xe buýt
cụ up ảnh lên cho ae bình loạn đúng sai cho sướng cụ ơi ....lâu nay ae toàn bị chém mà mồm phải cảm ơn xxx , có cơ hội phải phục chù chứ *-:)

azzA

Xe tải
Thôi thì cụ chủ ko up ảnh thì cho em nghe cái ghi âm với ah. Định Vod cụ cho cái tinh thần nhưng mà quá chén rồi cụ ah!

Chỉnh sửa cuối:

phuong_benmar

Xe tải
nghiệp vụ chú này kém wa các bác nhỉ

mrduc237

Xe đạp
cụ chủ up anh lên đi cụ e đọc thấy cụ nói có mà không ghi âm củ chủ ơi e đặt gạch hóng để học tập kinh nghiệm của củ chủ

quynhanh03

Xe điện
Ơ , em nhớ là có cụ trên này có nói rằng xxx chỉ dừng phương tiện đang tham gia GT khi phương tiện đó vi phạm hoặc khi có chuyên đề nào đó thôi chứ ạ~X(

7030

Xe buýt
Một số đồng chí chuẩn bị gói gém quân tư trang phục vụ cho công tác luân chuyển cán bộ

nhiếp anh gia

Xe máy
Em về Nghệ An chơi 2/9, giờ đang trên đường ra HN. Em cố gắng đi đúng luật nhưng nghe tiếng xxx TH nên phải lắp camera và các phương án ghi âm khác.

Lúc về không có vấn đề gì mặc dù gặp đủ 4 trạm, gặp anh em trong hội AVC Hà Nội về chơi, em chém ước gì được các anh xxx gọi lại một lần.

Mong ước trở thành sự thật khi em bị 1 chú xxx trẻ dừng xe ở ngã tư Ngọc Lặc.

Chú chào em qua quýt.

Em: việc gì thế đồng chí?

XXX: đề nghị anh cho tôi kiểm tra giấy tờ

Em : tôi bị lỗi gì?

XXX: anh .......................
................................................
Cháu là cháu nghi ngờ cụ quá!
Cháu ngồi hóng thớt này từ hôm cụ mở quán mà chẳng thấy cụ đưa ảnh của mấy chú XXX lên
Anh em mong ảnh của cụ từng ngày cụ ạ!

vihali

Xe container
Thưa các cụ, ảnh chú xxx phì phèo thì để em dùng gửi cho đội của chú ấy.

Phần ghi âm trả lời của xxx TH về việc dừng xe để kiểm tra thì em đã post trước đó rồi.

Em sẽ dựa vào đó để hỏi xxx TH cho rõ để sau này không có bằng chứng thì không được dừng xe. Làm gì có chuyện dân bị lỗi thì bị phạt, xxx có lỗi thì "nhắc nhở dân rồi cho đi".

dasaev

Xe buýt
Thưa các cụ, ảnh chú xxx phì phèo thì để em dùng gửi cho đội của chú ấy.

Phần ghi âm trả lời của xxx TH về việc dừng xe để kiểm tra thì em đã post trước đó rồi.

Em sẽ dựa vào đó để hỏi xxx TH cho rõ để sau này không có bằng chứng thì không được dừng xe. Làm gì có chuyện dân bị lỗi thì bị phạt, xxx có lỗi thì "nhắc nhở dân rồi cho đi".
OF chứ có phải luyện thi Olympic quốc tế đâu mà giữ võ thế Giề ui?