[Thảo luận] Em hay xxx Thanh Hóa sụp bẫy?

Bonbanh68

Xe tải
nếu là em,em sẽ dừng xe và thủ sắn 100k trong sổ đăng kiểm xuống đưa cho các bố sau 30s em lại lên xe phé phé.loằng ngoằng mình có lỗi thật thì mệt.
Bác này sẵn xiền thé, làm thế thì nói làm giề

tuancb

Xe buýt
Bác này sẵn xiền thé, làm thế thì nói làm giề
không phải là sẵn tiền,tại em ít tiền nên mới phải làm cách này cụ ạ.em nói cụ nghe nha, chẳng may minh bị lỗi thật vì đi đường đè vạch là chuyện bình thường mà,đến lúc đó các cụ ấy lại hỏi lên hỏi xuống biên bản này biên bản nọ,lằng nhằng cãi nhau lại đánh đấm nhau lúc đó lại được lên báo. tóm lại theo em trong túi có ít tiền thì làm theo cách của em,có nhiều tiền thì làm theo cách cụ chủ.

duytrong

Xe lăn
cho em xem ảnh với cụ ơi.

sh150i1980

Xe tăng
Em về Nghệ An chơi 2/9, giờ đang trên đường ra HN. Em cố gắng đi đúng luật nhưng nghe tiếng xxx TH nên phải lắp camera và các phương án ghi âm khác.

Lúc về không có vấn đề gì mặc dù gặp đủ 4 trạm, gặp anh em trong hội AVC Hà Nội về chơi, em chém ước gì được các anh xxx gọi lại một lần.

Mong ước trở thành sự thật khi em bị 1 chú xxx trẻ dừng xe ở ngã tư Ngọc Lặc.

Chú chào em qua quýt.

Em: việc gì thế đồng chí?

XXX: đề nghị anh cho tôi kiểm tra giấy tờ

Em : tôi bị lỗi gì?

XXX: anh lấn làn cách đây...10 km

Ặc, những 10km mà giờ mới bị bắt. Đen thế.

Em đề nghị cho xem bằng chứng. Chú xxx gọi một tay khác mang máy về để xem. Em vào quán, ngồi nghỉ chờ ảnh. Trong lúc chờ, em chụp 2 ảnh trong đó mô tả chân thực chú ngồi trước lon bia và hút thuốc. Lát sau có chú mang camera về, cả nhóm cùng xem và thấy em đang chém vạch...đứt.

XXX bẩu vạch mờ chứ nó là vạch liền. Chú cầm camera đế thêm là do bùn che mất. Ha ha, thế thì lói nàm giề. Tranh luận một lúc về đứt và liền, xxx chuyển sang bài nhắc nhở và mời em uống nước. Em uống xong, bắt tay xxx đi, ông anh em gọi quán trả tiền nhưng xxx không cho. Tình quân dân như cá với nước.

Với chú này, để đổi lại 30 phút ngồi uống nước của em, chú và đội sẽ nhận được một cái đơn mô tả sự việc và kèm thêm cái ảnh nét như Canon. Các bác cho em hỏi là nơi nhận cụ thể sẽ là gì? Cái gì Ngọc Lặc?

Thôi em ăn để ra HN đã.
Theo nghị định 34 thì nếu như biển báo hay vạch bị mờ thì xxxx chỉ được phép nhắc nhở , vì không phải lỗi do lái xe mà do bên GTCC ,

thaptothanh13

Xe tải
Chào cụ Viali - Sờ cóp phiu!!
Trương Tuần gặp cụ thì như cá gặp thớt chứ cá với nước gì!!!
Vốt cụ!!

pupil

Xe điện
Các chú í không cò quay lại còn mời cụ uống nước ... thôi bỏ đi cụ ạ , xxx cũng là người, nắng nôi cũng cần uống nước hút thuốc mà. Nếu quả này các chú cò quay thì cũng phải chiến tẹt ga luôn ! Nhà cháu không quen gì xxx ở đó đâu nhá ...

Lovestory1008

Xe tăng
;) cụ dùng Cam vid à :))

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Em vưà đi 500 km vòng quanh tỉnh Thanh Hóa, đi xuyên qua gần một chục huyện mà chả thấy bị bắt lần nào, ở Cẩm Thủy bị hỏng côn xe còn được bác Trương Tuần đang chốt ở đầu đường HCM gọi thợ sửa xe hộ :D hóa ra em nghĩ bị bắt hay bẫy cũng do mình nữa, mình đi đoàng hoàng thì ai bắt
Chắc bác là đồng hương nên mới có "chế độ" như thế ạ.

thule6

Xe điện
nhà cháu lót dép, đặt gạch hóng pic của cụ, nếu cụ ko phọt pic lên đây coi như cụ sáng tác :D
Nhà cháu sắp can sắp chén chờ cụ :D

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Em đi Thanh Hóa thường xuyên nhưng chưa vướng lao lý khi nào, mà cũng chưa được chứng kiến cảnh chim mồi chim lợn như các PTTT nói.
Có lẽ em toàn gặp may.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em đã hân hạnh được ngồi hóng Trương Tuần tâm sự rằng mà là những ông đóng tầm 120 cây chuối với cả coi vạch liền như cái bậc cửa nhà mình thì 99% không là đồng nghiệp của họ Trương thì cũng là . . . Nhà Báo!X_X

Thế nên cụ nào xe tốt và không sợ tai nạn thì cứ đóng tầm lít hai Trương Tuần sẽ không bắt đâu vì sợ mất công, thậm chí bắt đúng bữa có khi còn mất xiền mời cơm trưa thì bỏ bu!:-ss

vihali

Xe container
Báo cáo các cụ, em về tới nhà ngủ vùi và 5h sáng đã phải đóng một phát lên Thái Nguyên.

Em có ảnh ọt đàng hoàng, ghi âm, ghi hình đầy đủ. Em không muốn ai bị sao nhưng sẽ gửi ảnh về đội, cũng là một lời cảnh cáo cho họ biết đừng bắt láo. Khi yêu cầu có ảnh, em đã nói với họ là tôi sai sẽ chịu bị lập biên bản, thế nhưng họ vẫn khăng khăng sai và sau thì hóa ra em đúng. Vậy họ sai thì cũng nên bị cái gì đó cho cuộc sống thêm công bằng chứ không có chuyện dừng xe công dân lại, "sai thì phạt mà đúng thì nhắc nhở". Chú xxx nói câu đó, em chỉnh lại ngay "đúng thì không có chuyện nhắc nhở mà phải xin lỗi". Do đó, coi như 2 bên đã đặt cược vào sự đúng sai, thế thì chú nhận được cái đơn kèm ảnh thì là do chú ấy chọn thôi.

vihali

Xe container
Em đã hân hạnh được ngồi hóng Trương Tuần tâm sự rằng mà là những ông đóng tầm 120 cây chuối với cả coi vạch liền như cái bậc cửa nhà mình thì 99% không là đồng nghiệp của họ Trương thì cũng là . . . Nhà Báo!X_X

Thế nên cụ nào xe tốt và không sợ tai nạn thì cứ đóng tầm lít hai Trương Tuần sẽ không bắt đâu vì sợ mất công, thậm chí bắt đúng bữa có khi còn mất xiền mời cơm trưa thì bỏ bu!:-ss
Em thuộc loại run chân, đóng 90 đã sợ vãi rồi vì cảm giác không an toàn, thế nên họ hạn chế 80 cũng có lý của nó.

pbinh979

Xe tăng
Nhờ có ngồi hóng trong OF nhiều nên công nhận mình đi chuẩn hẳn lên. Vừa cho vợ con về Hải Phòng, đi chẳng mắc 1 lỗi nào, đúng tốc độ, vạch làn chuẩn chỉ, xi nhan tuốt. Đặc biệt ra đường 5 vượt phải cứ nhoay nhoáy:D chẳng sợ nữa kakaka.
Nhưng công nhận dân mình đi ẩu thật, chạy cầu trên đường 10, vạch liền, cầu hẹp 1 làn mà các bố ô tô cứ đè vạch, vượt lung tung. Rồi đi trong thành phố Hải dương, đi qua 1 ngã tư nếu xxx mà bắt thì phải được vài anh đè vạch.

vietran

Xe ba gác
Cụ gửi đi, bên dưới ghi nơi nhận thêm cả Bộ Ca và Bộ Gtvt nữa (gửi 2 bộ này hay không tùy cụ)

vihali

Xe container
Cụ gửi đi, bên dưới ghi nơi nhận thêm cả Bộ Ca và Bộ Gtvt nữa (gửi 2 bộ này hay không tùy cụ)
Có cụ nào biết cái đơn vị đứng ở ngã tư Ngọc Lặc tên là gì không ạ? Công an huyện Ngọc Lặc hay Đội xyz nào đó của Ngọc Lặc, để em gửi cho đúng địa chỉ.

oto16ahn

Xe điện
Cháu thấy bình thường trả có giề