[VHGT] Em gặp Chí Phèo ngay hồ Ngọc Khánh

hoathanhque

Xe buýt
Vodka cụ chủ cái.
Lần sau cụ có gặp trường hợp dư lày nữa thì lấy khăn mùi xoa bọc viên gạch mà dùng nhá (Em fun tý).

maylanhoto.vn

Xe đạp
Lamvinh201 may mà gặp Chí đấy, gặp phải mấy anh nghện đói thuốc thì...
Công an với dân phòng chán quá, chắc biết là ko có miếng đây mà.

BMW3se

Xe tải
Cụ hành xử chuẩn quá. Vốt Ka cụ (b)

ckuot.dai.k

Xe đạp
ôi bác đỉnh quá
khâm phục ghê gớm ấy

buicongchuc

Xe ba gác
Hình như cụ này ở đội 131! Chuẩn cụ ạ. Bất ngờ phang luôn, dù nó có to hơn mình nhưng đã bị hạ ngay và bất ngờ từ phút đầu nên cụ nắm thế thượng phong. Em dự là cụ tóm vào cái dùi cui *** của bác dân phòng rùi, chắc đường này nhiều người đẹp qua đây nên bác dân phòng cảnh giác dương dùi cui lên đề phòng. xxx ngồi trong đó chắc cũng sợ thằng Chí này.

daibangxanh2011

Xe máy
Cụ làm thế đúng lắm, vote cho cụ

tuancua

Xe hơi
thế mấy Anh công an không có ý kiến j hả bác

bayer

Xe máy
Lúc đầu em nghĩ nó là người ở làng ngay đấy, sau biết là không phải nên em tẩn ngay. Trông mặt nó như bị nghiện ấy Bác ạ.
Cụ nhìn trước ngó sau, nghiên cứu rõ ràng rồi mới Fang cụ Gấu thật.

LamVinh201

Xe máy
Thanks các Cụ đã ủng hộ, em thì chỉ nghĩ fang nó cái để giải tỏa và tránh cho các cụ khác phải gặp phải nó lần sau thôi ạ. Có cụ hỏi sao biết nó không phải người làng Ngọc Khánh? Thú thật với các cụ là vì Gấu nhà em cũng ở làng đó nên em cũng biết sơ sơ, thế em mới có thêm tý dũng khí phang nó chứ các cụ nhỉ :">

MK2007

Xe tăng
Em thấy cái bọn xxx phường rất vô trách nhiệm nên mới để hiện tượng trên xảy ra, mặc dù biết là ăn vạ nhưng các xxx không kiếm trác đc gì nên mới nói là tự giải quyết, đến bó tay với cái XH Việt Nam.

LuongMinhHieu

Xe máy
bây giờ loại đấy nhiều lắm kụ ah. gặp những loại đấy ko tránh được thì tẩn như kụ là chuẩn. vodka kụ luôn:))

Phong Snake

Xe hơi
hơ, kể ra cụ sướng nhẩy vừa đánh người vừa ko mất xiền.

fuji

Xe hơi
Haizzz, hôm trước đọc top của chủ top mà em để tâm chút thì hôm nay ko đến nỗi, em tiếc mình cư xử kém quá đâm ra làm bản thân tổn hại :(

LamVinh201

Xe máy
Haizzz, hôm trước đọc top của chủ top mà em để tâm chút thì hôm nay ko đến nỗi, em tiếc mình cư xử kém quá đâm ra làm bản thân tổn hại :(
Cụ lại gặp trường hợp tương tự sao?

Alan1

Xe hơi
Chúc mừng cụ giải tỏa được con nóng, cụ mà chụp được ảnh mẹt cái thằng đó để ae được chiêm ngưỡng nó thì hay, nhà em cũng gần đó

vumanhduy

Xe tăng
Cụ là đàn em bác "Chậm" đúng không :))
Tối qua em đi xe từ Nguyễn Công Hoan về Trung Yên, đến chỗ vòng xe quay đầu trước cửa đồn CA Ngọc Khánh thì có 1 chú đi wave lao nhẹ bánh xe máy của chú ấy vào đầu xe em. Vận tốc của hai xe lúc đấy chắc chỉ cỡ 1km/1h thôi các bác ạ (vì em đang phải dừng lại để nhường đường cho dòng xe ưu tiên mà). Thế mà chú đấy cũng dựng xe, xuống bắt em bồi thường mấy lít vì va chạm với chú ấy. Em đã thấy bực rồi nhưng vẫn nhỏ nhẹ xin lỗi nhưng thằng đấy nó không cho em đi, cứ đòi tiền.
Điên quá, em bảo thế thì vào đồn CA Ngọc Khánh giải quyết nhưng nó không chịu, nhùng nhằng mãi cuối cùng nó cũng vào theo em thì mấy đồng chí CA đuổi ra, bảo có vấn đề gì đâu mà hai ông làm ầm lên, dân tình họ đứng đó cũng chửi nữa chứ. Mọi người bảo em thôi đi đi nhưng nó đâu có chịu, cứ đòi tiền của em. Đến nước này em cũng không nhịn được nữa, quay ra em vả thẳng tay cho 1 phát, tiện tay em vớ ngay cái dùi cui của đồng chi dân phòng đứng gần đó định phang giữa mặt thằng đó mấy phát nữa nhưng đồng chí dân phòng giữ lại được, em bảo từ ngày mai mày bỏ ngay cái trò ăn vạ ngoài đường này đi nhé. (híc cũng may là đồng chí dân phòng giữ lại được chứ không thằng đó lĩnh mấy cái dùi cui thì em lại mất thêm nhiều time lắm ạ :)).
Thằng này thấy bảo làm xe ôm quanh quẩn khu vực đó, trông dặt dẹo lắm ạ. Các Bác có đi qua đó thì cẩn thận không lại mất thời gian và bực mình giống em nhé.

fuji

Xe hơi
Cụ lại gặp trường hợp tương tự sao?
Vầng, thực ra vụ của em hơi khác chút, nhưng cũng va chạm đuôi, xe dream kia ko hề làm sao nhưng vẫn chặn đầu rồi đòi giải quyết. Nhưng em ko muốn post lên đây sợ nếu đ/c kia (chắc ko vào mạng đâu nhưng nếu vào mạng) sẽ vì cay cú mà ăn vạ em cái nick ở trên mạng này mất.

Có điều e là gái, lái mới, và chưa có kinh nghiệm xử lý những sự việc tương tự bao giờ nên cũng hơi mất bình tĩnh và liều với tư cách một xế 4b. Cũng may cứ như em có người giúp nên khi vụ việc gay cấn nhất thì có công an phường xuất hiện giải quyết, dù em thiệt hại một chút (xước sơn, tung gương bên lái) và phải bồi thường tiền nhưng sự việc cũng xong.

Lần sau em sẽ học tập bác bình tĩnh giải quyết vụ việc hơn để tránh thiệt thòi về phần mình. Cảm ơn bác.

artmedia5881

Xe container
Tối qua em đi xe từ Nguyễn Công Hoan về Trung Yên, đến chỗ vòng xe quay đầu trước cửa đồn CA Ngọc Khánh thì có 1 chú đi wave lao nhẹ bánh xe máy của chú ấy vào đầu xe em. Vận tốc của hai xe lúc đấy chắc chỉ cỡ 1km/1h thôi các bác ạ (vì em đang phải dừng lại để nhường đường cho dòng xe ưu tiên mà). Thế mà chú đấy cũng dựng xe, xuống bắt em bồi thường mấy lít vì va chạm với chú ấy. Em đã thấy bực rồi nhưng vẫn nhỏ nhẹ xin lỗi nhưng thằng đấy nó không cho em đi, cứ đòi tiền.
Điên quá, em bảo thế thì vào đồn CA Ngọc Khánh giải quyết nhưng nó không chịu, nhùng nhằng mãi cuối cùng nó cũng vào theo em thì mấy đồng chí CA đuổi ra, bảo có vấn đề gì đâu mà hai ông làm ầm lên, dân tình họ đứng đó cũng chửi nữa chứ. Mọi người bảo em thôi đi đi nhưng nó đâu có chịu, cứ đòi tiền của em. Đến nước này em cũng không nhịn được nữa, quay ra em vả thẳng tay cho 1 phát, tiện tay em vớ ngay cái dùi cui của đồng chi dân phòng đứng gần đó định phang giữa mặt thằng đó mấy phát nữa nhưng đồng chí dân phòng giữ lại được, em bảo từ ngày mai mày bỏ ngay cái trò ăn vạ ngoài đường này đi nhé. (híc cũng may là đồng chí dân phòng giữ lại được chứ không thằng đó lĩnh mấy cái dùi cui thì em lại mất thêm nhiều time lắm ạ :)).
Thằng này thấy bảo làm xe ôm quanh quẩn khu vực đó, trông dặt dẹo lắm ạ. Các Bác có đi qua đó thì cẩn thận không lại mất thời gian và bực mình giống em nhé.
Cụ táng luôn từ trước đi có khi đỡ mất thời gian đấy hehe!
Đùa thôi nhưng đúng là ra đường gặp nhiều trường hợp chuối kiểu đó lắm!
Nhưng em may hơn cụ, có một lần đi đến vòng xuyến Cầu Giấy có thằng ôn con nó vượt láo quệt vào xe em ngã lăn quay. Tất nhiên là nhẹ thôi vì lúc đó đang tắc đường mà. Em nghĩ thôi nó xe máy thì bảo nó qua bên kia đường giải quyết để các xe còn đi coi xe nó có sao ko thì đền cho nó một ít cho đỡ rác rối. Thấy em chỉ tay sang kia đường cu cậu cũng ko lèm bèm nữa dựng xe dậy nhưng bất ngờ nhanh như điện sẹt nó nhảy lên xe rồ ga phóng mất dạng. Em chột dạ, thôi bỏ mịe hay nó đi gọi đồng bọn đến ăn vạ mình, nhưng mãi không thấy gì. Về đến nhà rồi em mới phì cười, chắc lúc đó nó tưởng em chỉ sang kia để bắt nó đền nên nó chạy bạt mạng để thoát thân cũng nên. Thế mới biết nhìn lại bề ngoài mình đúng là có vẻ hơi đầu gấu đầu mèo thật hay sao ấy hí hí...

hoangcuongxq

Xe đạp
Gặp phải anh chí mà lại. May mà nó không rạch mặt ăn vạ không thì lại tình ngay lý gian.

Necy

Xe đạp
Cụ chủ xử lý đúng đấy ợ. Va chạm gì thì trước tiên cũg cứ nhẹ nhàng đã vì giờ ngoài xã hội lộn xộn lắm. Nhưng mà lèo nhèo là mình phải rắn :))