Em gái khoe Bồ Độp

nickydy

Xe máy
nhân tiện, mợ cho e hỏi, là xe mợ ko có chắn bùn, thì đi trời mưa nó bắn đến mức nào :(

act_numetal

Xe hơi
trời này mà ko chắn bùn, áo mưa thì xác định tắm bùn thôi mợ

Koii

Xe tải
nhân tiện, mợ cho e hỏi, là xe mợ ko có chắn bùn, thì đi trời mưa nó bắn đến mức nào :(
Không bao giờ Mợ có ý định lắp chắn bùn. Gắn vô thì mất dáng xe lắm. :D

Mưa to quá thì đi Xe máy thôi :D

Koii

Xe tải
Mợ là fan của Sony, đi các sự kiện của Sony đều thấy Sony VN đặt ở Gian hàng Action Camera em Cube giống của Mợ thế :D Nhưng Cube của Mợ đẹp hơn nhóe :D

QC Action Camera của Sony

Và tâm điểm chú ý đây :">

Hôm qua, Mợ lại lôi Cube ra đi sự kiện :D Xe không có baga nên đeo túi balo máy ảnh sau lưng nặng như tập tạ :((

Kho_NamCuong

Xe buýt
EM ko biết về xe nhưng :
Khi con gái đi xe đạp là lưng phải thẳng,tóc xõa bay trong gió, chứ cứ nằm gập người xuống mà đạp thì chóng hỏng phụ tùng và yên xe lắm, Em ứ thích :)

Phongnal

Đi bộ
Con độp của mợ đẹp quá, mợ ráp nhiêu vậy

Koii

Xe tải
EM ko biết về xe nhưng :
Khi con gái đi xe đạp là lưng phải thẳng,tóc xõa bay trong gió, chứ cứ nằm gập người xuống mà đạp thì chóng hỏng phụ tùng và yên xe lắm, Em ứ thích :)
Hic. Cụ nói thế là FA hoài đấy. KaKa.
Em mê đi MTB oày. Mùa hè cứ set áo 2 dây và mặc sóc ngắn, đi MTB, ối anh chết mê :v

Cụ tham khảo Mẫu này nhé :

panzer IV

Xe hơi
mẫu kia là quảng cáo giảm sóc xe đạp hả mợ ? da trắng kia đi xe đạp nhìn ko hợp

Koii

Xe tải
đúng rồi mợ ạ, đi xe nhiều hoặc hoạt động thể thao nhiều thì da nó ko trắng bạch ra như thế kia đâu
Chắc PTS quá tay :> Vại xem chừng zai đi MTB hiếm zai đẹp lắm :"> Đã đen thủi thùi thui lại mồ hôi dầu là Mệt đó :-s

panzer IV

Xe hơi
Chắc PTS quá tay :> Vại xem chừng zai đi MTB hiếm zai đẹp lắm :"> Đã đen thủi thùi thui lại mồ hôi dầu là Mệt đó :-s
chắc vậy mợ ạ, nhưng mà ko đên mức đen thui thủi ra, tùy vào độ bắt nắng của từng người.
mà mợ đang FA à ? mợ có nghĩ là đi xe nhiều nên FA ko ? e thấy người ta hay nói đi xe đạp nhiều dễ ảnh hưởng tới sinh lý
em cũng đang định mua xe, nhưng thằng bạn em nó khuyên bảo đừng mua vì cái chuyện này đấy mợ ạ, đang hỏi mấy cụ trên này xem nó thế nào

Koii

Xe tải
chắc vậy mợ ạ, nhưng mà ko đên mức đen thui thủi ra, tùy vào độ bắt nắng của từng người.
mà mợ đang FA à ? mợ có nghĩ là đi xe nhiều nên FA ko ? e thấy người ta hay nói đi xe đạp nhiều dễ ảnh hưởng tới sinh lý
em cũng đang định mua xe, nhưng thằng bạn em nó khuyên bảo đừng mua vì cái chuyện này đấy mợ ạ, đang hỏi mấy cụ trên này xem nó thế nào
Mợ hem có rõ nữa. Vì chưa đến thời kỳ Mang thai HAHA ;)) Mà cũng chưa thấy Cụ nào đạp xe kêu Khó khăn trong chuyện Chăn gối X_X

Chỉ thấy khi đi MTB, quen bao nhiêu zai đẹp. Công nhận Group Mợ tham gia lắm zai đẹp lắm. Toàn trẩu tre,người thư sinh, cao 1 m 78 - 1m83, đi MTB, nhìn dáng đi phía sau thôi mà đã thấy đẹp oày /:)

]

Koii

Xe tải
Hà Nội thời tiết quá đẹp :D Thong rong đạp xe đi chơi vs em trai :D Giá như có bạn troai đi cùng MTB cùng =((

Xe của thằng em trai cao tít ;))

panzer IV

Xe hơi
Mợ hem có rõ nữa. Vì chưa đến thời kỳ Mang thai HAHA ;)) Mà cũng chưa thấy Cụ nào đạp xe kêu Khó khăn trong chuyện Chăn gối X_X

Chỉ thấy khi đi MTB, quen bao nhiêu zai đẹp. Công nhận Group Mợ tham gia lắm zai đẹp lắm. Toàn trẩu tre,người thư sinh, cao 1 m 78 - 1m83, đi MTB, nhìn dáng đi phía sau thôi mà đã thấy đẹp oày /:)

]
Mợ có sở thích quái đản ghê, cưỡi Cu Bé nhưng lại hay liếc trộm trai to cao.
mợ muốn hết FA thì nên bỏ mtb đi. Mtb ko thồ đc 2 người.

Koii

Xe tải
Mợ có sở thích quái đản ghê, cưỡi Cu Bé nhưng lại hay liếc trộm trai to cao.
mợ muốn hết FA thì nên bỏ mtb đi. Mtb ko thồ đc 2 người.
Nhờ MTB, Mợ mới quen được những người bạn/ người em rất tuyệt vời >:P Không bỏ MTB.

Mai mợ lại cùng đoàn khai thông cầu Nhật Tân ;))

Vẫn có thời gian cho đam mê phim, hi-tech và cả chụp ảnh nữa :D Vì ham mê nhìu cái quá nên mới FA thôi. :D Mới 22 LO GIỀ :>