[Funland] Em được mợ OF xinh đẹp tuyệt trần chữa khỏi bệnh nan y (phần 2)

Trạng thái
Thớt đang đóng

buicongchuc

Xe ba gác
Em Mậy khởi bẩm các cụ mợ, hôm nay em Mậy mí khoe thành thích đào vàng hôm qua đây ạ

Sợ thật mợ ạ!
Em xếp lốt từ giờ đến một dịp gần nhất có thể nhờ mợ giúp em vụ trục hàn này. Có thể em còn bị bó cơ vai lưng vì hậu va chạm - tại nạn ô tô từ cuối năm 2007.

buicongchuc

Xe ba gác
Dòng chữ hiệu lệnh đáng yêu quá đi :x Mợ Thái y có tên thật đẹp, bây giờ em mới biết đấy.

Mấy bài thể dục có võ thật cụ nhỉ, sáng ko tập là kiểu gì cũng buồn ngủ uể oải, mà tối ko tập là lên giường cứ bứt rứt loay hoay mãi ko yên. Quay tay với CVG 1 lúc thôi cũng hiệu quả, giãn hết xương cốt gân cơ...

Chúc mợ My và cụ Chã sớm hồi phục lại công lực, sức khoẻ ạ. Mấy ngày hàn lạnh cao điểm nhất của năm, cụ mợ vất vả lo lắng cho chúng em nhiều.
Mấy hôm trời lạnh cứ đi ra ngoài về là em dành vài phút cho 8x4 = 32 nhịp Dí và 8x4 = 32 nhịp CVG là người ấm áp, nhanh nhẹn lại ngay.

buicongchuc

Xe ba gác
Anh đang cáu đây.
Hôm qua MyMac bẩu cho anh xiền để may một loạt quần mới mà quên
Giờ quần nào cũng cạp tụt với trễ rốn thì ăn Tết kiểu gì :(
Cụ anh lại có dáng đẹp đón tết, chắp tay đi bộ quanh hồ lại có gái say mê. Kk

buicongchuc

Xe ba gác

Núi Voi

Đi bộ
Hôm nay thùng thuốc đợt cuối lên HN còn kèm theo một chỉ dụ từ Hạ Long " Huyền My về nhà ngay" vì gia đinh ở Hạ long có lẽ đã cảm nhận được hao tổn công lực của MyMac trong vụ trục hàn mấy ngày qua. Cá nhân em trong mấy ngày trực đội hậu cần cũng cảm nhận điều đó rõ ràng hơn ai hết. Hy vọng sau đợt này MyMac nhanh chóng phục hồi và ăn Tết đầm ấm bên gia đình. Sau Tết chúng ta lại hoan hỉ đầu xuân và nối tiếp câu chuyện cổ tích đời thường của MyMac

Bao yêu thương chất chứa từ tấm bìa cartoon. Xúc động thật sự!!!

Mimeo

Xe điện
:)) :)) :))

Người đâu mà...?!!! Được cái vòi hết tụt thì quần lại...tụt =))=))=))
Năm nay cụ Chã ăn tết to phải biết. Ấm chén vòi cao hùng dũng, hàn khí trong người đc trục hết, trẻ khoẻ ra cả chục tuổi, mặt mũi sáng ngời đẹp troai. Nhất là vụ sản phẩm đầu ra đẹp như khuôn đúc sau mấy chục năm vô tổ chức.

:D :D :D

Em chân thành mừng cho cụ. Ở hiền nên gặp được Tiên là có thật :)

Ảnh này như mợ Thái Y đang khóc nhớ nhà hay sao ấy 😄! E mấy hôm trước đợt rét vừa rồi bị như kiểu cảm lạnh các cụ ạ, tự nhiên thấy lạnh từ trong ra, hơn 1 ngày mới khỏi. Chắc là bị hàn nhập như mọi người phải trục xa cccm nhỉ?
Thái Y khóc nhè vì bị gia đình bắt về Hạ Nhong, ko cho lang thang ngoài Hà Nội.

Ps: Anh tim đc duy nhất 01 cái đĩa rồi, Để anh gửi chuyển phát lên nhé

Thôi ko phải may mua cái mới cho phức tạp mất tg
Để a gửi tằng mấy cái dây giải rút buộc ra cho nhanh
Giải rút như nào chụp em xem nó có oách ko

PS: gấu nhà anh thế nào rồi ạ

jobber

Xe tăng
Thái Y khóc nhè vì bị gia đình bắt về Hạ Nhong, ko cho lang thang ngoài Hà Nội.

Ps: Anh tim đc duy nhất 01 cái đĩa rồi, Để anh gửi chuyển phát lên nhé
Ơ em có 1 ấm và 6 chén mà cụ, cụ có đĩa cho chén ko ạ.nhưng e rửa làm sứt 1 chén rồi 😥 Cụ có thêm cái chén nào giống hệt thế ko cụ?

Ơ em có 1 ấm và 6 chén mà cụ, cụ có đĩa cho chén ko ạ.nhưng e rửa làm sứt 1 chén rồi 😥 Cụ có thêm cái chén nào giống hệt thế ko cụ?
Hàng li mi tịt kiếm đâu ra :(
Đi 4,5 tỉnh mới kiếm đc 1 cái đĩa tông sẹc tông với bộ ấy đấy

Thôi thì tuỳ duyên, kiếm đc anh báo lại

bear in car

Xe buýt
Đây là cô Tý ở Chũ - Lục Ngạn - Bắc Giang cụ ạ, nhà e cách đây 20km, hồi cấp 2 chị gái em bị đau lưng, đi chụp các kiểu thì bảo thoái hóa đốt sống, làm gì có ai học cấp 2 mà thoái hóa đâu, chữa trị các nơi k khỏi, sang cô Tý xếp hàng vào cô nắn sờ xong khực cái là khỏi luôn.
Người ta đến đây cứ xếp hàng từ ngoài vào, sờ đến ai cần nắn thì cô nắn, không cần thì cô đuổi ra ngay, cô k lấy tiền, mọi người tùy tâm thôi. Ngày xưa e nhớ là 10-20k ấy, giờ thì em không rõ bao nhiêu, chỗ em nhiều người bị tai nạn xong họ qua đây nắn xương đã rồi mới đi viện ấy.
Nói chung nhiều người sinh ra đã mang sứ mệnh giải cứu thế giới rồi, điển hình là mợ Mymac, mong những người mang sứ mệnh này khỏe mạnh để giải cứu được nhiều người thoát khỏi cơn đau ốm bệnh tật ạ!
Đúng là cô Tý đấy ạ. Em gái cô ấy cũng nắn đc nhưng tay nghề có vẻ kém hơn. Lần gần đây nhất e đi Chũ, cô ấy ngồi cạnh hướng dẫn cháu trai nắn. Có lẽ bài nắn của cô rất hiệu quả với những trường hợp sai khớp như của e. Còn thoái hoá e nghĩ bài tập của mợ MyMac hay hơn vì cần tác động lâu dài, bền vững.

Chỉnh sửa cuối:

MyMac

Xe điện
Ôi mà nà dòng sông ôi. Hàng ngày vẫn phụng phạo anh đây khoẻ lém chỉ có mỗi khoai anh hơi hà tí thôi.

Giờ thì anh đã hiểu: vì sao khoai anh hà!

CCCM đã thấy uy lực từ đôi bàn tay của cô bé 37kg chưa ạ? Không giác hơi, không thìa, không đồng bạc. Cứ đôi bàn tay miết mà hàn khí ra thế này ahuhu

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng