[Funland] Em được chữa khỏi liệt dây thần kinh số 7 chỉ bằng 1 chai thuốc của 1 mợ OF xinh đẹp tuyệt trần

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thanhz

Xe tăng
Cảm ơn Mợ MyMac XđTt...em và 4 cm khác đã nhận đc thuốc và về nhà pha chế uống đúng như mợ hd ...Cảm ơn mợ rất nhiều @};- @};- @};-
Giờ em đi ngủ để 3h rưỡi dậy còn hành quân vào miền Trung ạ :)

Cảm ơn mợ MyMac đã gửi thuốc. Cảm ơn cụ Cường nhận hộ. Em chuẩn bị cốc sáng đây ạ.

MyMac

Xe điện
Tình hình là rất là tình hình, vụ dài cái đấy thêm 5cm thì để sau. Hiện anh của cô đang bị viêm cân gan bàn chân bên trái gần tuần nay, chưa kịp đỡ thì vẫn chạy. Trong vài ngày nữa không đỡ, thì cô xem ưu tiên chữa trị cho anh. Không là anh ăn vạ đấy :(
Cái này đau anh nha. Anh tả cho em cái viêm ấy thế nào rồi đưa đây Thái y chẩn mạch kê đơn nhá. Ghi chú trong đơn có vị " dài ra thêm 5 cm" nhưng dài cái nào thì thái y không biết.

MyMac

Xe điện
Các cụ mợ nào đêm qua được liều thông kinh lạc rồi thì vào báo cáo kết quả để thái y MyMac chẩn bệnh về sau khi về già nhé.

Mecgi22

Xe máy
Từ hôm có thơt này thấy yêu đời hơn. Em theo dõi từ khi cụ HẤP NẶNG bắt đầu mở thơt. Sáng dậy việc đầu tiên là Dí 10 phát. Hôm qua trước khi đi ngủ cũng dí 10 phát, em thấy đỡ đau chỗ L5 đang thoái hoá. Một lần nữa cảm ơn mợ MyMac nhieu ạ

HẤP NẶNG

Xe tải
Từ hôm có thơt này thấy yêu đời hơn. Em theo dõi từ khi cụ HẤP NẶNG bắt đầu mở thơt. Sáng dậy việc đầu tiên là Dí 10 phát. Hôm qua trước khi đi ngủ cũng dí 10 phát, em thấy đỡ đau chỗ L5 đang thoái hoá. Một lần nữa cảm ơn mợ MyMac nhieu ạ
Hệ hệ cảm ơn mợ đã nhắc đến em. Hôm qua em dạy mụ Ngan giá nhà em Dí. Mụ ấy bảo ơ đỡ hẳn cái đau lưng đi thầy mày ạ. Nhưng mà mụ ấy bậy bạ lắm. Mỗi lần lấy đà mụ ấy toàn đọc thêm là: Bà Í ỒN vầu! Mụ bảo đọc thế nó mới công hiệu. Các mợ thử đọc thần chú xem có đúng đỡ đau hơn không rồi báo lên đây giúp em với không thì đính thị mụ búa em rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Hasu

Xe tải
Hệ hệ cảm ơn mợ đã nhắc đến em. Hôm qua em dạy mụ Ngan giá nhà em Dí. Mụ ấy bảo ơ đỡ hẳn cái đau lưng đi thầy mày ạ. Nhưng mà mụ ấy bậy bạ lắm. Mỗi lần lấy đà mụ ấy toàn đọc thêm là: Bà Í ỒN vào!
Haha cụ làm em buồn cười quá, hay là em cũng bắt chước thế cho nó sung nhỉ.

xukthal

Xe lăn
Cảm ơn Mợ MyMac XđTt...em và 4 cm khác đã nhận đc thuốc và về nhà pha chế uống đúng như mợ hd ...Cảm ơn mợ rất nhiều @};- @};- @};-
Giờ em đi ngủ để 3h rưỡi dậy còn hành quân vào miền Trung ạ :)

Hôm qua uống xong đêm thấy có phản ứng thuốc như mợ MyMac nói là cảm giác phừng phừng trên mặt, đi vs cũng có vẻ apple hơn thường ngày, đúng 4h em dậy đi Hà tĩnh mà tinh thần rất thoải mái, ko có cảm giác buồn ngủ mặc dù lái ct01 hơn 3h.
Nghỉ chân em mạnh dạn làm bát xáo lòng + MMM bảo ko cần kiêng khem lắm đâu (trc em đố dám đụng món này vì em đang "chào Buổi sáng" nặng) :))
Đói nên em còn gọi thêm bún cơ

xong xuôi em làm 1 cốc như MMM đã hd và trừ lại 1 cốc cho buổi tối nay

Chưa bh em có niềm tin đẩy lùi bệnh tật như lần này:-bd:-bd Cảm ơn MMM nhiều lắm :x

xukthal

Xe lăn
Giờ em ngược QL7 lên CKNC chơi rùi sang HT đây, chào cccm =;

Hasu

Xe tải
Thuốc của cụ Xukthal chữa gút à, e nhìn có vẻ khó uống, giống như lá gì đó xay ra, cụ có thể cho em thông tin thuốc được không vì xung quanh em nhiều người bị gút lắm. Em cảm ơn cụ.

jobber

Xe tăng
Em chào mợ. Em chúc mừng mợ đã biết đến bài đi của Thái hậu Võ Tắc Thiên hihi. Chúng ta quả là có duyên với nhau. Mợ cũng là người rất tinh tế khi đã cảm nhận được sự nữ tính trong bước đi rồi. Khi người cung nữ, phi tần, hoàng hậu học xong cách đi này, tinh thần họ rất thoải mái sảng khoái, nữ tính nhẹ nhàng. Phía dưới cô bé được hai cành ngồi và chỏm xương đùi mát xa vào đúng cái cửa ấy ( nó giống như trên cái ghế mát xa có những cái cục tròn xoáy vào lưng vào cổ người ngồi, đưa lên đưa xuống ấy) nên luôn luôn ẩm ướt. Dâm thuỷ luôn luôn được tiết ra rất chừng mực đủ cho người nữ cảm thấy yêu thương, yêu đời, chống trầm uất. Vì trong lòng lúc nào cũng đầy yêu thương. họ trở nên nhẹ nhàng hơn, không còn xung nộ ( không nói nhiều, không quát chồng nhem nhẻm, không ăn vụng như chớp oánh con cả ngày nữa hihi). Kinh lạc nơi ấy được kích thích trở nên thông thoáng dẫn máu đi mạnh mẽ khiến cho các bộ phận sung mãn no đủ, dâm thuỷ luôn luôn điều hoà không phập phù lúc khô lúc hạn ( trừ trong những ngày làm trứng). Cô bé khoẻ mạnh thì mỗi khi trước chu kỳ kinh, dâm thuỷ tiết ra nhiều hơn, đặc hơn, các mợ lấy tay chấm một chút từ cô bé đưa lên quan sát. Nếu thấy dâm thuỷ trên tay trong vắt, dẻo kéo tơ như lòng trắng. trứng thì các mợ hãy mừng vui và tự hào vì các mợ đang có một phần phụ tử cung buồng trứng khoẻ mạnh sạch sẽ thơm tho vô cùng. Ngược lại nếu thấy nó đục, xanh, có máu thì cần đến bệnh viện phụ khoa để chữa trị kịp thời nhé.

Nói thế các cụ lại hãi gớm bà mái nhà mình lúc nào cũng dâm thuỷ thế thì toi à? Ra đường mụ ấy lại mắt ló mày lơ thì chết. Nhưng các cụ yên tâm, thế mới thấy cái thâm ý, cái tài tình đã được nâng lên hàng thượng thừa tuyệt đỉnh của các thái y ngày trước. Người phụ nữ đi khép đùi tại sao lại được gọi là người phụ nữ đoan trang? Đã đoan trang thì chính chuyên. Ngưởi mà lúc nào cũng như trong tình trạng sẵn sàng chiến đấu ấy mà lại đoan trang được có mà chuyện thật như...bịa.

Nhưng mà chuyện đó lại là có thật. Người phụ nữ khi đã đạt đến độ đoan trang thì trái tim họ đầy yêu thương, nhân ái. Từ đó họ không còn nhìn ngó ra ngoài nữa. Dâm thuỷ lúc nào cũng tiết ra vừa vặn bên dưới khiến nhu cầu của họ ở mức BÌNH, không thèm khát, không lãnh cảm. Dù có chồng hay không có chồng, họ vẫn BÌNH TÂM. Từ BÌNH TÂM sẽ dẫn đến BÌNH THÂN các cụ ạ.

Ngày xưa mỗi lần cung tần được vua thị tẩm, các vị đều được thái y bắt mạch một loạt. Vị nào đang bước vào thời kỳ thụ thai sẽ được dâng lên vua. Các cô nằm sau màn, lấy ngón giữa quẹt dâm thuỷ đưa ra và lấy ngón cái đặt lên ngón giữa kéo ra, thái y nhìn vào đó để biết ai đến thời thụ thai, ai có bệnh để từ đó lựa ra những cung tần khoẻ mạnh nhất dâng lên.
E đọc hết cả thớt và đến chỗ này thì chắc chắn là cụ nhà mợ trước phải làm thái y trong cung, thế này mà nhà mợ sau này ko ai theo nghề thật là tiếc quá

Mưa tháng 11

Xe tăng
Hôm nào đó mà mợ Mymac về HN các cụ mợ tổ chức một buổi ngoài công viên để mợ My thị phạm bài tập chắp tay sau mit và bài dí vào để tất cả cùng đi theo làm theo nhé. Còn bài nhay huyệt trên đầu em thấy mợ bảo huyệt trên đỉnh đầu, mà trong ảnh lại sau gáy. Nếu được tay mợ sờ vào chắc mọi thứ sẽ tường minh sáng sủa lắm.

phuongan

Xe điện
Hôm nào đó mà mợ Mymac về HN các cụ mợ tổ chức một buổi ngoài công viên để mợ My thị phạm bài tập chắp tay sau mit và bài dí vào để tất cả cùng đi theo làm theo nhé. Còn bài nhay huyệt trên đầu em thấy mợ bảo huyệt trên đỉnh đầu, mà trong ảnh lại sau gáy. Nếu được tay mợ sờ vào chắc mọi thứ sẽ tường minh sáng sủa lắm.
Mợ đọc chưa kỹ rồi. Day huyệt sau gáy (theo ảnh), huyệt trên đỉnh đầu tuyệt đối không động vào.

Thanhz

Xe tăng

Mecgi22

Xe máy
Hệ hệ cảm ơn mợ đã nhắc đến em. Hôm qua em dạy mụ Ngan giá nhà em Dí. Mụ ấy bảo ơ đỡ hẳn cái đau lưng đi thầy mày ạ. Nhưng mà mụ ấy bậy bạ lắm. Mỗi lần lấy đà mụ ấy toàn đọc thêm là: Bà Í ỒN vầu! Mụ bảo đọc thế nó mới công hiệu. Các mợ thử đọc thần chú xem có đúng đỡ đau hơn không rồi báo lên đây giúp em với không thì đính thị mụ búa em rồi.
haha…chào ngày mới với còm của cụ thật là như được uống thuốc bổ. Vào thớt vui và phấn chấn ghê. Mợ nhà cụ thông minh quá khi nghĩ ra câu thần chú. E phải học và áp dụng ngay mới được, các mợ cũng áp dụng luôn đi nhé.
Đúng là chưa khi nào thấy tràn trề hy vọng về bệnh tật như lúc này (giống cụ gì ở trên cũng nói vậy)

xukthal

Xe lăn
Nao M3 vìa CR qua đón MV đi ọp nhá ;;)

mrQuick8x

Xe điện
Kaka, chết cười với thần chú của gấu nhà cụ.

minhmo

Xe cút kít
Hôm qua uống xong đêm thấy có phản ứng thuốc như mợ MyMac nói là cảm giác phừng phừng trên mặt, đi vs cũng có vẻ apple hơn thường ngày, đúng 4h em dậy đi Hà tĩnh mà tinh thần rất thoải mái, ko có cảm giác buồn ngủ mặc dù lái ct01 hơn 3h.
Nghỉ chân em mạnh dạn làm bát xáo lòng + MMM bảo ko cần kiêng khem lắm đâu (trc em đố dám đụng món này vì em đang "chào Buổi sáng" nặng) :))
Đói nên em còn gọi thêm bún cơ

xong xuôi em làm 1 cốc như MMM đã hd và trừ lại 1 cốc cho buổi tối nay

Chưa bh em có niềm tin đẩy lùi bệnh tật như lần này:-bd:-bd Cảm ơn MMM nhiều lắm :x
Ái chà, thảo nào tự tin xơi longlon thế. Chịu khó uống thuốc của mợ MyMac gửi cho, để nhanh hết bệnh chào buổi sáng rồi thi đấu nhé. :D

Trạng thái
Thớt đang đóng