[Funland] Em được chữa khỏi liệt dây thần kinh số 7 chỉ bằng 1 chai thuốc của 1 mợ OF xinh đẹp tuyệt trần

Trạng thái
Thớt đang đóng

phuongan

Xe điện
Chắp này nó nhiều và kiểu như lan đẻ ra ý đến viện mắt tw bs bảo phải nạo mới hết
2 tuần nạo 2 mắt . Ông ôn thấy được chiều nên càng mè nheo
Hồi nó 3-4t a hay cho đi đánh tá lả cùng về mẹ nó bảo ăn cơm , nó bảo ko ăn cơm ăn K ăn Q no rồi
Cứ đi đến gần nhà bác nó là nó kêu ko đi đánh tá lả đâu 😂😂😂
Nửa đêm mà đọc đoạn này em cười như con điên :))

phuongan

Xe điện
KÍnh thưa các cụ thì xinh zai mà các mợ thì đẹp gái ạ.

Hôm nay em Mị hơi rảnh tí nên em Mị bắt đầu biên bài ăn sáng để tất cả chúng ta cùng bắt đầu ngày mới bằng một bữa ăn lành mạnh, khoa học, đầy đủ vitamin và khoáng chất, đầy đủ các nhóm enzyme, chất xơ, can xi, omega. Làm sao từ hôm nay đến tết chúng ta tạm biệt pé mỡ, diện đầm đẹp, cơ thể nhẹ nhàng, sạch sẽ. "Khuôn" nó đầy đặn, dài và mượt ạ. Tuy nhiên bài này không áp dụng cho các cụ mợ viêm đại tràng mãn tính hoa cà hoa cải pèn pẹt như "ai đó" 35 năm ạ hihi.

Và để có được một bữa ăn sáng như trên, các cụ mợ hãy mua cho em những thứ sau:

1. Sữa không đường
2. Hạt chia
3. Yến mạch
4. 1 củ khoai lang
5. 1 quả táo
6. 1 quả chuối
7. các loại hạt như hạt điều rang, hạt óc chó, hạt macca. Những loại này không tẩm đường ạ.

Ngày mai các cụ mợ mua xong thì báo em nhé, em sẽ cho công thức và tất cả chúng ta cùng thực hành. Tết nhất đến nơi rồi mả em Mị lại rất thích ăn bánh chưng ahuhu. Em Mị có một niềm đam mê bất tận mí bánh chưng. Đến nỗi mấy năm trước dịch lúc nhà còn ở bên Singapore để các anh làm đề tài, Sing họ trồng nhiều lá dong. Em Mị toàn đi ăn tộm lá dong về gói bánh. Sau đại dịch Mị về VN, cả nhà bảo nhà toàn người cho bánh chưng không có thời gian gói, không ai biết gói. Em Mị bảo không em biết gói, em nghiên cứu tích tóc kỹ rồi, để em gói.

Ảnh: Đừng đùa mí Mị và cái kết đời không như là mơ.
Người đốt lò vĩ đại đang mong bánh chín còn làm một miếng mới hai xoa 1 đập lên giường được.

Kinh! Hẳn là người đốt lò vĩ đại! Mợ Thái y bắt trend ghê :D

sactimtn

Xe tăng
Bức này được không cụ? Em chụp ở cửa hiệu rồi ghép backroud.

Cụ có thể cho em xin file của bức ảnh này không? Em thấy lòng nhẹ nhành và thanh thản khi ngắm hình đức phật trong ảnh này của cụ.
em muốn in một bức có độ nét cao để ngắm hàng ngày ạ.

Grandtouring

Xe điện

Hôm nay em Mị hơi rảnh tí nên em Mị bắt đầu biên bài ăn sáng để tất cả chúng ta cùng bắt đầu ngày mới bằng một bữa ăn lành mạnh, khoa học, đầy đủ vitamin và khoáng chất, đầy đủ các nhóm enzyme, chất xơ, can xi, omega. Làm sao từ hôm nay đến tết chúng ta tạm biệt pé mỡ, diện đầm đẹp, cơ thể nhẹ nhàng, sạch sẽ. "Khuôn" nó đầy đặn, dài và mượt ạ. Tuy nhiên bài này không áp dụng cho các cụ mợ viêm đại tràng mãn tính hoa cà hoa cải pèn pẹt như "ai đó" 35 năm ạ hihi.

1. Sữa không đường
2. Hạt chia
3. Yến mạch
4. 1 củ khoai lang
5. 1 quả táo
6. 1 quả chuối
7. các loại hạt như hạt điều rang, hạt óc chó, hạt macca. Những loại này không tẩm đường ạ.

Ngày mai các cụ mợ mua xong thì báo em nhé, em sẽ cho công thức và tất cả chúng ta cùng thực hành. Tết nhất đến nơi rồi mả em Mị lại rất thích ăn bánh chưng ahuhu. Em Mị có một niềm đam mê bất tận mí bánh chưng. Đến nỗi mấy năm trước dịch lúc nhà còn ở bên Singapore để các anh làm đề tài, Sing họ trồng nhiều lá dong. Em Mị toàn đi ăn tộm lá dong về gói bánh. Sau đại dịch Mị về VN, cả nhà bảo nhà toàn người cho bánh chưng không có thời gian gói, không ai biết gói. Em Mị bảo không em biết gói, em nghiên cứu tích tóc kỹ rồi, để em gói.

Người đốt lò vĩ đại đang mong bánh chín còn làm một miếng mới hai xoa 1 đập lên giường được.

Haha. Mợ gói không chặt nên sản phẩm lỗi. Nhìn mợ cười khoái chí thật :)
Cơ mà, mợ nên thêm số thứ tự 0 (hay 8 cũng được) vào danh sách ingredients là phở :)

Chỉnh sửa cuối:

1. Sữa không đường
2. Hạt chia
3. Yến mạch
4. 1 củ khoai lang
5. 1 quả táo
6. 1 quả chuối

Ủ ôi, sao em có thể tạo ra những siêu phẩm độc đáo mang tầm thế giới thế?
Rõ là người sao của chiêm bao làm vậy mà ;))

chuongvit

Xe tăng
Ủ ôi, sao em có thể tạo ra những siêu phẩm độc đáo mang tầm thế giới thế?
Rõ là người sao của chiêm bao làm vậy mà ;))
Công nhận anh ah, phải nói cô gái 3 đoảng đang, ah nhầm đảm, sáng ra đc relax haha

Hôm nay trời bớt lạnh
Hy vọng lão 69 đào tài hoa chăm chỉ sẽ xuất hiện uốn trà với em

buicongchuc

Xe ba gác
Cụ có thể cho em xin file của bức ảnh này không? Em thấy lòng nhẹ nhành và thanh thản khi ngắm hình đức phật trong ảnh này của cụ.
em muốn in một bức có độ nét cao để ngắm hàng ngày ạ.
Vâng cụ! Cụ cần file cụ nhắn em zalo hoặc mail em gửi cho. Bức này là đá Lục Yên, YB.

buicongchuc

Xe ba gác

1. Sữa không đường
2. Hạt chia
3. Yến mạch
4. 1 củ khoai lang
5. 1 quả táo
6. 1 quả chuối

Mợ khéo thật, gói được cả bánh chưng.
Bánh chưng, xôi nếp em ăn chưa khi nao biết chán. Em phải tiết chế vì nó dễ tăng cân.

Lão thưởng trà đê, em làm cuốc lấy xiền tậu ấm chén đã ;))
Em lại tưởng lão đạp xe dọc triền đê tắm nắng kết hợp tìm dinh dưỡng cho cây
Hoá ra là đi làm xa thế

Xe nội lước

Xe container
Trong lúc chờ Mợ Thần y biên bài, cụ kể tiếp đi vụ ấn phẩm fake này đi ạ :)
Vâng. Em hơi bận chút nên cứ rảnh thì sẽ viết 1 mẩu nối tiếp vào đây ( dạng sửa bài ).
Cccm nghe cho vui .. đây là cái em đc các bs đy nói cho hiểu chính là Tâm Bệnh .

Chuyện lần 1 .
Em lập gia đình muộn, và khi vợ có bầu lần đầu khi em đã 39 tuổi..cũng may khi ấy thể lực em khỏe mạnh nhanh nhẹn như 28 30. Tin vợ có bầu làm em khá vui , lại vui hơn khi v thông báo kq siêu âm là 2 em bé. Để chắc cú em alo hỏi bạn là 1 bsQY, anh ấy nói Trên địa bàn quận HĐ không có ai siêu âm hơn đc BS HẢI ( phòng khám 10A ).
Thế là qua 10A, anh Hải kết luận : chính xác , bầu sinh đôi . Nhưng..chỉ có 1 bánh nhau thai. Anh nói nên ra các phòng khám hoặc bv cao hơn trong lv này. Thế là chiến dịch tìm kiếm của vợ em bắt đầu..danh sách đưa ra gồm : bs Thực ( bv lão khoa ), bs Thanh Vân ( ps tw)..đặc biệt là bs Trần danh Cường ( ps tw )..v v..và vợ em đã qua khám ở tất cả các địa chỉ đó.
Tài năng của anh Cường đc các kênh thông tin của em khẳng định là rất đáng tin tưởng trong lv đọc phim phán bệnh.. anh ấy sau 2 lần khám đã yc v em đến khám ở bvpstw ( cô đến đấy , tôi không đánh bạc với nhà cô ). Anh Cường cũng khẳng định vợ em đang mang song thai nhưng 1 bánh nhau..hiện tượng này trong y học gọi là Truyền Máu Thai Nhi..chiếm 8% các ca song sinh. Là việc nguy hiểm cho em bé..v v..
Em tìm đọc các bài về việc này..đúng là toàn cái bất lợi , yh nước ngoài cũng không có giải pháp nào chắc chắn.( goole ).
Chị bs Thanh Vân cũng khuyên v em : cùng với đi khám hãy chịu khó đi lễ..
Phòng khám đc lựa chọn làm nơi mỗi tháng 1 lần là 97 Nguyễn Du HN. dự kiến sinh ở viện psHN cho rộng rãi.
Mối lo lắng chưa dừng thì khi bầu bí như vậy thì mẹ vợ em đột quỵ..bà mất khi chưa cầm sổ hưu. Xong việc mẹ vợ thì vc em ra bv psHN thăm khám ( đâu cũng khám ).
Khi trở ra vợ em bần thần : 1 em bé đã không còn.
Em nghĩ 1 vài giây rồi nói : đi khám chỗ khác nữa, 1 nơi chưa chắc...và v em lại sang khám tại pstw..các bs ở đây kết luận đúng như vậy . Khi đó bầu ở khoảng giữa tháng thứ 7. Vợ em nhập viện pstw không lâu sau phát hiện này..nằm khoa sản bệnh . Đúng khoa bs Trần danh Cường chủ nhiệm. Hồ sơ sinh cũng đc chuyển về bv này.
Bs Cường quá giỏi và nổi tiếng, và vợ em thì đọc , tham gia quá nhiều hội nhóm bà bầu nên càng tin tưởng anh ấy..vấn đề là anh Cường rất thẳng thắn, ngắn gọn trong trao đổi , dự kiến điều hay hay nguy cơ cao tay nên vợ em hốt hoảng . Em vào gặp 1 ,2 bs ở khoa này thì họ cũng nói không lạc quan.
Trong tình hình ấy em để vợ ở viện và đi về..gia đình có người trực. Em về yc mấy ông bạn bs cho em gặp..các ông ấy lại alo cho mọi bs là thày , là bạn học , đàn anh đàn em các ông ở chuyên môn vợ em cần.

Tiếp.
Trên đường từ Hai Bà Trưng về em đi từ từ , vừa đi vừa nghĩ..đằng trước em 1 cô bé chắc 18,20 lạng qua mũi xe, em phanh và nhìn sang nó..con bé lưng to như cái phản, da đen mặt như đĩa bánh đúc và nghênh ngáo. Bất giác em nghĩ giờ chỉ mong bé gái còn lại của nhà mình đc thế này thì mừng quá..tham vọng con bé cao ráo xinh đẹp nó giảm cấp độ ..đc khỏe và bình an là mừng lắm rồi, có xấu gái tí cũng đc.

Tiếp.

Em về gần nhà, anh bạn bs đã chờ sẵn cùng mấy anh bs nữa ở quán bia , bao gồm cả bs sản khoa. Họ nc với em về chuyện này, thi thoảng 1 anh lại alo cho 1 thày đhy hay 1 đồng nghiệp nào đó..họ kết luận chung là anh Cường hoàn toàn chính xác . Nguy cơ nguy hiểm tính mạng vợ em và em bé còn lại là có thật, vợ em thì tin nhất vào anh ấy sau khi tìm hiểu tt trên các hội nhóm bà bầu.
Mọi ngưòi lắc đầu..: vợ mày biết quá nhiều , nó đang hoảng đấy.
Em im lặng chỉ nhìn các anh và lắng nghe. Sau khi tu xong 3 cốc bia em lóe lên ý nghĩ .
1. Sự thật về tình trạng là chính xác.
2. Tuyệt đối theo sự chỉ dẫn của các bs và bv .
3. Tin tưởng vào phép nhiệm mầu mà trời phật, thần linh , tiên tổ che chở.
4 . Mục quan trọng nhất : một mặt phải giảm lòng tin của vợ em vào anh Cường nhưng riêng em phải tìm cách tương tác với anh khi không có mặt vợ để nắm vững mọi tình huống.
Em quay sang hỏi các anh bên .
- anh Cường học từ đâu ? Anh ấy nổi tiếng ở chuyên môn cụ thể nào ?
Trả lời :
- anh ấy tn từ bên Pháp, giỏi khá toàn diện, bs như vậy không có nhiều...anh mà đọc phim phán bệnh trong lv anh thì tôi còn tin hơn chính mình ( 1 anh nói ).

Kế sách tạm thời của em là : Hạ uy danh anh Cường Trong mắt vợ em.. chỉ có nghi ngờ chuyên môn của anh mới làm vợ em giảm lo âu hoảng hốt.

Tiếp.

Em gọi điện cho vợ nói anh phải về . Đi liên hoan với anh A rồi sẽ ra ..vơ em biết A là bạn học của em và cũng là bs. Ngày đó các bs mà học ở tây về nó uy lắm.. A học đhy HN và anh ấy có nhiều bạn tây học..
1 lát em gọi lại và nói ngắn gọn. Hôm nay có mấy ông anh là bs đang lv ở Pháp về , anh đi cuộc liên hoan này là để hỏi các bác ấy về chuyện nhà mình..em nghe máy nhá . Đúng chuyên môn phụ sản đây .
Vợ em mừng quá, nghe máy lễ phép chào hỏi cun cút..
Bác sĩ phụ sản của Mỹ tốt nghiệp từ Pháp thực ra là 1 anh y tá ( già nhưng cấp dưới bạn em ở bv 1 tỉnh ).. chém ngay : ...alo.. ừ ừ..tóm lại ngắn gọn nhá : anh không hiểu sao ở trong nc đưa các ông ấy lên như thánh, anh lạ gì... bọn T tim , C phổi nó học tuốt cùng bọn anh . ..ừ ừ.. giỏi thì đã ở lại, Tư bản nó giữ các ông ngay..nói thật về thì còn dụng đc võ chứ ở bên đấy thì chỉ hơn yta đỡ đẻ tí thôi 🤣🤣🤣.
Ừ ..ừ..giờ về bọn nó có tiền, bài khen nó để, bài bóc thuê xóa khó gì thế là dân càng tin hơn tin chúa... nó phán sai bao lần em làm sao biết đc.. thôi nhá. Mai anh bay rồi giờ chia tay ae , giá anh ở nhà anh xem hộ..mẹ các ông về chỉ giỏi dọa dân..
Tắt bụp đt..
Ngoảnh sang em : chú thấy anh chém đúng kế của chú chưa he he..giọng át chủ bài chưa..he he
Nào 1,2, 3 z...o...o.
Đến đây em cũng xin gửi lời xin lỗi anh Trần Danh Cường nếu anh hoặc bạn bè anh đọc được những dòng này.. vào thời điểm ấy em không nghĩ đc kế sách an vợ nào tốt hơn ..sự việc khi đi qua em cũng chưa giải oan cho anh ngay, mà chờ sau này khi mà vợ em đã sinh xong 2 lần nữa thì em mới nói . Với em thì anh và các bs kể tên ( chưa hết ) thực sự tài năng.

Tiếp.

Sau trận bia góc đường được đội lốt nhà hàng và với pha chém gió của " BS Mỹ " thì em lại ra chỗ vợ..vợ em đã bớt căng thẳng, vui hơn ra mặt. Còn em vẫn tặc lưõi ...tiếc quá tiếc quá. Giá gặp anh kia sớm hơn .

1 bài báo có lợi cho tâm lý của Canada đc em cho vợ xem, 1 số ít bài báo chê bai đc em tìm kiếm ..lòng tin của vợ em với kết luận của anh Cường suy giảm bao nhiêu thì sự lạc quan tăng lên bấy nhiêu. Nhưng sự thật vẫn là sự thật , em có may mắn được anh Cường dừng lại khá lâu để chỉ rõ, giải thích và nói trước những điều không may và may mắn trong nội tình cv. Bác taxi đã phải chờ anh gần 30 phút để anh đứng nói với em trước khi di chuyển từ bv sang giảng dạy ở đhy HN...vụ 30 phút này là ít khi xảy ra với tính anh, tính chất cv của anh và với thời lượng anh có trong ngày lv.
Kết quả. Sau vụ bs Mỹ chém thì vợ em vui vẻ lên nhiều , thuốc để bảo quản bé đã mất đc tiêm truyền liên tục theo chỉ định.. khi phát hiện 1 bé đã mất thì bs phán đoán em bé đó đã không còn trước đó khoảng 2 tuần. Vợ em nằm viện tiếp theo khoảng xấp xỉ 20 ngày nữa mới lên bàn mổ..sớm hơn sinh thông thường cỡ xấp xỉ 1 tháng..
Hôm ấy YTa gọi lớn..ai là bố cháu LA thì vào ký nhận..em vào nhìn trong xe nôi bv. 1 con bé da đen,ướt ướt ngoe nguẩy..chân tay vung loạn cào cào , nó gào to và mũi miệng nhỏ đến mức khó tin..em nói to nghiêm túc : chào con gái..ký và ra nhanh. Dưói nhà xác ,bé chị đang chờ. Em không kịp nhìn thấy, em họ em theo sự phân công của em ..chú ấy mua 1 valy mới tinh..đặt cháu vào và 1 mình đưa cháu về quê mẹ. Em không đi theo đc nhưng từ xa em biết cháu đã mồ yên mả đẹp.. em chỉ lẩm bẩm : chúc con mau sớm đầu thai vào 1 gia đình giàu sang và hp hơn nhà bố nghìn lần.
Câu chuyện đầu tiên về phản gián của em vậy đó.

Chỉnh sửa cuối:

jobber

Xe tăng
Vâng. Em hơi bận chút nên cứ rảnh thì sẽ viết 1 mẩu nối tiếp vào đây ( dạng sửa bài ).
Cccm nghe cho vui .. đây là cái em đc các bs đy nói cho hiểu chính là Tâm Bệnh .

Chuyện lần 1 .
Em lập gia đình muộn, và khi vợ có bầu lần đầu khi em đã 39 tuổi..cũng may khi ấy thể lực em khỏe mạnh nhanh nhẹn như 28 30. Tin vợ có bầu làm em khá vui , lại vui hơn khi v thông báo kq siêu âm là 2 em bé. Để chắc cú em alo hỏi bạn là 1 bsQY, anh ấy nói Trên địa bàn quận HĐ không có ai siêu âm hơn đc BS HẢI ( phòng khám 10A ).
Thế là qua 10A, anh Hải kết luận : chính xác , bầu sinh đôi . Nhưng..chỉ có 1 bánh nhau thai. Anh nói nên ra các phòng khám hoặc bv cao hơn trong lv này. Thế là chiến dịch tìm kiếm của vợ em bắt đầu..danh sách đưa ra gồm : bs Thực ( bv lão khoa ), bs Thanh Vân ( ps tw)..đặc biệt là bs Trần danh Cường ( ps tw )..v v..và vợ em đã qua khám ở tất cả các địa chỉ đó.
Tài năng của anh Cường đc các kênh thông tin của em khẳng định là rất đáng tin tưởng trong lv đọc phim phán bệnh.. anh ấy sau 2 lần khám đã yc v em đến khám ở bvpstw ( cô đến đấy , tôi không đánh bạc với nhà cô ). Anh Cường cũng khẳng định vợ em đang mang song thai nhưng 1 bánh nhau..hiện tượng này trong y học gọi là Truyền Máu Thai Nhi..chiếm 8% các ca song sinh. Là việc nguy hiểm cho em bé..v v..
Viết tiếp đi cụ, nhà e cũng có gặp a Cường pstw lâu lắm rồi

phuongan

Xe điện

Chuyện lần 1 .
Em tìm đọc các bài về việc này..đúng là toàn cái bất lợi , yh nước ngoài cũng không có giải pháp nào chắc chắn.( goole ).
Chị bs Thanh Vân cũng khuyên v em : cùng với đi khám hãy chịu khó đi lễ..
Phòng khám đc lựa chọn làm nơi mỗi tháng 1 lần là 97 Nguyễn Du HN. dự kiến sinh ở viện psHN cho rộng rãi.
Mối lo lắng chưa dừng thì khi bầu bí như vậy thì mẹ vợ em đột quỵ..bà mất khi chưa cầm sổ hưu. Xong việc mẹ vợ thì vc em ra bv psHN thăm khám ( đâu cũng khám ).
Khi trở ra vợ em bần thần : 1 em bé đã không còn.
Em nghĩ 1 vài giây rồi nói : đi khám chỗ khác nữa, 1 nơi chưa chắc...và v em lại sang khám tại pstw..các bs ở đây kết luận đúng như vậy . Khi đó bầu ở khoảng giữa tháng thứ 7. Vợ em nhập viện pstw không lâu sau phát hiện này..nằm khoa sản bệnh . Đúng khoa bs Trần danh Cường chủ nhiệm. Hồ sơ sinh cũng đc chuyển về bv này.
Bs Cường quá giỏi và nổi tiếng, và vợ em thì đọc , tham gia quá nhiều hội nhóm bà bầu nên càng tin tưởng anh ấy..vấn đề là anh Cường rất thẳng thắn, ngắn gọn trong trao đổi , dự kiến điều hay hay nguy cơ cao tay nên vợ em hốt hoảng . Em vào gặp 1 ,2 bs ở khoa này thì họ cũng nói không lạc quan.
Trong tình hình ấy em để vợ ở viện và đi về..gia đình có người trực. Em về yc mấy ông bạn bs cho em gặp..các ông ấy lại alo cho mọi bs là thày , là bạn học , đàn anh đàn em các ông ở chuyên môn vợ em cần.

Tiếp.
Trên đường từ Hai Bà Trưng về em đi từ từ , vừa đi vừa nghĩ..đằng trước em 1 cô bé chắc 18,20 lạng qua mũi xe, em phanh và nhìn sang nó..con bé lưng to như cái phản, da đen mặt như đĩa bánh đúc và nghênh ngáo. Bất giác em nghĩ giờ chỉ mong bé gái còn lại của nhà mình đc thế này thì mừng quá..tham vọng con bé cao ráo xinh đẹp nó giảm cấp độ ..đc khỏe và bình an là mừng lắm rồi, có xấu gái tí cũng đc.
Em hóng tiếp.
Nhà em trước khám cả anh Cường, cả bác Thực, và cá nhân em tin tưởng + thích khám bác Thực hơn. Em nhớ nhất bảng giá siêu âm của anh Cường, siêu âm thai 250k, thai đôi (x đôi) 500k.

Mimeo

Xe điện
Em hóng tiếp.
Nhà em trước khám cả anh Cường, cả bác Thực, và cá nhân em tin tưởng + thích khám bác Thực hơn. Em nhớ nhất bảng giá siêu âm của anh Cường, siêu âm thai 250k, thai đôi (x đôi) 500k.
Em cũng theo bác Thực siêu âm suốt thời gian bầu bí. Ân cần nhẹ nhàng dễ chịu lắm, em thich nữa là bác ko nói giới tính đâu. Mãi khi lên bàn đẻ, F1 oe oe mới biết là gái. Tâm lý đứa đầu thoải mái nên chỉ mong vuông tròn, còn zai gái gì thì đều trời cho sao nhận vậy :)

onano69

Xe container
Em lại tưởng lão đạp xe dọc triền đê tắm nắng kết hợp tìm dinh dưỡng cho cây
Hoá ra là đi làm xa thế
Vâng, mấy nay sắp tết nên em cũng chạy chỗ nọ chỗ kia thăm bạn gái rồi kết hợp, lúc thì đưa con sen về thăm người yêu, lúc thì thằng nô đòi nghỉ phép kết hợp nghỉ tết :) thành thử em cứ phải gánh vác công việc, làm như con ở :))

Mazda67

Xe buýt
Lão thưởng trà đê, em làm cuốc lấy xiền tậu ấm chén đã ;))
Cụ chạy grab ạ. Hôm nào rảnh em đặt cuốc để được uống trà với Cụ. Mà cái đồng hồ của Cụ sao nó có cái gì lồi lên như mụn cơm thế kia ạ :))

hưvô

Xe lăn
Em nhớ trước có bài mợ MyMac up ảnh tượng phật, em tìm lại bài đó để xem lại và lùng mua bức giống mợ Mị mà tìm không ra.
Em nhớ mang máng là bức tượng Phật đó mợ MyMac mua ở nước ngoài thì phải, ko phải ở VN

Trạng thái
Thớt đang đóng