[Funland] Em được chữa khỏi liệt dây thần kinh số 7 chỉ bằng 1 chai thuốc của 1 mợ OF xinh đẹp tuyệt trần

Trạng thái
Thớt đang đóng

hairyscary

Xe điện
Ối dời ơi chán không để đâu cho hết. Đang mơ màng trong giấc mộng êm đềm thì sáng sớm ra em bị dựng dậy vì một lý do hết sức... lãnh nhách. Đùa chứ lần sau bệnh nhân nên " lịch sự" một tí nhé. Sáng sớm ra đã cuống quí gọi thầy thuốc rồi.

Gớm ông í nhà ở Hải Dương, gần Hải Phòng nên bị nhiễm hoa cà hoa cải xì xoẹt mấy chục năm nay. Vừa rồi em Mị cắt cho liều thuốc chữa đại tràng mạn tính, quét ung thư đại tràng. Chắc là mấy chục năm nay chơi thân với cụ Tào Tháo nên hôm nay sướng quá chắc vừa "ấy' xong hay sao ấy mà mờ sáng tinh mơ đã hét lên như kiểu cụ gì tìm ra định luật Ơ Ri Ka chìm nổi ấy: Em ơi anh thành "Khuôn" rồi.

Khiếp quá đi thôi. Mất vệ sinh quá. Người ta còn đang trên giường tưởng có ca cấp cứu. Nghe vậy tụt vả mút.

Chán đời.

Ảnh: bác Tây đứng cạnh cái bàn tính của ông bà em. Thực ra là em chụp bác Tây với cái cây hoa đào nhưng mà lại lọt vào một nửa cái bàn tính nên em đưa lên cho các cụ mợ soi. Còn ảnh bàn tính em để đâu í mà từ hôm đó đến giờ chưa về nhà thăm bu bá em được nữa nên chưa chụp được. Mà nhờ hai anh chụp kiểu gì cũng bị mắng xí xớn có cái gì đem khoe hết ra đi thì quê độ quá hí hí.

À cụ nào tinh mắt còn thấy cái vò sành đựng rượu nữa cơ hehe

=)) =)) =))
Quả tin chiến thắng của cụ nào mà nghe có hình có mùi luôn =))=))=))
Thật đúng là

Nửa đời nát bét như tương
Đến khi qua dốc (mới) nên khuôn thành hình.

Không biết nhà cụ ấy ăn mừng thế nào nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

Mít - Mật

Xe tăng
Tối hôm qua em cùng vợ đưa f1 bé qua nhà mợ MyMac để mợ ấy khám cho, trên đường về vợ em cứ xuýt xoa sao da cô này đẹp thể nhỉ! Mà ảnh mợ ấy pốt lên đây toàn dìm thôi, lần tới em phải ra tay chộp mấy pô ảnh mí được.
Em chụp ảnh mợ ấy, tuyền phải dùng App cho xấu đi đấy

Mít - Mật

Xe tăng
=)) =)) =))
Thật đúng là

Đến khi xuống dốc (mới) nên khuôn thành hình.

Đúng là :
35 năm đi ỉ.a té re
Một ngày c.ứt rắn thì khoe ầm ầm

Grandtouring

Xe điện
Ối dời ơi chán không để đâu cho hết. Đang mơ màng trong giấc mộng êm đềm thì sáng sớm ra em bị dựng dậy vì một lý do hết sức... lãnh nhách. Đùa chứ lần sau bệnh nhân nên " lịch sự" một tí nhé. Sáng sớm ra đã cuống quí gọi thầy thuốc rồi.

Gớm ông í nhà ở Hải Dương, gần Hải Phòng nên bị nhiễm hoa cà hoa cải xì xoẹt mấy chục năm nay. Vừa rồi em Mị cắt cho liều thuốc chữa đại tràng mạn tính, quét ung thư đại tràng. Chắc là mấy chục năm nay chơi thân với cụ Tào Tháo nên hôm nay sướng quá chắc vừa "ấy' xong hay sao ấy mà mờ sáng tinh mơ đã hét lên như kiểu cụ gì tìm ra định luật Ơ Ri Ka chìm nổi ấy: Em ơi anh thành "Khuôn" rồi.

Khiếp quá đi thôi. Mất vệ sinh quá. Người ta còn đang trên giường tưởng có ca cấp cứu. Nghe vậy tụt vả mút.

Chán đời.

Ảnh: bác Tây đứng cạnh cái bàn tính của ông bà em. Thực ra là em chụp bác Tây với cái cây hoa đào nhưng mà lại lọt vào một nửa cái bàn tính nên em đưa lên cho các cụ mợ soi. Còn ảnh bàn tính em để đâu í mà từ hôm đó đến giờ chưa về nhà thăm bu bá em được nữa nên chưa chụp được. Mà nhờ hai anh chụp kiểu gì cũng bị mắng xí xớn có cái gì đem khoe hết ra đi thì quê độ quá hí hí.

À cụ nào tinh mắt còn thấy cái vò sành đựng rượu nữa cơ hehe

Vò rượu ạ

MyMac

Xe điện
=)) =)) =))
Thật đúng là

Èo ơi sao có người ở đâu mà " bất nịch xự" thế hem biết. Mọi lần gọi giật giọng kiểu hớt hải thế này là kiểu gì cũng có bệnh nhân cần cấp cứu. Em đang mơ màng tóm điện thoại đưa lên tai thì ôi thôi một tràng líu lo em ơi khuôn dồi, tràng dài rồi, tuồn tuột rồi ghê chết lên được í. Khiếp nghe giọng cười hình dung ngay ra Hà Mã với mấy cái răng sún.

vnstockduke

Xe hơi
Công sức của mợ MyMac em không thể dùng lời nào để tả hết. Mới uống 1 cốc thuốc từ thuốc của mợ mà em ngủ rất ngon, không bị mộng mị và sáng dậy thấy rất nhẹ nhàng. Với sự chân thành em có một đề nghị mợ có thể để bạn mợ free với bọn em 1 hôm được không? Nếu mợ đồng ý thì em nhờ chã hungalpha bố trí cho cho 1 ngày ạ.
P/s. Em đang đi vodka dạo để có vodka cho mợ mymac. Các chã xem thế nào chứ đk thế không hợp lý lắm.

phuongan

Xe điện
Èo ơi sao có người ở đâu mà " bất nịch xự" thế hem biết. Mọi lần gọi giật giọng kiểu hớt hải thế này là kiểu gì cũng có bệnh nhân cần cấp cứu. Em đang mơ màng tóm điện thoại đưa lên tai thì ôi thôi một tràng líu lo em ơi khuôn dồi, tràng dài rồi, tuồn tuột rồi ghê chết lên được í. Khiếp nghe giọng cười hình dung ngay ra Hà Mã với mấy cái răng sún.
Mợ không cần nói tên mà ai cũng biết là ai đấy :))

buicongchuc

Xe ba gác
=)) =)) =))
Thật đúng là

Đúng là :
35 năm đi ỉ.a té re
Một ngày c.ứt rắn thì khoe ầm ầm
Xuất khẩu thành thơ, kể cả cái thú Quận công
Ạ các cụ ;))

Mimeo

Xe điện

buicongchuc

Xe ba gác
Em tuyền mua shopee (shopee mall cho yên tâm). E thấy khá tiện vì tháo rời ra được như bên dưới ạ.
Klq, nhưng kiểu nằm đọc sách gối đầu lên sofa như hình trên rất đau cổ khi mải mê mà nằm lâu.

Mimeo

Xe điện
Klq, nhưng kiểu nằm đọc sách gối đầu lên sofa như hình trên rất đau cổ khi mải mê mà nằm lâu.
Hôm nào rảnh rang tống được F1 đi chơi là em thường nằm đọc kindle y hệt thế nên sau lại lấy cái túi đó chườm vai gáy luôn cho đỡ nhức mỏi đấy :-s

Trạng thái
Thớt đang đóng