[Cần bán] Em dọn nhà thanh lý máy giặt sấy nội địa Nhật, Ổn áp Lioa, Nồi cơm điện shap, đầu karaoke...

Số điện thoại
0979201184
Giá
1,000,000 VNĐ
Địa chỉ
PHú đô, Hà nội

hungfvc

Xe tải
Khổ quá, em cũng đã nói rõ với nó là Chị đã nhận cọc của ng ta rồi, còn mở cả tk ra cho nó xem là đã nhận cọc. Mà nó cứ vùng vằng kêu ko biết C trả lại cọc cho ng ta đi, em mang về e dùng đấy rồi nó cứ thế ôm về còn ôm thêm cơ số thứ nhà e về theo nữa. Đang dọn nhà và nghĩ là thôi em ún nó dùng thì để cho nó dùng, dù sao Cụ cũng chưa mất công qua nên alo xin chuyển lại tiền cho Cụ chắc ko vấn đề gì. Em thề với Cụ là ko có phải em tham lam bán cho ng khác đc giá hơn mà ko bán cho C như Cụ nghĩ mà tội em. Một lần nữa em xin lỗi Cụ và xin lại số tk của Cụ để em ck lại tiền đặt cọc ạ.
Thằng em này ra đường thấy Vợ thằng khác xinh nó có đòi bắt về làm vợ nó không hở Mợ?

tuewru

Xe buýt
Thích Là Bụp là Chã thì can thiệp và comment vào làm gì mất khách quan.
Cá nhân mình là đã từng giao dịch mua đồ của bạn đặt cọc và biết cả mợ chủ thớt thì mình thấy chủ thớt funs và fair hơn nhiều có điều tính đỏng đảnh và hơi đồng bóng nên có thể mợ ấy cho người quen thật vì mợ ấy còn cho không tặng không lấy tiền người đến không mua đồ còn bạn nhanh tay nhanh chân chuyển khoản hay nói cách khác là phản ứng nhanh và chuyên nghiệp vì bạn ấy mua bán lõi đời trên này rồi vài bữa chắc không dùng lại bán kiếm chênh chút không chừng cứ thử hỏi mua đồ mà xem rắn như đinh chứ có khối mà chịu bớt.
Thế nên tôi không ném đá bạn chủ thớt vì hành vi dỡ cọc mà chỉ nhắc nhẹ không nên mà cảm thấy ko giữ cọc được thì first come first serve cho nhẹ đầu vì bạn bán rẻ cho người chắc gì người đã cảm ơn còn mua không được thì bạn ăn cả rổ gạch đá xúc xiểm. Nhớ nhé.
Lôi nick chính ra đây sao phải dùng nick âm binh thế cụ :)
Cụ không mua đc đồ gì của em vậy để em nhớ lại
Cụ xem mấy bài đăng của em có đồ gì ko bán đc đâu. Đăng giá thế, mặc cả em vẫn giảm freeship các kiểu, còn chạy đi gửi đồ ra bến xe cho các cụ ở xa ( công việc em cũng bận ko rảnh tới mức này).

ndb975

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Lôi nick chính ra đây sao phải dùng nick âm binh thế cụ :)
Cụ không mua đc đồ gì của em vậy để em nhớ lại
Cụ xem mấy bài đăng của em có đồ gì ko bán đc đâu. Đăng giá thế, mặc cả em vẫn giảm freeship các kiểu, còn chạy đi gửi đồ ra bến xe cho các cụ ở xa ( công việc em cũng bận ko rảnh tới mức này).
Hài thật, cái nick bảy trăm bài số mã lực chỉ bằng 1/4 người ta, sinh muộn hơn nửa thập kỉ mà dám mở miệng gọi người ta âm binh, funs vãi.
Tôi không muốn sa đà vào những cuộc tranh cãi vô bổ trên này nên đây sẽ là comment cuối.
Chẳng qua tôi biết mợ chủ thớt là ofer nữ xịn nên thấy người ta bị ném đá không đành phải vào còm chứ không phải 1 số người cày đủ 100 km đủ điều kiện post bài và rao bán trong Chợ Giời này, thêm vào đó 2 v/c mợ ấy đi xe 7c nhà trong ngõ làng Phú Đô đó nay chuyển ra chỗ khác xe đỗ cửa, chui hầm cho tiện, người ta là ofer xịn nghiêm túc trong các hoạt động diễn đàn chứ không phải dân lai vãng trên răng dưới các tút phần nhiều là tp mõm AHBP vào OF theo phong trào.
Còn bạn mua và bán khá nhiều lần trên này rồi nên chỉ cần 1 cuộc ĐT hay 1 tin nhắn là người ta biết văn biết vở đâu cần phải nhiều lời.
Và tôi nhắc lại tôi sẽ dừng sau còm này.

Binhcoi8x

Xe tăng
Thích Là Bụp là Chã thì can thiệp và comment vào làm gì mất khách quan.
Cá nhân mình là đã từng giao dịch mua đồ của bạn đặt cọc và biết cả mợ chủ thớt thì mình thấy chủ thớt funs và fair hơn nhiều có điều tính đỏng đảnh và hơi đồng bóng nên có thể mợ ấy cho người quen thật vì mợ ấy còn cho không tặng không lấy tiền người đến không mua đồ còn bạn nhanh tay nhanh chân chuyển khoản hay nói cách khác là phản ứng nhanh và chuyên nghiệp vì bạn ấy mua bán lõi đời trên này rồi vài bữa chắc không dùng lại bán kiếm chênh chút không chừng cứ thử hỏi mua đồ mà xem rắn như đinh chứ có khối mà chịu bớt.
Thế nên tôi không ném đá bạn chủ thớt vì hành vi dỡ cọc mà chỉ nhắc nhẹ không nên mà cảm thấy ko giữ cọc được thì first come first serve cho nhẹ đầu vì bạn bán rẻ cho người chắc gì người đã cảm ơn còn mua không được thì bạn ăn cả rổ gạch đá xúc xiểm. Nhớ nhé.
Em cảm ơn rất nhiều lời khuyên bảo của Cụ. 2 ngày cuối tuần em bận quá ko vào chăm sóc pic được ko biết các Cụ vẫn đang đề cập lại vấn đề hôm trước. Em đã giải quyết xong với Cụ ấy rồi Cụ ạ.
Hihi mà nói thật em cũng ko biết Cụ qua nhà em ủng hộ em món gì rồi nhỉ? mà Cụ hiểu tính em thế :), vì nói thật là em đang dọn nhà chuyển sang nơi ở mới nên đồ đạc nó cũng lung beng, có ng qua khuân hộ bớt dc cho em giảm bớt công dọn nhà là em cũng mừng lắm ạ.

Binhcoi8x

Xe tăng
Nay đi làm, rảnh rảnh bớt rồi em lại up thêm 1 số thứ. Mời các Cụ mợ ủng hộ giúp em ạ.
Bảng học của con em,có bảng này rất là tiện nhé, em kê lịch học và kế hoạch trong tuần giao cho chúng nó, cứ thế mà thực hiện, ngoài ra 1 mặt chúng nó dc tự do vẽ vời những gì chúng nó thích. SZ to nên nặng quá em, cũng lười vác đi. tly 250k

Binhcoi8x

Xe tăng
Tai nghe cũng đã có 1 mợ đẹp nhấc đi giúp em rồi ạ.

vespa1982

Xe hơi
Em xác nhận chị chủ thớt ofer nữ chính hiệu, mua đồ trên of thì có sự thay đổi là bình thường kể cả ck cọc cứng, Nhưng rất nhiều cụ văn minh, em mua loa đài ck cả năm không lấy, ck full luôn nhé, gần 2 năm sau em tìm mãi mới thấy cụ đó hỏi có còn không? cụ đó bảo đưa số tk ck lại tiền. Dân bán đồng nát và kinh doanh trên of cũng nhiều, các cụ cứ coi như là mua được là có duyên không thì thôi ạ, cho cuộc sống nó thêm vui vẻ. ^^

Cháu nghĩ là hoan hỷ các cụ ạh.mỗi người một tính.nhưng phải công nhận có những cụ cư xử chán lắm.dạo trước cháu thanh lí một số thứ.đã chốt lấy.cháu tiện đường đi làm ship đồ.thì đến nơi gọi không nghe máy.nhắn tin không trả lời

ina

Xe Cứu Trợ
Ủn giúp cụ. :)

Heroin

Xe hơi
máy giặt fix là em qua đấy ạ

tuantrung2288

Xe tải
E chỉ muốn lấy cái amply của cụ thớt thôi, cụ thớt cho e giá tốt vào ib với ạ

Muon_biet

Xe cút kít

Binhcoi8x

Xe tăng
Máy giặt em đã tly. Nồi cơm, bảng, bàn lviec đã có ng oder. Còn vài thứ mong các Cụ, Mợ khuân nốt ạ.

Binhcoi8x

Xe tăng
Đã xong nồi cơm ạ. Mai em lại chạy qua nhà cũ khua thêm 1 vòng nữa. Mong cccm ủng hộ nốt ạ.

Hoa_anh_đào

Xe tải
Em vào ngó cái điều hoà , nhưng hông có