Em định mua chung cư cắt lỗ ở Time City.

grandis2012

Xe buýt
Hì, có khi họ bán hết thật thì sao cụ, kệ họ ôm với nhau thôi, toàn dân nhiều tiền mà :P
Rồi một ngày kia gió mang hương thơm ngạt ngào ở đâu tới như mùi đa phước thì họ cũng phải cố hít hà mà bảo nó thơm thôi :P
Thì đương nhiên là kệ họ rồi cụ. Nếu mình có nhu cầu thì mình tự tìm hiểu và đánh giá chứ nhìn những cái dẫn chứng trên trời như thế mà tin thì chỉ có nước bốc xxx mà ăn thôi ợ.

Lamborghini 1985

Xe tăng
Vầng, nói gì thì nói, thị trường quyết định hết
Rẻ tốt mà còn ế đầy ra, cho vay 3 năm không lãi cũng vẫn ế
Cái vùng phong thuỷ không tốt, vùng trũng, không phát triển, là nơi chứa chất thải của tp, chả cđt nào thèm đầu tư
Đất lành chim đậu đông ;)), đất xấu choá ịa :))
Haha, cụ cứ chê thôi, xấu đẹp gì khách họ tự quyết định. Còn chờ thêm vài năm nữa xem có chủ đầu tư nào thèm đầu tư không cụ nhé :)) , lúc đó cụ đừng xin xuống nơi vùng trũng, chưa chất thải của thành phố :))

Lamborghini 1985

Xe tăng
Em thì không tin lắm vào bảng còn hay hết hàng của chủ đầu tư. Đôi khi chỉ là chiêu trò để bán hàng thôi. Giống như anh Vin cứ bảo là sắp hết mà cả năm sau vẫn còn mở bán đợt cuối đó sao.
Tin hay không tuỳ ở cụ mà :)) , a Vim a ấy còn quảng cáo rồm rộ và bịt truyền thông không tốt, chứ Gamuda không thèm truyền thông quá nhiều vẫn hết hàng cụ nhé! :)) , còn nếu cụ không tin đã hết hàng những căn đó cụ có thể tìm mua xem mua được không :D

Trần Gia

Xe tăng
Em cũng đang tính chuyển nhà định bán căn 119m2, 3 phòng ngủ, tầng cao nhưng mà rao thử cho cò thì thấy lỗ nhiều quá nên đành tiếp tục ở vậy. Đợi vài năm nữa vãn bớt rồi bán chứ bây giờ cò toàn trả có 34tr/m2 thì lỗ nặng mà cũng chả đủ tiền để chuyển nhà
Nhà bác đẹp vậy mà bán đi giá đó thì tiếc thật , bqcs định chuyển đi đâu đó

vietanh90

Đi bộ
Em cần tìm căn 2 ngủ ở park hill tài chính khoảng 2.7 - cụ nào để lại báo em ạ!

hlx1978

[Tịch thu bằng lái]
M
Cụ trích dẫn hộ cái :)) , không thì cụ chịu khó vào page hội cư dân Gamuda trên này xem rồi ý kiến lại nhé :D , đúng là không ai so Gamuda với Time cả, Gamuda thường so sánh với Vin Long Biên :)) . Ít nhất chủ đầu tư Gamuda biết chiều lòng cư dân chứ không mafia như của cụ kia .
Mình không ở time nhưng đây là thớt time mà cò gamudA nhảy vào phán tùm lùm là ghét rồi. Mà Hoàng Mai là quận kém nhất về hạ tầng mà vẫn hót gamuda như đúng rồi.

pokemon06

Xe tăng
Tầm 3,2-3,5 tỏi mua căn nào ở T mấy time city hợp lý nhất các cụ nhỉ.

Lamborghini 1985

Xe tăng
M
Mình không ở time nhưng đây là thớt time mà cò gamudA nhảy vào phán tùm lùm là ghét rồi. Mà Hoàng Mai là quận kém nhất về hạ tầng mà vẫn hót gamuda như đúng rồi.
Cụ nói lạ, tôi đánh giá ở đây với tư cách đều là thành viên tham gia diễn đàn, tôi chẳng bán hàng cho cụ và cụ cũng chẳng phải khứa của tôi :)) . Còn cụ cuồng Time thì cứ việc, tôi đánh giá khách quan dựa trên rất nhiều khách hàng qua Gamuda và hầu hết chê Time mật độ quá độn đúc, thiếu không khí .... :)) , Hoàng Mai có là quận kém nhất về hạ tầng thì đó là trước đây, còn hiện tại đang thay đổi hàng ngày, cụ cứ giữ cái tư tưởng cổ hũ đấy đi :) . Còn thử chỉ tôi phán sai điểm gì hộ cái, chứ đừng bốc phét theo cảm xúc như mấy đứa trẻ trâu thế. Còn thớt này là cụ chủ định mua Time cắt lỗ thì tôi khuyên nên xem dự án khác thế thôi :))

Justforfuntoo

Xe container
Cụ nói lạ, tôi đánh giá ở đây với tư cách đều là thành viên tham gia diễn đàn, tôi chẳng bán hàng cho cụ và cụ cũng chẳng phải khứa của tôi :)) . Còn cụ cuồng Time thì cứ việc, tôi đánh giá khách quan dựa trên rất nhiều khách hàng qua Gamuda và hầu hết chê Time mật độ quá độn đúc, thiếu không khí .... :)) , Hoàng Mai có là quận kém nhất về hạ tầng thì đó là trước đây, còn hiện tại đang thay đổi hàng ngày, cụ cứ giữ cái tư tưởng cổ hũ đấy đi :) . Còn thử chỉ tôi phán sai điểm gì hộ cái, chứ đừng bốc phét theo cảm xúc như mấy đứa trẻ trâu thế. Còn thớt này là cụ chủ định mua Time cắt lỗ thì tôi khuyên nên xem dự án khác thế thôi :))
Thế nào là thiếu không khí, thiếu không khí thì chết sạch cả lũ rồi, toàn nói ba lăng nhăng
Không thích mật độ đông thì lên núi mà ở, bọn trên núi đang chê Ga mật độ đông đấy :))

Lamborghini 1985

Xe tăng
Thế nào là thiếu không khí, thiếu không khí thì chết sạch cả lũ rồi, toàn nói ba lăng nhăng
Không thích mật độ đông thì lên núi mà ở, bọn trên núi đang chê Ga mật độ đông đấy :))
Ghê thế cơ, thấy cụ thớt nào liên quan tới Vim cũng kêu gào các cứ, chê Time lên xuống, giờ tôi nhắc lại lời cụ lại nhảy sang phủ nhận à :)) . Đúng là Just For Fun :)) . Thôi cụ cứ ở đâu bênh đấy đi nhá :))

Justforfuntoo

Xe container
Ghê thế cơ, thấy cụ thớt nào liên quan tới Vim cũng kêu gào các cứ, chê Time lên xuống, giờ tôi nhắc lại lời cụ lại nhảy sang phủ nhận à :)) . Đúng là Just For Fun :)) . Thôi cụ cứ ở đâu bênh đấy đi nhá :))
Cái gì không đúng tôi chê, cái gì tốt tôi khen, khen đúng, chứ chả nói bâng quơ cái kiểu không có không khí để thở, xong chả phản biện được, quay ra công kích cá nhân, nó hài lắm :))

Lamborghini 1985

Xe tăng
Cái gì không đúng tôi chê, cái gì tốt tôi khen, khen đúng, chứ chả nói bâng quơ cái kiểu không có không khí để thở, xong chả phản biện được, quay ra công kích cá nhân, nó hài lắm :))
Hình như cụ này đang có vấn đề về đọc hiểu nhể, tôi nói thiếu không khí chứ không phải nói không có không khí, hiểu thế nào là thiếu và không có không ???? Thiếu thì chưa chết được đâu, không có mới chết ngay được :)) , hình như cụ tiếp thu hơi chậm, thôi thì cũng đã nói thì tôi nói thêm tí cho Fun nhể? Riêng cái mật độ chung cư san sát trong khu Time đã là quá đông, chưa kể bên cạnh là Sunshine Garden 3 tòa cạnh bên, đối diện là Imperia 2 tòa với mật độ dày đặc..... lượng cư dân ở đó phải nói là quá đông, nếu thấy không đông chịu khó ra đường nhìn :)) Còn trong Time lúc nào cũng đông nghịt người, cảnh quan cây xanh thì ít ( nếu cụ thấy nhiều chịu khó show lên cho các cụ khác chiêm ngưỡng ) Thiết kế khu Time thì xấu và bí, từ khu Park trở đi nhìn còn được , toàn chung cư san sát như vậy rất khó tản nhiệt nhanh khi trời nắng nóng...... ( nhắc lại là tôi nói thiếu không khí nhé :)) ) , trước khi nói người khác công kích cá nhân thì tự nhìn lại bản thân mình đã tôn trọng người khác chưa? Đang phản biện đã nói người khác nói ba lăng nhăng thì người khác cũng sẽ nói cụ y như thế thôi :)) . À còn một điều nữa, là cái vấn đề khu Time đông đúc chật chội và ít cây xanh tôi còn nghe từ rất nhiều khách hàng đến xem Ga và nghe họ nói thêm như vậy nhé

Justforfuntoo

Xe container
Hình như cụ này đang có vấn đề về đọc hiểu nhể, tôi nói thiếu không khí chứ không phải nói không có không khí, hiểu thế nào là thiếu và không có không ???? Thiếu thì chưa chết được đâu, không có mới chết ngay được :)) , hình như cụ tiếp thu hơi chậm, thôi thì cũng đã nói thì tôi nói thêm tí cho Fun nhể? Riêng cái mật độ chung cư san sát trong khu Time đã là quá đông, chưa kể bên cạnh là Sunshine Garden 3 tòa cạnh bên, đối diện là Imperia 2 tòa với mật độ dày đặc..... lượng cư dân ở đó phải nói là quá đông, nếu thấy không đông chịu khó ra đường nhìn :)) Còn trong Time lúc nào cũng đông nghịt người, cảnh quan cây xanh thì ít ( nếu cụ thấy nhiều chịu khó show lên cho các cụ khác chiêm ngưỡng ) Thiết kế khu Time thì xấu và bí, từ khu Park trở đi nhìn còn được , toàn chung cư san sát như vậy rất khó tản nhiệt nhanh khi trời nắng nóng...... ( nhắc lại là tôi nói thiếu không khí nhé :)) ) , trước khi nói người khác công kích cá nhân thì tự nhìn lại bản thân mình đã tôn trọng người khác chưa? Đang phản biện đã nói người khác nói ba lăng nhăng thì người khác cũng sẽ nói cụ y như thế thôi :)) . À còn một điều nữa, là cái vấn đề khu Time đông đúc chật chội và ít cây xanh tôi còn nghe từ rất nhiều khách hàng đến xem Ga và nghe họ nói thêm như vậy nhé
Cái đó gọi là mật độ đông, ko phải là thiếu ko khí, thế nào là thiếu ko khí, chả ba lăng nhăng quá còn gì
Nội thành nó đông là điều hiển nhiên, đất tốt cò đậu, đất xấu chóa ị mà :))
Ga ở xa tít, sát đường vành đai 3, là vùng trũng nước thải của thành phố, có cdt nào thèm về xây đâu mà đông đúc được, còn đã bảo cây xanh thì lên núi mà ở, bạt ngàn cây xanh, giá thì rẻ thối ra ý :))
Cái gì thì thị trường nó cũng quyết định, Times mật đông, giá đắt, gần trung tâm, đầy đủ tiện ích thì dân người ta cũng ùn ùn vào ở, G thì mấy tòa chung cư giá chỉ bằng 1 phần của Tímes, ở thì cây xanh nhiều hơn đi (vùng xa, vùng trũng, gần vành đai 3 mà, thiếu gì đất trồng cây đi), thì cũng có mấy người về ở đâu :))
Mà nói chung là cò vạc của Ga thì phải nói tốt cho Ga kiếm vài đồng sinh sống chứ, ngu gì mà nói xấu, cụ cò nhỉ :))

hlx1978

[Tịch thu bằng lái]
Thành ra thì là cò Gamuda, bây giờ hạ tầng của Hoàng mai vẫn kém nhất, kém hơn cả long biên, và bạn còn ít tuổi lắm. Đừng nói ai trẻ trâu ở đây. Tôi k ở time nhưng cụ chủ đang mua tham mà chăn dắt ra tít chỗ hạ tầng trũng, suốt ngày bụi bẩn chỗ Tam Trinh thì hài hước quá. Tôi k tranh luận với mấy thanh niên đa cấp bds nữa, xin hết.

Đô Huy Hào

Xe máy
Garmuda khi nào thì được so sánh với vin lb thế cụ. Tôi đang ở vin lb và vào garmuda thấy nó 1 trời 1 vực.

Đô Huy Hào

Xe máy
Time mà có cắt lỗ thì ở vẫn ok mà. Sắp tới nó làm xong cái đường trước mặt chắc đỡ tắc hơn bây giờ

ambdiep

Xe buýt
cháu vào hóng.. đang muốn thuê ở Time để Gấu đi làm cho tiện :). Cụ/mợ nao có căn 2PN thì cho cháu Xin thông tin với

axela

Xe tải
Thiết kế đẹp và hợp lý hơn, căn nào cũng có 2 ban công, ko có phòng chết (vấn đề thiết kế chắc khỏi bàn vì thiết kế của Times là xấu nhất quả đất rồi), phí dịch vụ 8k, hành lang có ô thoáng, thang máy nhiều hơn, mật độ thang máy dày hơn (1 tầng 15 căn/10 thang máy), mật độ dân 1 tòa thấp hơn, thang rác riêng, có sân thượng (skybar, vườn dạo bộ), ko phòng nào bị dính cột trụ, thang máy cho ô tô, 2 thang máy kính Panorama, kính cản nhiệt Low-e (đông ấm hè mát)...
Tạm thế đã, em gõ mỏi tay quá
Cái đường trước mặt tòa Amber được mấy mét bác? Hai xe tránh nhau đã hết đường chưa?

Tầm tài chính khoảng 3 tỷ, em tìm căn 2 ngủ khu park, park premium, tầng trung, ko lấy căn ban công hướng tây ạ. Cụ nào có inbox cho em ạ