em định lắp màn hình cho lac se,các cụ tư vấn giùm em với

banphagia

Xe tăng
Em thì đã lắp rồi, loại chuyên dùng cho Lac nhập hiệu Kovan. Nói chung là quá ổn theo ý em ( chứ không phải theo ý người khác ). Cái này chỉ tháo đầu cũ ra và cắm giắc nối vào là được không phải cắt gọt gì thêm. Có việt map đi cùng, DVD, MP, MP4. chiếu hình ảnh, .....Các chức năng đồng hồ, nhiệt độ ( báo trên màn hình luôn) và cảm biến vẫn bình thường .
cụ lăp loại kovan hết bao nhiêu xeng vậy,cụ có thể cho em địa chỉ hoặc vài tấm hình để em tới lắp đựoc không,e đang rất cần,vì em mơi học lái nên lùi rất kém,cảm ơn cụ

banphagia

Xe tăng
các cụ nói vậy làm em phân vân quá,thế lắp camera lùi trên gương chiếu hậu có ảnh hưởng đến đường điện không các cụ

Dân Nghệ

Xe tăng
cụ lăp loại kovan hết bao nhiêu xeng vậy,cụ có thể cho em địa chỉ hoặc vài tấm hình để em tới lắp đựoc không,e đang rất cần,vì em mơi học lái nên lùi rất kém,cảm ơn cụ
- E lắp cái này 6 tr, thêm cái thẻ phần mềm Vietmap khoảng 2tr nữa. Còn hình thì ít hôm nữa em gửi lên, mà lắp màn hình vào không nên quan sát vào nó nhiều bác ạ. Cứ căn vào gương là chuẩn nhất, camera chỉ có tác dụng khi quan sát vật cản phía sau thôi. Nói chung là quan điểm cá nhân của mỗi người ai thích thì nói hay còn không thích thì nói dở @};-.

khanh_zui

Xe hơi
EM cũng giống bác chủ ! Xe của thằng cu em là CDX còn nhà em là SE
Em khoái nhất cái vụ nó có cổng USB cắm vào vẫn khiển trên vô lăng bt :( . Nhà em chởi AUX chuyển bài toàn phải mò cái Mp3 :(
Các cụ tư vấn em với . Em cũng định lắp quả DVD mà nghe nhiều người kêu mất điều khiển vô lăng và đặc biệt là bộ amly của đầu mới không ~ loa nên là nghe có vẻ chán đi nhiều :(

tungntgraig

Xe đạp
Cụ lắp vào cũng được đấy nhưng cụ nên giữ lại đồ zin của nó vì sẽ dùng lại nó sớm.

banphagia

Xe tăng
- E lắp cái này 6 tr, thêm cái thẻ phần mềm Vietmap khoảng 2tr nữa. Còn hình thì ít hôm nữa em gửi lên, mà lắp màn hình vào không nên quan sát vào nó nhiều bác ạ. Cứ căn vào gương là chuẩn nhất, camera chỉ có tác dụng khi quan sát vật cản phía sau thôi. Nói chung là quan điểm cá nhân của mỗi người ai thích thì nói hay còn không thích thì nói dở @};-.
cảm ơn cụ,cho e hỏi câu nưa,cụ lắp ở địa chỉ nào mà rẻ thế?

Dân Nghệ

Xe tăng
E lắp ở Ngọc Hà, đường Mai Hắc Đế. Sdt của A Ngọc chủ cửa hàng đây ạ: 0904122300. Mà em nhớ nhầm chứ giá của nó là 8t chứ ko phải 6tr đâu bác.

TONGIA

Xe lừa
Cụ làm cái mặt dưỡng mới liền MH là xong

banphagia

Xe tăng
E lắp ở Ngọc Hà, đường Mai Hắc Đế. Sdt của A Ngọc chủ cửa hàng đây ạ: 0904122300. Mà em nhớ nhầm chứ giá của nó là 8t chứ ko phải 6tr đâu bác.
hii,thế là nhớ nhầm a,em cứ nghĩ sao mà rẻ thế,em cũng hay làm chỗ này,nhưng dù sao vẫn cảm ơn cụ nhiều

Cảnh sát G.T

Xe điện
Hôm trước đi thay dầu xe, có chú bán đồ nội thất xe hơi quảng cáo em cái màn hình DVD. Em thì không bao giờ lắp rồi nhưng vẫn chụp lại ảnh đây mời các cụ xem! Nó đòi 10 củ!! Hàng Taiwan!! Nó cũng bảo là chỉ việc cắm Jack vào là xong, mọi chức năng cũng như chế độ hiển thị vẫn bình thường nhưng em không tin!

Uploaded with ImageShack.us

banphagia

Xe tăng
Hôm trước đi thay dầu xe, có chú bán đồ nội thất xe hơi quảng cáo em cái màn hình DVD. Em thì không bao giờ lắp rồi nhưng vẫn chụp lại ảnh đây mời các cụ xem! Nó đòi 10 củ!! Hàng Taiwan!! Nó cũng bảo là chỉ việc cắm Jack vào là xong, mọi chức năng cũng như chế độ hiển thị vẫn bình thường nhưng em không tin!

cảm ơn cụ nhé,mời cụ ly vodka đầu năm mới

banphagia

Xe tăng
Có nhiều loại lắm cụ ơi quan trọng là cụ định chi phí bao nhiêu cho vụ này thoai
tầm cỡ 8cur thoi cụ ạ.nhưng loại nào lắp vào không phải cắt dây và hiện được các thông tin nhiệt độ,các chức năng khác không bị ảnh hưởng

PoBeo

Xe điện
các cụ lắp như thế này nài.....vẫn giữ nguyên được bảng điều khiển thông tin nhé....
vợ 2 nhà cháu đấy :)

Cụ lắp cái này ở đâu thì cho anh em biết địa chỉ và giá rổ với cụ ơi