Em định lắp K+ các cụ giúp em

Mrblue93

Xe hơi
cuối tuần này có trận nào đấy hả bác?

phuong.thu

Xe tải
cuối tuần này có trận nào đấy hả bác?
mai có trận Chelsea – Man Cityđk đánh giá là trận cầu đỉnh đấy bác ợ. ngoài ra còn 9 trận khác mà bác không nên bỏ qua. Em up lịch luôn cho bác nhá để bác đừng bỏ lỡ :
Bundesliga: Chelsea – Man City (5/10, K+PM); Ligue 1: Marseille – PSG (7/10, K+PM); EPL: Chelsea – Man City (27/10, K+1); Serie A: Juventus – AC Milan (7/10, K+NS); Fiorentina – Juventus (20/10, K+PM); AC Milan – Lazio (31/10, K+PM); Champion League: AC Milan – Barcelona, Arsenal – Dortmund, Schalke 04 – Chelsea (23/10); Man Utd – Sociedad; Real Madrid – Juventus (24/10)

phuong.thu

Xe tải
Cụ nói thế nào ý chứ. Nhà cháu cứ có cái j miễn phí là thích lắm ạ.
CCMNR.em cũng vậy. mà nghe nói Cứ dùng chảo thu vệ tinh là bắt được tín hiệu theo đúng khung giờ chiếu 1 số chương trình K+ mà không biết có chính xác không. đúng thì anh em mình cứ thế mà xài free.hê hê

Mrblue93

Xe hơi
CCMNR.em cũng vậy. mà nghe nói Cứ dùng chảo thu vệ tinh là bắt được tín hiệu theo đúng khung giờ chiếu 1 số chương trình K+ mà không biết có chính xác không. đúng thì anh em mình cứ thế mà xài free.hê hê
thế chả lỗ à :3

vdung

Xe hơi
Trước khi tăng kênh K+PM với vtv3HD thì xem bóng đá của K+ hình ảnh đẹp mê li, giờ thì vẫn HD nhưng chất lượng xấu hẳn, TV 50" nhà em nhìn thấy chất lượng xuống rõ luôn, dù đắt nhưng em có mỗi nó để giải trí cuối tuần nên phải chấp nhận thôi, ko thì stress chết mất.

Trọng vũ

Xe đạp
lắp ,k cộng xem bóng đá thích lắm

phuong.thu

Xe tải
Trước khi tăng kênh K+PM với vtv3HD thì xem bóng đá của K+ hình ảnh đẹp mê li, giờ thì vẫn HD nhưng chất lượng xấu hẳn, TV 50" nhà em nhìn thấy chất lượng xuống rõ luôn, dù đắt nhưng em có mỗi nó để giải trí cuối tuần nên phải chấp nhận thôi, ko thì stress chết mất.
ơ K+ HD hình ảnh chuẩn 16:9 lận mà vẫn mờ hả bác? nhà em vẫn xem căng đét mà

phuong.thu

Xe tải
về chất lượng hình ảnh thì khỏi phải bàn với K+ rồi. nhưng giờ nó cũng bị cạnh tranh ghê lắm, ngay cả với kênh truyền hình quốc gia như VTV3 giờ cũng HD cả rồi

nani

Xe máy
E cũng tẩy chay K+ nhưng mà vẫn phải dùng vì chẳng còn cách nào khác. Chẳng lẽ lại nhịn xem Giải ngoại hạng Anh

Mrblue93

Xe hơi
E cũng tẩy chay K+ nhưng mà vẫn phải dùng vì chẳng còn cách nào khác. Chẳng lẽ lại nhịn xem Giải ngoại hạng Anh
ủa, dùng rồi mà vẫn tẩy chay? bác không hài lòng về chất lượng dịch vụ hay là do quá đắt?

phuong.thu

Xe tải
vẫn dùng thì ai còn gọi là tẩy chay nữa hả bác :)) Bác hi sinh vì giải NHA như thế chak hẳn yêu bóng đá lắm. em cũng thế. thế bác thik đội nào? mà hình như K+ cũng đang phát giải Tây Ban Nha đấy

Mrblue93

Xe hơi
THÔNG BÁO THAY ĐỔI PHÁT SÓNG TRONG THỜI GIAN QUỐC TANG

Để bày tỏ lòng thành kính và tiếc thương vô hạn đối với Đại tướng Võ Nguyên Giáp – Vị Đại tướng vĩ đại của dân tộc Việt Nam, Truyền hình số vệ tinh K+ sẽ ngừng phát sóng các chương trình giải trí, thể thao trên các kênh K+ trong ba ngày diễn ra Quốc tang từ thứ Sáu ngày 11/10 đến Chủ Nhật ngày 13/10/2013.
Ngoài ra, một số kênh/chương trình truyền hình trong nước và nước ngoài có nội dung không phù hợp với tinh thần trên cũng sẽ tạm ngưng phát sóng/thay thế trong thời gian trên.
Trân trọng thông báo!
Ban Lãnh đạo Truyền hình số vệ tinh K+

Vừa thấy tin này trên k+ :(

phuong.thu

Xe tải
tin hot vừa đọc dk nè mời các bác vào xơi:
nhân ngày Phụ Nữ Việt Nam từ ngày 20/10/2013 đến ngày 27/10/2013, K+ tặng thêm ba (3) tháng thuê bao tương ứng khi mua và đăng ký mới trọn bộ thiết bị và thuê bao Access+, Premium+ và HD+ với bất kỳ thời hạn nào.

thế là nếu đăng kí thì mn sẽ được xài free 3 tháng. Em là em chỉ thik free :))

Mrblue93

Xe hơi
K+ dạo này nhiều khuyến mãi phết!

phuong.thu

Xe tải
Sau một thời gian suy nghĩ thấu đáo, e thấy K+ là rất ích nước lợi nhà. Đây nhé, đáng lẽ chỉ trả 3 triệu cho thằng Tây, đằng này nó trả hẳn 10 triệu => hình ảnh Việt Nam mình bay lên cao tít. E đảm bảo cái thằng ký HĐ nó về nhà kể cho vợ con, bố mẹ nó rằng "Việt Nam quả là giầu có", còn gì hay hơn.

Cái 10 triệu đó nó lại thu của các bác tự nguyện trả tiền, nghĩa là các bác ấy thỏa mãn khi trả bằng đấy tiền mà có cái các bác ấy cần, thế là hạnh phúc, và biết đâu trong niềm hạnh phúc đó các bác ấy sẽ làm từ thiện nhiều hơn, năng suất lao động tăng cao => ích nước, lợi nhà.

Còn các cụ không dùng K+ thì có thêm thời gian rảnh rỗi vào Chủ nhật, thăm thú bạn bè để tăng tình bằng hữu, không thì ngủ sớm, giữ gìn sức khỏe, mà còn thấy "yêu đời" vì "táng" được thằng K+ một số "chưởng" trên các diễn đàn => chỉ có lợi mà thôi.

Còn nhiều dẫn chứng khác, nhưng tóm lại K+ làm cho đất nước này tốt hơn, từng công dân hạnh phúc hơn. Cám ơn K+

(Cá nhân em thì vẫn căm ghét K+ và không thể dùng nó vì nó tính phí cao quá, e deck đủ tiền dùng. Chả biết bao nhiêu % dân Việt mình đủ tiền dùng các cụ nhể)
=)) bác hài cụ hài hước vl. nói 1 thôi 1 hồi tưởng bênh vực K+ xong cuối cùng là nhà em không đủ tiền nên không dùng K+ :)) cụ bênh thì cụ phải dùng tiên phong cho các cháu noi theo chứ :))