Em định lắp DVD Kovan cho Lac SE nhà em

damminh86

Xe tải

tapchisuckhoe

Đi bộ
Website
www.tapchi18plus.com
Em cũng băn khoăn quá!

longthang

Xe buýt
cụ lắp dvd kovan thì giải quyết được vấn đề hình ảnh và thẩm mỹ, không ảnh hưởng gì đến hệ thống điện cũng như điều khiển, nhưng âm thanh thì kém đi rất nhiều so với đầu cd theo xe, cụ cố lên pioneer thì tốt hơn rấ nhiều cả về âm thanh và hình ảnh.

hoang chinh

Xe điện
Kovan hiện tại không có hàng lắp cho Lạc SE . Chỉ có Hai sờ cai Cự ạ. Cố lên Pi đi Cụ.

TOANHIGHSKY

[Tịch thu bằng lái]
Website
longbienauto.com
Em lượn trên mạng thấy chỗ này bán rẻ mà cũng uy tín, định lắp cho em SE 2010 trắng như Ngọc Trinh của nhà. Cụ nào lắp rồi cho em tí kinh nghiệm được không? http://www.longthinh.vn/?/San-pham/123/DVD-KOVAN/1324/Màn-hình-DVD-KOVAN-Lacetti/longthinh.audio
Lắp xong có ảnh hưởng gì đến hệ thống âm thanh hay phím điều khiển của xe không ạ? Cảm ơn các cụ ạ
không ảnh hưởng gì đâu cụ

damminh86

Xe tải
cụ lắp dvd kovan thì giải quyết được vấn đề hình ảnh và thẩm mỹ, không ảnh hưởng gì đến hệ thống điện cũng như điều khiển, nhưng âm thanh thì kém đi rất nhiều so với đầu cd theo xe, cụ cố lên pioneer thì tốt hơn rấ nhiều cả về âm thanh và hình ảnh.
Kém đi rất nhiều thì ngại quá cụ nhỉ. Em định lắp dvd cho trẻ con xem hoạt hình trên xe thôi chứ thực ra cũng ko có nhu cầu gì lắm :(

damminh86

Xe tải
không ảnh hưởng gì đâu cụ ợ!đầu cd của cụ nt nào thì vẫn y nguyên như thế khi lắp màn hình DVD
Đấy là lắp theo kiểu giữ nguyên đầu cd cụ ạ. Em định lắp luôn cả màn lẫn đầu cơ

caisua

Xe lăn
Kiếm con pioneer 1-2 tuổi tầm 5-6 củ ngon hơn nhiều, em thấy các cụ đang muốn nâng cấp 4250 lên 8650 đấy, cả em cũng đang tính xem khi nào xiền về để nâng

nguyenxuanphuc

Xe tải
cụ hoàng chinh ơi đầu pi co đầu theo xe lac à cụ

namthieunam

Xe tăng
Em đã dùng mấy lần đầu kovan thì nhận thấy rằng thế này cụ ạ! Hàng khựa nhưng ở mức bình dân em thấy rất ổn, chất lượng hình ảnh, âm thanh cũng ổn, bền thì tương đối , ko kén đĩa , giá thành rẻ, nói tóm lại hàng cỏ thì kovan là sự lựa chọn đúng cụ nhé!

anhhai_5tan

Xe hơi
cụ lắp đầu kovan 2din hay lắp đầu DVD riêng,màn hình riêng..?về chất lượng nghe vẫn ổn e lắp nhiều đầu kovan cho xe rồi..nhưng đầu kovan la hàng bình dân..cụ muốn nghe chất hơn thì lắp đầu xịn hơn 1 chút!nhưng e nghĩ đấu kovan cũng được rồi!còn cụ muốn lắp đầu theo xe cũng có..nhưng đắt!nếu cụ lắp e lắp giá thợ cho!em inbox giá cụ tham khảo nha!cụ vào đấy check hộ e ợ!
Cu inbox cho Em cái giá, Em muốn lắp cho lacetti CDX. Em ké cụ chủ tí :D

An_Dương oto

Xe tăng
Em lượn trên mạng thấy chỗ này bán rẻ mà cũng uy tín, định lắp cho em SE 2010 trắng như Ngọc Trinh của nhà. Cụ nào lắp rồi cho em tí kinh nghiệm được không? http://www.longthinh.vn/?/San-pham/123/DVD-KOVAN/1324/Màn-hình-DVD-KOVAN-Lacetti/longthinh.audio
Lắp xong có ảnh hưởng gì đến hệ thống âm thanh hay phím điều khiển của xe không ạ? Cảm ơn các cụ ạ
DVD kovan KA- 6603 dành cho Cruze Giá khoảng 6.5tr , Tầm tiền này cố thêm chút cụ có thể lắp được DVD Pioneer model đời đầu. Âm thanh khá hay nhưng sẽ phải lắp thêm mặt dưỡng. Về mặt thẩm mỹ thì cụ có thể lựa chọn dòng DVD theo xe. Còn về điện đóm, an toàn thì DVD nào cũng giống nhau thôi cụ. Chập cháy hay ko là do sự cẩn thạn với tay nghề của thợ lắp hết. Chúc cụ tìm được nơi tin cậy, giá cả phù hợp để lắp DVD
Thân

damminh86

Xe tải
cụ lắp đầu kovan 2din hay lắp đầu DVD riêng,màn hình riêng..?về chất lượng nghe vẫn ổn e lắp nhiều đầu kovan cho xe rồi..nhưng đầu kovan la hàng bình dân..cụ muốn nghe chất hơn thì lắp đầu xịn hơn 1 chút!nhưng e nghĩ đấu kovan cũng được rồi!còn cụ muốn lắp đầu theo xe cũng có..nhưng đắt!nếu cụ lắp e lắp giá thợ cho!em inbox giá cụ tham khảo nha!cụ vào đấy check hộ e ợ!
Em định lắp cái tích hợp luôn mà mọi xe vẫn lắp đấy. Thấy giá cụ phát ra hấp dẫn quá nhưng ko biết chất lượng thế nào ạ. Trc xe cũ của em có lắp sẵn mà dvd, giờ đổi xe này ko có cứ thấy thiếu thiếu dù ko thực sự cần lắm :(

damminh86

Xe tải
Em đã dùng mấy lần đầu kovan thì nhận thấy rằng thế này cụ ạ! Hàng khựa nhưng ở mức bình dân em thấy rất ổn, chất lượng hình ảnh, âm thanh cũng ổn, bền thì tương đối , ko kén đĩa , giá thành rẻ, nói tóm lại hàng cỏ thì kovan là sự lựa chọn đúng cụ nhé!
Em cũng thuộc tầng lớp bình dân nên dùng loại này thôi cụ ạ :)

Tsna14

Xe tải
Các cụ cho e hỏi đầu Flyaudio hoặc Nakatsu thì chất lượng ntn?,e cũng định lắp Pioneer nhưng lắp vào thì ko đẹp bằng đầu theo xe.E đang ngâm cứu vụ DVD mà lăn tăn quá.~X(

An_Dương oto

Xe tăng
Các cụ cho e hỏi đầu Flyaudio hoặc Nakatsu thì chất lượng ntn?,e cũng định lắp Pioneer nhưng lắp vào thì ko đẹp bằng đầu theo xe.E đang ngâm cứu vụ DVD mà lăn tăn quá.~X(
Đã là DVD của các hãng chuyên sản xuất DVD theo xe thì chất lượng âm thanh hình ảnh sẽ ko bừng được các hãng như Pioneer, JVC hay Alpine kể cả là dòng cao cấp đắt tiền như Fly đi nữa cụ nhé. Chi phí để mua DVD Fky cụ có thể lắp DVD hàng Kovan + thêm một quả Sub hàng xịn như Pioneer, Alpine, Bosch... Nghe còn hay hơn nhiều. Mà cụ đi xe gì ạ. Để em có thể tư vấn thêm cho cụ.

Tsna14

Xe tải
Đã là DVD của các hãng chuyên sản xuất DVD theo xe thì chất lượng âm thanh hình ảnh sẽ ko bừng được các hãng như Pioneer, JVC hay Alpine kể cả là dòng cao cấp đắt tiền như Fly đi nữa cụ nhé. Chi phí để mua DVD Fky cụ có thể lắp DVD hàng Kovan + thêm một quả Sub hàng xịn như Pioneer, Alpine, Bosch... Nghe còn hay hơn nhiều. Mà cụ đi xe gì ạ. Để em có thể tư vấn thêm cho cụ.
e đang chạy Sonata Y20,loa thường,e cũng đang sử dụng koval rùi nhưng ko đc hài lòng về tính ổn định lắm

An_Dương oto

Xe tăng
e đang chạy Sonata Y20,loa thường,e cũng đang sử dụng koval rùi nhưng ko đc hài lòng về tính ổn định lắm
Vâng. Sonata thì theo em nên lắp thêm Sub là hợp lý nhất. Còn về DVD của cụ ko ổn định mà bây giờ em khuyên cụ tiếp tục dùng Kovan thì hơi khó. Nhưng thực tế thì Kovan model A5 em rất thích bán cho khách vì độ bền, ko kén đĩa và âm thanh thì cũng ko đến nỗi. Còn cụ thích âm thanh hay hơn hẳn thì cụ có thể lựa chọn DVD JVC 722T này. Âm thanh hình ảnh thì miễn chê nhưng khi lắp lên thì lại cần mặt dưỡng và hình thức khi hoàn thiện thì ko đẹp được như Kovan hay Flyaudio được.

Sub thì rất nhiều lựa chọn cụ nhé

damminh86

Xe tải
Cụ An Dương auto có thể tư vấn chính xác cho em là nếu lắp dvd kovan vào thì chất lượng âm thanh bị kém hơn nguyên bản ở điểm nào đc ko ạ?