Em định làm dòng chữ" Lái mới xin đại xá" không biết có đễ bị xxx xờ gáy không nhỉ?

CLPT

Xe tải
E chỉ sợ thấy lái mới các bác ý lại hỏi thăm thì tèo, tuy không phạm luật nhưgn chắc sẽ lớ ngớ và không tự tin khi gặp các bác ý. Mà ra đường thì cũng cần các bác tài thông cảm vì là lái mới. E xin các bác cho ý kirns'

o0atulao0

Xe tăng
Dòng này chỉ dành cho các bác tài già nhìn thấy cụ thì k trách cụ trong những tình huống xử lý trên đg thui chứ gặp xxx nhìn thấy dòng này e nghĩ chỉ thốt lên 1 câu: " A có con gà béo đây rùi " =))

PoBeo

Xe điện
E chỉ sợ thấy lái mới các bác ý lại hỏi thăm thì tèo, tuy không phạm luật nhưgn chắc sẽ lớ ngớ và không tự tin khi gặp các bác ý. Mà ra đường thì cũng cần các bác tài thông cảm vì là lái mới. E xin các bác cho ý kirns'
=)) :)) cụ mà dán cái giấy đó thì đảm bảo cụ xác định với tất cả các anh xxx nơi mà cụ phi qua thôi =)) :))

Càng lái mới càng phải tỏ ra bình tĩnh lạnh lùng......thế mới không "vạch áo cho người xem lưng" cụ à

bianminh

Xe hơi
Cụ không phạm luật thì cụ sợ cái gì , các cậu xxx thích gì thì chiều chứ sao cứ phải xoắn hết cả lên .

Chính thái độ cứ bị xxx gọi , các bác cứ lăm le đưa lệ phí cửa sau là làm hư các xxx .

Chỉnh sửa cuối:

caibap123

Xe tải
Đi đúng luật thì chả sợ gì cả bác ah

HobbyDriver

Xe tăng
Cụ không phạm luật thì cụ sợ cái gì , các cậu xxx thích gì thì chiều chứ sao cứ phải xoắn hết cả lên .

Chính thái độ cứ bị xxx gọi , các bác cứ lăm le đưa lệ phí cửa sau là làm hư các xxx .
Cụ dạy chí phải

lai xe lu

Xe buýt
cụ lái mới hay lái cụ thậm chí " lái gió " :D đi nưã nếu cụ không phạm luật thì không thằng nào dám sờ cụ. Cụ treo bản lái mới chỉ là để các bác tài tránh xa cụ ra kẻo dính chưởng mà thôi

phamthanhLE

Xe tải
Lúc đầu thấy thỉnh thoảng có người dán thì thấy hay hay nhưng giờ thấy chẳng hay ho cho lắm, ra đường người ta nhìn vào lại bảo thành phần nguy hiểm :-??
Các cụ lái mới cứ tự tin bình tĩnh mà lái, xử lý chậm một tý cũng được sau rồi sẽ quen.:-bd

CLPT

Xe tải
Mấy anh trật tự ý nhìn thấy thể nào cũng gọi vào hỏi thăm đấy bác nhỉ, mấy hnay em có việc đi đường Phạm Hùng đến cầu Thăng Long thấy các bác tài đằng sau muốn vượt mà em không tránh được lên hơi ngại, Hehe, gặp Công An e cãi nhau ngay e không sợ đâu, nếu em đúng hehe

kazome

Xe buýt
Hic hic!Cụ làm thế chỉ tổ "Lạy ông tôi ở bụi này"Cụ cứ bình tĩnh mà đi thì chả ai biết cụ là tài già hay non đâu.chúc cụ đi xe an toàn tiết kiệm!

ndkhoivtv

Xe tăng
Thực ra là xưa kia... trong giây phút quẫn trí, nhà cháu cũng đã từng nghĩ ra 2 phương án dán chữ vào mông vợ 2 như sau:

- Một là: CẤM ĐỔ RÁC

- Hai là: XE ĐIÊN TẬP LÁI

Nhưng về sau, đột nhiên tỉnh táo ngẫm lại thì... thấy nó hơi phiêu phiêu, vậy là nhà cháu thôi. Ý tưởng này cũng hay đấy cụ à, cụ thử xem có dùng được phương án nào của nhà cháu kô thì cứ tự nhiên nhé! :))

trungnh

Xe tăng
Em thì khác các cụ, em đánh giá cao các tài mới lái dán giấy như cụ chủ thớt (tất nhiên lái mới không có nghĩa: vì tao là lái mới nên tao không cần biết luật như thế nào, và đường là của mình tao :D )

Bo cu

Xe hơi
Cũng không đến mức độ phải trưng biển lái mới đâu cụ ạ. Cụ cứ đi đúng luật thì cũng chẳng ai làm gì được cụ đâu. Một năm có bao nhiêu học viên lái xe được cấp bằng mới??? vậy ai cũng dán dòng chữ đó thì có lẽ xe nào cũng là "Lái mới xin đại xá" hết đúng không cụ. Và một điều quan trọng nữa là ai là tài già thì cũng từng là lái mới hết cả thôi cụ ợ. Thời đại này mọi người cũng dễ thông cảm cho nhau thôi mà (Trừ một số thành phần bất hảo và mấy anh xxx).

Xe2009

Xe tải
Cụ làm dòng này ở cuối xe thì cũng được vì XXX chẳng nhìn mít xe cụ đâu mà các tài khác còn nhường nhịn cụ, nếu cụ làm dòng ấy ở sườn bên phải thì nhà cháu dự là đến bữa tối cả nhà XXX đi đặc sản

RAVA

Xe ba gác
-Em cũng dán 1 cái vào kính sau xe Gấu " Xe mới lấy bằng" để các cụ tránh xa,chứ Gấu nhà em mà phanh là cháy đường luôn.^:)^
-Các cụ trong OF chú ý khi đi sau 1 em Kia MN 2012 màu trắng có dán chữ như trên nhớ đi cách xa ra nhé ko thì 1 là đấu đầu,2 là phanh gấp,3 là đánh lái hơi sở lượn tý.=))

CuChuoi12g

Xe điện
theo em là bác cứ đeo cái biển tập lái là ngon nhất, lúc nào ngon rồi thì tháo ra.Chứ em ra đường sợ nhất các bác tập lái,nhiều lần các bác ấy cho em tè ra quần rồi, với lại các XXXXX nhìn thấy tập lái cũng mấy khi bắt đâu