Em đi Trung Quốc - Mission Hill - Bắc Kinh

dac

Xe tăng
Ơ cụ chủ thớt là đồng hương với em

Chuột bạch

Xe container
Hị hị,em choạch bằng bao diêm,kỹ thuật lại kém kụ à!!!!!Khung ảnh của kụ đẹp quá!!!!!
Nói vậy chứ Bắc kinh mù và bụi kinh :)) khó chụp được ảnh đẹp cụ ui

Tiếp đi cụ chủ top :P

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Rồng lửa

Xe hơi
Chắc anh chủ thớt hết ảnh ròi, làm e cứ hóng ;)) ảnh hàng xóm ...

aq79

Xe container
cụ Vịt phải chia sẻ những kinh nghiệm hoặc cảm giác chứ, cụ chỉ đưa mỗi địa điểm thì ... cô đọng quá.

Thần Tài

Xe điện
cụ Vịt phải chia sẻ những kinh nghiệm hoặc cảm giác chứ, cụ chỉ đưa mỗi địa điểm thì ... cô đọng quá.
Khổ, đi TQ mà cụ Vịt đã không biết tiếng Tầu, lại không chịu bỏ tiền thuê phiên dịch nên chỉ có ảnh thôi. Cụ AQ chịu khó hỏi anh Gúc đê.

Rồng lửa

Xe hơi
Khổ, đi TQ mà cụ Vịt đã không biết tiếng Tầu, lại không chịu bỏ tiền thuê phiên dịch nên chỉ có ảnh thôi. Cụ AQ chịu khó hỏi anh Gúc đê.
Em thì thấy cụ í nói đầy đủ, xúc tích đấy chứ nhỉ! Và rất tinh tế nữa khi giấu nhẹm mấy cái thác loạn đi ;))
Cụ lại bị ngủ sofa hở :D

zoeller

Xe tải
Hơ hơ trong ảnh có đồng chí Th-Ph phải ko lão Vịt béo?? Mà đ/c đó ở hanoi là chính phải ko nhỉ??

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

vitgia

Xe tăng
Hơ hơ trong ảnh có đồng chí Th-Ph phải ko lão Vịt béo?? Mà đ/c đó ở hanoi là chính phải ko nhỉ??
Kụ chuẩn,he he,hum chủ nhật em tk ở sân ĐS cũng gặp kụ SaiTo
Em thì thấy cụ í nói đầy đủ, xúc tích đấy chứ nhỉ! Và rất tinh tế nữa khi giấu nhẹm mấy cái thác loạn đi ;))
Cụ lại bị ngủ sofa hở :D
Hụ hụ,thik lém nhưng hông đủ cái con sk để thác loạn mợ ơi.
Kụ ơi,đi Tầu khổ nhất là biết nhìu quá,há há,mệt lắm.......
Hì,em đi nhìu quá nên chẳng bít cái nào là kinh nghiệm nữa,kụ đi thì rủ em đi,em đảm bảo đi với em rùi là quên cả lối về,hà hà

chinxu

Xe tải
thanks cụ chủ top. nhưng cụ cho thêm tý nhận xét, nên hay không nên hoặc kinh nghiệm đi đến các địa điểm đi ah. Bọn e đi sau sẽ cám ơn cụ lắm :)

vitgia

Xe tăng
thanks cụ chủ top. nhưng cụ cho thêm tý nhận xét, nên hay không nên hoặc kinh nghiệm đi đến các địa điểm đi ah. Bọn e đi sau sẽ cám ơn cụ lắm :)
Kụ ơi,thực ra thì nếu chưa đi thì các điểm ở trên đều rất hấp dẫn,đặc biệt pác là golfer thì lại càng phải khám phá Mission Hills,nếu pác đi Msh thì nên booking trước sẽ rẻ rất nhìu,kụ nèo có nhu cầu đi em sẽ giúp các kụ,còn các điểm về lịch sử hoặc danh thắng,nếu kụ có bạn biết tiếng Trung đi theo kiểu tự túc thì thoải mái và vui hơn nhiều!!!

nemdagiautay

Xe buýt
Lý do e pải hạ cánh sân bay HK vì do thời tiết xấu ở sân bay QC. Cơ trưởng đã cho bay vòng trên bầu trời QC 30p mà ko hạ cánh được nên pải xin hạ cánh ở sân bay HK, trước khi bay vòng 30p đã xảy ra 3 tính huống xấu mà tất cả các hành khách trên máy bay đều la hét tưởng sắp về chầu tiên tổ.
Lần thứ nhất: máy bay rơi tự do khoảng 3s, tuy là khoảng thời gian ngắn ngủi mà lại dài như cả thế kỷ, lúc này mọi ng cũng chưa sợ lắm, vẫn tưởng được khuyến mại đi tàu lượn cao tốc.
Lần thứ 2: thì dài hơn 1 tẹo là 5s, lần này mọi ng bắt đầu nghi ngờ trò chơi này, cả khoang im phăng phắc.
Lần thứ 3: rơi tự do khoảng 12s - 15s lúc này có lẽ các dây thần kinh đã kịp xử lý nên mọi ng la hét ầm ĩ.
Sau khi rơi 15s lúc này cơ trưởng mới cho máy bay lấy lại độ cao, máy bay tăng tốc ngóc đầu lên làm mọi ng lưng dính vào ghế. E dự tay cơ trưởng lúc trước đang bựn gì đó với ... cô tiếp viên ấy. Cảnh này như trong phim hành động.
Mắt nhắm mắt mở vào đọc đoạn này của cụ em sốc quá. Iem rất sợ đi máy bay

vmcgf

Xe tăng

Em chơi với VNA QC khá nhiều, ko ai có ý kiến giống bác cả ;)

Có lẽ bác ko biết nghiệp vụ lắm

Còn lý do VNA đc xếp ở sân bay vị trí ống xa là do thuê ống giá rẻ thôi bác à

Bác đừng mang tính chất ngoại giao chính trị, quân sự của 2 nước hiện trạng đang ko tốt áp đặt vào các vấn đề khác
Em nhất trí với quan điểm của cụ !

Ducwagon

Xe tăng
Tiếp ảnh nữa đi cụ Vịt ơi, đẹp quá.

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn

Quangtrunghp

Xe tải
Các cụ o hải phòng ah ,nhìn thấy wen quá

Bong Bong

Xe tải
Đẻn biển nhìn ngon nhỉ? Em chưa được ăn.