Em đi thăm 1 nửa Nhật Bản

heoxinh

Xe tải

em thấy ở nhật hình như cái gì nó cũng vuông vuông.nhìn mấy cái xe này giống miếng susi cụ nhỉ.

hungkttt

Xe tăng
Cụ đang ở tỉnh yamaguchi một tỉnh nằm về phía nam Nhật Bản đây là thủ phủ của Mistubishi
cái xe này ở VN mình gọi là mazda 2 còn ở NB gọi là Demio. Khi cụ muốn xem xe của hãng nào thì cụ nên nhìn ở sau xe vì logo ở mũi xe thường không phải là logo hãng.

Tòa nhà còn lại mà cụ chụp gọi là hiroshima dome cách tâm nổ của quả bom A khoảng 100m nơi đó giờ là công viên hiroshima. đến đó cụ sẽ đến 1 nhà kính treo rất nhiều hạc giấy nếu cụ vào bảo tàng rồi cụ sẽ biết tại sao lại gấp hạc giấy. Em có rât nhiều ảnh về nơi này lúc nào rảnh em góp vui với cụ chủ thớt. Thành phố hiroshima là nơi đặt trụ sở chính của hãng mazda nên thường các sếp mới lên của phía tư nhân sex mua ủng hộ mottj chiêc mazda.

Chỉnh sửa cuối:

muadem

Xe cút kít

Em hỏi khí không phải, chứ món gì mà có cả chầy mới cả cối nhề, giá tới 4520 yên:-??

danngoc

Xe tăng
Hế hế cụ Colt nhà ta lần đầu sang Nhựt cho nó ... bỡ ngỡ. Theo em thì Nhật là giống dân bất bình thường nhất nhì trái đất này, chẳng ai chịu nổi chúng đâu. Cái chữ "Người làm việc" của chúng dịch nghĩa là "cái đồ vật làm việc", và chúng giống cái máy được lập trình hơn là người. Cụ làm với chúng vài lần là hiểu thôi.

vietran

Xe ba gác
Cái anh phát xít này nước be bé mà máu chiến lắm cơ, oánh tan tác cả anh tàu khựa to bự, gây ra nạn đói năm 45 làm nước ta chết đói ối.
Nay đang bày vẽ gạ gẫm mìn làm tầu cao tốc.
Em hợp mấy chú này ở khoản ăn gỏi cá