[Funland] Em đi tán gái không đổ mà lại đổ bố mẹ gái

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Gái lúc nào cũng thích chiều cụ ạ, thi thoảng mình nhường, cón cái j cần quyết thì mình dứt khoát thì gái sẽ phục.
Dự đoán của em thì cơ hội cụ còn lớn vì chia tay kiểu nhanh như gió thì trong não gái sẽ vẫn còn nhiều ấn tượng với cụ, cụ thay đổi tí là gái sẽ nể và nghĩ phải chăng trc đây ta đã sai. Thêm mấy câu duyên phận nữa là done kèo
Vâng, e cũng biết bản thân phải thay đổi thế nào rồi. Chắc gái cần đc chiều thật. Em trước giờ thô thật quá. E này thì k xinh đẹp gì nhưng e thích cái tính cách

doccocuukiem

Xe điện
Làm sai quy trình rồi, nick là Lenhhoxung phải hiểu nguyên lý tuỳ cơ úng biến, lần sau làm ngược lại vào chỉ tập trung cưa bố mẹ vợ thì bố mẹ vợ sẽ không thích nhưng ngược lại gái sẽ thích. Binh pháp gọi là "minh tu san đạo, ngầm ám trần thương" thất truyền từ độc cô cửu kiếm

Blacksoulstone

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

meotamthe

Xe cút kít
Cách đây 3 năm em đến nhà cô gái kém 2 tuổi nhờ mai mối. Ban đầu thì cũng thấy khó khăn, rồi cũng tiếp cận dần dần được, gần đến lúc quan trọng thì mâu thuẫn cãi nhau thế là toang. Em cũng xác định là thôi kiếm đối tượng khác rồi nhưng gặp vài em khác cũng không thấy hợp bằng em này. Trong thời gian đó phụ huynh nhà cô gái vẫn giữ liên lạc với em. Nhà họ cũng nhờ em giúp một số việc sửa lại nhà vì em làm nghề KTS, chủ yếu là để lấy cớ cho 2 đứa gặp nhau thôi nhưng em khi đó cũng không có ý định chạm mặt. Bẵng đi một thời gian thì gần đây người nhà họ lại đánh tiếng nhẹ để em thử tiếp cận lại một lần nữa xem. Em lần này cũng đến nhưng không đặt kỳ vọng gì cả, cứ đến chơi bình thường thôi. Em vẫn chưa gặp mặt lại cô kia do không có nhà. Em biết nhà họ quý em vì em không chơi bời gì, có công việc ổn định.
Có cụ nào trong giai đoạn tìm hiểu từng cãi nhau xung đột với bạn gái rồi cạch mặt nhau 1 vài năm mà vẫn thành đôi không?
Quan trọng là cô kia có ý định quay lại không, động cơ quay lại vì cái gì, chứ nếu vẫn vớ vẩn thì kick luôn cụ ạ, dù mối quan hệ với bố mẹ vợ có tốt đến mấy mà vợ không biết điều thì vẫn cứ rắc rối khủng hoảng như thường.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com

thngaylangthang

Xe ngựa
Cứ say say tâng tẩng là em lại cầy ...

vietpq75hanes

Xe container
Vụ này cũng hay phết đấy, trước yêu 1 em, sau này ko đến được với nhau, vẫn qua lại với Bố - Mẹ em kia, tuy ở xa nhưng gặp nhau bia rượu vui vẻ, thoải mái.

sleeping

[Tịch thu bằng lái]
Thực ra cụ chủ thớt không yêu cô kia mà có vẻ muốn lấy vợ cho xong chứ không phải vì tình yêu
Nếu cụ yêu cô ấy thì cụ sẽ nghĩ ra nhiều cách để chinh phục cô ấy thôi

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Cốt lõi cô gái kia sao cơ,cụ ko zalo với em ý à?
Mà lý do cạch mặt nhau là gì cụ ơi sao ko mở lòng được ak
Cắt liên lạc lâu rồi mợ. Đứa này đc chiều từ bé, cứng đầu và quá tin bạn bè. Con bạn nó thì bơm đểu nói xấu e. Giờ con kia lấy chồng rồi thì nó mới hỏi mẹ nó sao dạo này con kia khác khác k đc như xưa. Hài

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Thực ra cụ chủ thớt không yêu cô kia mà có vẻ muốn lấy vợ cho xong chứ không phải vì tình yêu
Nếu cụ yêu cô ấy thì cụ sẽ nghĩ ra nhiều cách để chinh phục cô ấy thôi
Giờ e còn chẳng biết thế nào là yêu cụ ạ.

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Quan trọng là cô kia có ý định quay lại không, động cơ quay lại vì cái gì, chứ nếu vẫn vớ vẩn thì kick luôn cụ ạ, dù mối quan hệ với bố mẹ vợ có tốt đến mấy mà vợ không biết điều thì vẫn cứ rắc rối khủng hoảng như thường.
Thằng e trai nó cũng gạ hỏi thì nó ko nói gì. Con gái mà ko nói gì nghĩa là nó ko phản đối